kila mtu akipenda kazi yake kama uyu tutapiga hatua sana tanzania


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
357
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 357 180


vijana wengi wanapenda kuchagua kazi uku wakiwa hawana kazi,na kuona aibu kufanya kazi kama hizi,wakat wengine zinawaingizia kipato na kuwezesha kujikimu wao na familia zao,pia kufanya kazi kama hizi sio ticket ya mtu kuwa mchafu inatakiwa kila mtu apende kazi yake
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,290
Likes
8,627
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,290 8,627 280
Huyu Mbuzi Mzee alishatuambia ni nani....
 
Last edited by a moderator:
Mutta

Mutta

Senior Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
103
Likes
0
Points
0
Age
46
Mutta

Mutta

Senior Member
Joined Mar 24, 2011
103 0 0
Jamaa anafaa sana.if you want to be happy and rich,don't go to school
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
ila kweli..
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
27
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 27 135
Chezea mshahara sio kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,213,861
Members 462,337
Posts 28,493,144