Kila Mtu Na Karichmond Kake


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kila unapoenda vijana kwa wazee mazungumzo ni Richmond tu , kila sehemu lowasa tu , wengi wanampongeza sana kikwete kwa kazi aliyoifanya ya kumwajibisa lowasa , hawajui kwamba lowassa aliamua kujiuzuru mwenyewe kutokana na hiyo kashfa ya Richmond .

Watanzania bwana na sasa wameshasahau kuhusu EPA , BOT , IPTL , BUZWAGI na kashfa zingine kubwa ambazo ni zaidi ya hii ya Richmond na kwa hakika tume zikiundwa hapa wataondoka wengi .

Jana nilipokuwa natazama TV naona viongozi wa dini nao wanaongelea masuala ya ufisadi bila woga na kujiamini lakini tukumbuke wachungaji hawa hawa ndio wanaomwita lowasa katika matamasha yao ya kuchangia shule na miradi mengine na anachangia pesa nyingi .

Kama lowasa akiwajibishwa na kusema zile hela amepeleka wapi naamini nyingi zitakuwa zimeenda katika kuchangia haya makanisa , hizi shule za makanisa , na taasisi zingine za kikanisa je kanisa liko tayari kurudisha pesa husika ?

Wakati tunataka lowasa arudishe pesa za watanzania , tuwanyooshee vidole kuwaonya viongozi wa dini kwamba nao wanaohusika katika kupokea haya mapesa ya lowasa katika michango yake ya kanisa tunawaomba waelezee hiii michango ya lowasa wameitumia vipi au nao wajiuzuru.

Leo jioni wakati naelekea nyumbani nilipita katika kizuizi Fulani cha gari , wale jamaa wakawa wanataka mchango kwa sababu wametengeneza hiyo bara bara mara dala dala likapita yule konda akawaambia abiria zake
Eehh angalia ile ndio Richmond yao nao wanakula kiulaini .

Na usiku huu hapa nilipo nimeshituka toka usingizini , najiuliza kikwete atatushawishi vipi ili tuweze kuamini baraza lake la mawaziri litakalo tangazwa kesho , kutakuwa hakuna wafanyabiashara wanaokodisha meli mbovu na iharibikie baharini ?

Au atatuletea mawaziri ambao nao wana virichmond vyao huko pembeni ? wanakuja kuendelea na tabia zile zile za kuchota kufukuzwa , kujiuzuru au kuamua kuchoka tu ?

Ngoja tuone kila mtu na kirichmond chake
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kila unapoenda vijana kwa wazee mazungumzo ni Richmond tu , kila sehemu lowasa tu , wengi wanampongeza sana kikwete kwa kazi aliyoifanya ya kumwajibisa lowasa , hawajui kwamba lowassa aliamua kujiuzuru mwenyewe kutokana na hiyo kashfa ya Richmond .

Watanzania bwana na sasa wameshasahau kuhusu EPA , BOT , IPTL , BUZWAGI na kashfa zingine kubwa ambazo ni zaidi ya hii ya Richmond na kwa hakika tume zikiundwa hapa wataondoka wengi .

Jana nilipokuwa natazama TV naona viongozi wa dini nao wanaongelea masuala ya ufisadi bila woga na kujiamini lakini tukumbuke wachungaji hawa hawa ndio wanaomwita lowasa katika matamasha yao ya kuchangia shule na miradi mengine na anachangia pesa nyingi .

Kama lowasa akiwajibishwa na kusema zile hela amepeleka wapi naamini nyingi zitakuwa zimeenda katika kuchangia haya makanisa , hizi shule za makanisa , na taasisi zingine za kikanisa je kanisa liko tayari kurudisha pesa husika ?

Wakati tunataka lowasa arudishe pesa za watanzania , tuwanyooshee vidole kuwaonya viongozi wa dini kwamba nao wanaohusika katika kupokea haya mapesa ya lowasa katika michango yake ya kanisa tunawaomba waelezee hiii michango ya lowasa wameitumia vipi au nao wajiuzuru.

Leo jioni wakati naelekea nyumbani nilipita katika kizuizi Fulani cha gari , wale jamaa wakawa wanataka mchango kwa sababu wametengeneza hiyo bara bara mara dala dala likapita yule konda akawaambia abiria zake
Eehh angalia ile ndio Richmond yao nao wanakula kiulaini .

Na usiku huu hapa nilipo nimeshituka toka usingizini , najiuliza kikwete atatushawishi vipi ili tuweze kuamini baraza lake la mawaziri litakalo tangazwa kesho , kutakuwa hakuna wafanyabiashara wanaokodisha meli mbovu na iharibikie baharini ?

Au atatuletea mawaziri ambao nao wana virichmond vyao huko pembeni ? wanakuja kuendelea na tabia zile zile za kuchota kufukuzwa , kujiuzuru au kuamua kuchoka tu ?

Ngoja tuone kila mtu na kirichmond chake
Shy,

Wala usiwe na wasi wasi kuwa issue ya EPA na zingine zitapotea!

Huu ni mwanzo tu na kivumbi kitaendelea hadi kieleweke hapa! Lowasa ametoka na wenzake ili kufungua mlango kwa wengine zaidi
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kila unapoenda vijana kwa wazee mazungumzo ni Richmond tu , kila sehemu lowasa tu , wengi wanampongeza sana kikwete kwa kazi aliyoifanya ya kumwajibisa lowasa , hawajui kwamba lowassa aliamua kujiuzuru mwenyewe kutokana na hiyo kashfa ya Richmond .

Watanzania bwana na sasa wameshasahau kuhusu EPA , BOT , IPTL , BUZWAGI na kashfa zingine kubwa ambazo ni zaidi ya hii ya Richmond na kwa hakika tume zikiundwa hapa wataondoka wengi .

Jana nilipokuwa natazama TV naona viongozi wa dini nao wanaongelea masuala ya ufisadi bila woga na kujiamini lakini tukumbuke wachungaji hawa hawa ndio wanaomwita lowasa katika matamasha yao ya kuchangia shule na miradi mengine na anachangia pesa nyingi .

Kama lowasa akiwajibishwa na kusema zile hela amepeleka wapi naamini nyingi zitakuwa zimeenda katika kuchangia haya makanisa , hizi shule za makanisa , na taasisi zingine za kikanisa je kanisa liko tayari kurudisha pesa husika ?

Wakati tunataka lowasa arudishe pesa za watanzania , tuwanyooshee vidole kuwaonya viongozi wa dini kwamba nao wanaohusika katika kupokea haya mapesa ya lowasa katika michango yake ya kanisa tunawaomba waelezee hiii michango ya lowasa wameitumia vipi au nao wajiuzuru.

Leo jioni wakati naelekea nyumbani nilipita katika kizuizi Fulani cha gari , wale jamaa wakawa wanataka mchango kwa sababu wametengeneza hiyo bara bara mara dala dala likapita yule konda akawaambia abiria zake
Eehh angalia ile ndio Richmond yao nao wanakula kiulaini .

Na usiku huu hapa nilipo nimeshituka toka usingizini , najiuliza kikwete atatushawishi vipi ili tuweze kuamini baraza lake la mawaziri litakalo tangazwa kesho , kutakuwa hakuna wafanyabiashara wanaokodisha meli mbovu na iharibikie baharini ?

Au atatuletea mawaziri ambao nao wana virichmond vyao huko pembeni ? wanakuja kuendelea na tabia zile zile za kuchota kufukuzwa , kujiuzuru au kuamua kuchoka tu ?

Ngoja tuone kila mtu na kirichmond chake

Wewe shy umesema yote kwa usahihi lakini this time hakuna kichwa cha panzi ni issue juu ya issue . Ilikuwa siku zile hukuja Muhimbili tukutane kwenye issue ya mtoto masikini wa Lindi ? Yamesha pita lakini ni ya mwaka jana .

JK atajua kwamba wadanganyika sasa wameshapata Elimu kazi kwake bwana Pinda akileta za kupinga shauri yake .
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Shy amepatia kabisa kuwa watu wanatoa credit kwa Kikwete eti "kwa kumwajibiisha Lowasa" badala ya kutoa pongezi hizo kwa Kamati ya Bunge iliyomshinikiza Lowasa kujiuzulu. Wamesahau kabisa kuwa Lowasa alijiuzulu kwa shinikizo la Kamati ya Bunge wala hakuwajibishwa na Rais.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hii Shy inafurahisha sana, haya sasa Richmond imekuwa msamiati tena. hata mimi naandaa karichmond kangu ka kuchangisha mchango wa Sikukuu ya wapendanao.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Shy amepatia kabisa kuwa watu wanatoa credit kwa Kikwete eti "kwa kumwajibiisha Lowasa" badala ya kutoa pongezi hizo kwa Kamati ya Bunge iliyomshinikiza Lowasa kujiuzulu. Wamesahau kabisa kuwa Lowasa alijiuzulu kwa shinikizo la Kamati ya Bunge wala hakuwajibishwa na Rais.
Mkuu Kichuguu,

Ile ahadi yangu ya kumlipa Kikwete 84 cents kwa kuvunja baraza la mawaziri nimeamua kumpa Lowasa kwa kumlazimisha Kikwete avunje baraza la mawaziri!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Mkuu Kichuguu,

Ile ahadi yangu ya kumlipa Kikwete 84 cents kwa kuvunja baraza la mawaziri nimeamua kumpa Lowasa kwa kumlazimisha Kikwete avunje baraza la mawaziri!
Bado Kikwete ana deni. Sasa tuangalie deni hilo atalilipa vipi kwa vile Lowasa keshampiku.
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Hii Shy inafurahisha sana, haya sasa Richmond imekuwa msamiati tena. hata mimi naandaa karichmond kangu ka kuchangisha mchango wa Sikukuu ya wapendanao.
Saharavoice unanikumbusha ya Jenerali alishasema zamani tu kuwa kila mtu na kamhogo kake, kwiii kkkkwii bado kazi mbichi lakini tutawaona kwa darubini za umma
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Mkuu Kite, Ndiyo hivyo ndugu yangu virichmond kila mahali, Leo nimesoma Mwananchi wale jamaa waandaaji wa tamasha la Sauti za Busara nao wana karichmond kao kwa Bi Kidude. ndo dunia hiyo
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,279
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,279 280
heri ya krisimasi waungwana
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,668
Likes
47,341
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,668 47,341 280
TTCL ni kaburi ambalo Pombe hakudhania kuwa litafumuka na wale asiyependa kuwafukua.
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163