Kila mwananchi lazima apake nyumba yake rangi - DC Kinondoni


Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Mkuu wa Wilaya Kinondoni Mhe. Ally Hapi, amesema kila mwananchi wa Kinondoni lazima apake rangi nyumba yake, na watakapoanza zoezi hilo hakuna mchezo mchezo.

Chanzo: EA Radio

NB: Mjiandae huko Kinondoni. Tena nilikuwa na mpango wa kufungua duka la kuuza rangi kwa Manyanya ngoja nifanye haraka.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,768
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,768 280
Hio cwez kupinga kiukwel kwa sababu hio sheria pia ilipitishwa tanga.. Yan nyumba zote zilizokua zipo pemben ya barabara zilitakiwa zipakwe rangi. Na pia ilitakiwa kusiwe na kiwanja cha mtu kilicho pemben ya barabara alaf hakijajengwa.. So co suala baya sana.. Kwa mara ya kwanza labda naweza nikawaunga mkono wazee wa kukurupuka
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Hio cwez kupinga kiukwel kwa sababu hio sheria pia ilipitishwa tanga.. Yan nyumba zote zilizokua zipo pemben ya barabara zilitakiwa zipakwe rangi. Na pia ilitakiwa kusiwe na kiwanja cha mtu kilicho pemben ya barabara alaf hakijajengwa.. So co suala baya sana.. Kwa mara ya kwanza labda naweza nikawaunga mkono wazee wa kukurupuka
na zile za makuti mitaa ya mkwakwani je?
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,084
Likes
9,124
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,084 9,124 280
Tatizo sio kupaka rangi kila mmoja angefurahi kuwa na nyumba nzuri yenye kuvutia lakini tatizo Ahadi ya Magu ya kushusha bei ya vifaa vya ujenzi haijatimia hivi fikiria MTU ana nyumba along the road hata Ripu haijapigwa miaka na miaka alafu Leo uje umwambie utamkamata na kumshtaki kisa hajapaka rangi kweli?? Tunakwenda wapi sasa!? Tuacheni vitisho tuangalie maisha ya watu kwa jicho la Tatu Dar hii kuna watu hata Milo mitatu hawapati na wanapojishikiza maisha yao ni kwenye banda la urithi la wazee wao Leo badara ya kumpunguzia mnamuongezea msiba
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,485
Likes
808
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,485 808 280
Mbona issue ya aina ya rangi za kupakwa, Nyumba inapopaswa kuelekezwa na mengine mengi mbona ni mambo muhimu kwenye mipango miji. Sasa mnaomlaumu Mkuu wa wilaya ni kwamba hamuelewi au ni kwa kuwa mmezoea kupinga kila kitu? Kama unaishi katikati ya mji na huna uwezo wa kuweka Nyumba yako vizuri basi uza uhamie makabe ukajenge Nyumba nzuri zaidi. Mnaharibu muonekano wa jiji
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,896
Likes
4,776
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,896 4,776 280
Wanaacha mambo ya msingi kama usafi wanahangaika na mambo ya kipuuzi.

Vituo vya dart vichafu, madaraja watu wanakojoa na kutupa taka ovyo, zahanati hazina vyoo, mitaru unanuka uchafu kisha mtu anakuja eti pakeni rangi? Akili za kuazima ni shida?
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Ufipa boys wanahaha kupinga hili agizo kwa sababu wanajua ofisi yao ni chafu chafu
 
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
824
Likes
661
Points
180
Age
38
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
824 661 180
Hiki sio kituko huu ni utamaduni labda kwenu ni mgeni, huwezi kumiliki nyumba mjini halafu ikawa kama jalala, ni aibu na badala yake mnakuja hapa mnaandika nchi hii imekosa uongozi imara wa kusimamia majukumu.

Hili sio lifanywe kinondoni tuu, mji mzima na wale waliacha magofu katikati ya mji wapewe muda au warejeshe serikalini, kwa wenzetu walipitia vipindi vigumu sana lakini sahivi tukiwa nje tunapiga picha kila sehemu. yale yamekuja kkwa gharama na sio kuchukuliana poa tu.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
Hivi issue ni rangi kweli??? Niliwahi kupanda ndege na mjerumani tukienda zenj alipoangalia chini akaniuliza "what are those?" Nikamjibu houses. Nilijua alishangaa mabati mekundu yaliyowekwa mawe, matairi, magogo na makochi mabovu.
 
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
870
Likes
1,502
Points
180
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
870 1,502 180
Tanzania ya Magu, Dar ya makonda, kinondoni ya hapi: ukiangukia mikono hiyo yote unalo
 

Forum statistics

Threads 1,237,373
Members 475,533
Posts 29,286,224