Kila mtu na mbabe wake............mbabe wa Sioi ni Nassari na huyu je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu na mbabe wake............mbabe wa Sioi ni Nassari na huyu je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ta Muganyizi, Apr 25, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hapa malizia mwenyewe mbabe ni nani...........
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tete tete teeeeee mbabe anaonekana tu we angalia kwa umakini.......heeeee
     
  3. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mpira mtamu akifungwa BAC?
     
  4. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,831
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    ta muga aho wabeiya, hao wamebahatisha tu. hawana kiwango cha barca
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Waitu tindabeiya ago nigo mazima
     
  6. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Amemuheshimu kidogo kwa sababu amevua kiatu.
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ngoja wenyewe waje!!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkishinda mnafanya na kuongea mnachijisikia
     
Loading...