Kila Mpigania nchi hii afuatilie utekelezaji wa ahadi zilizoolewa na JK nazo ni hizi


Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
375
Likes
30
Points
45
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
375 30 45
[FONT=&quot]1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa-Nzega, Tabora [/FONT][FONT=&quot][/FONT]

  1. [FONT=&quot]Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda- Tanga mjini[/FONT]
  2. [FONT=&quot]Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria-Igunga[/FONT]
  3. [FONT=&quot]Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU)- Shinyanga[/FONT]
  4. [FONT=&quot]Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini- Dodoma[/FONT]
  5. [FONT=&quot]Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono-Dodoma mjini[/FONT]
  6. [FONT=&quot]Kuwapatia trekta wakulima -Kata ya Mrijo, Dodoma[/FONT]
  7. [FONT=&quot]Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi-Kagera[/FONT]
  8. [FONT=&quot]Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi-Kagera[/FONT]
  9. [FONT=&quot]Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba-Bukoba Mjini[/FONT]
  10. [FONT=&quot]Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini[/FONT]
  11. [FONT=&quot]Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda- Kagera[/FONT]
  12. [FONT=&quot]Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme- Kagera[/FONT]
  13. [FONT=&quot]Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu-Kagera[/FONT]
  14. [FONT=&quot]Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino- Mbeya[/FONT]
  15. [FONT=&quot]Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba-Kagera[/FONT]
  16. [FONT=&quot]Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali[/FONT]
  17. [FONT=&quot]Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika-Mwanza[/FONT]
  18. [FONT=&quot]Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu-Mwanza[/FONT]
  19. [FONT=&quot]Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani- Geita[/FONT]
  20. [FONT=&quot]Kulinda muungano kwa nguvu zote-Pemba[/FONT]
  21. [FONT=&quot]Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa-Morogoro[/FONT]
  22. [FONT=&quot]Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa-Mbeya mjini[/FONT]
  23. [FONT=&quot]Kujenga bandari Kasanga –Rukwa[/FONT]
  24. [FONT=&quot]Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea[/FONT]
  25. [FONT=&quot]Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira -Mbeya[/FONT]
  26. [FONT=&quot]Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama- Tanga[/FONT]
  27. [FONT=&quot]Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini- Iringa[/FONT]
  28. [FONT=&quot]Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani –Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi -Dar es salaam- Same mkoani Kilimanjaro[/FONT]
  29. [FONT=&quot]Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same-Same Mjini[/FONT]
  30. [FONT=&quot]Kuboresha barabara za Igunga -Tabora[/FONT]
  31. [FONT=&quot]Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu- Kisesa Magu[/FONT]
  32. [FONT=&quot]Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya- Mbeya Mjini[/FONT]
  33. [FONT=&quot]Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN)-Hydom Manyara[/FONT]
  34. [FONT=&quot]Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa- Musoma[/FONT]
  35. [FONT=&quot]Kulinda haki za walemavu- Makete[/FONT]
  36. [FONT=&quot]Kujenga baabara ya Njombe- Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109- Iringa mjini[/FONT]
  37. [FONT=&quot]Kujenga barabara Musoma–Mto wa Mbu Arusha-Arusha[/FONT]
  38. [FONT=&quot]Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini[/FONT]
  39. [FONT=&quot]Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma– Kaliua,Tabora[/FONT]
  40. [FONT=&quot]Kukarabati barabara ya Arusha Moshi-Arusha Mjini[/FONT]
  41. [FONT=&quot]Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa,mpaka Singida-Dodoma[/FONT]
  42. [FONT=&quot]Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009- Longido 45.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria-Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga[/FONT]
  43. [FONT=&quot]Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini[/FONT]
  44. [FONT=&quot]Kukopesha wavuvi zana za kilimo-Busekera, Wilaya ya Musoma, .[/FONT]
  45. [FONT=&quot]Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido[/FONT]
  46. [FONT=&quot]Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro[/FONT]
  47. [FONT=&quot]Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri- Mbulu mkoani Manyara[/FONT]
  48. [FONT=&quot]Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini[/FONT]
  49. [FONT=&quot]Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015-Babati vijijini Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha.-Iringa[/FONT]
  50. [FONT=&quot]Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika- Iringa[/FONT]
  51. [FONT=&quot]Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania-Iringa[/FONT]
  52. [FONT=&quot]Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi-Ifunda[/FONT]
  53. [FONT=&quot]Kutokomeza malaria 2015-Bunda,mkoa wa Mara[/FONT]
  54. [FONT=&quot]kuwapa wanawake nafasi zaidi-Kilolo ,Iringa[/FONT]
  55. [FONT=&quot]ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii-Kibandamaiti Mjini Zanzibar[/FONT]
  56. [FONT=&quot]Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa-Kabandamaiti mjini Zanzibar[/FONT]
  57. [FONT=&quot]Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada-Kibandamaiti[/FONT]
  58. [FONT=&quot]Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay-Ruvuma[/FONT]
  59. [FONT=&quot]Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400-Mbambabay Ruvuma[/FONT]
  60. [FONT=&quot]kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga(MBICU) –Ruvuma[/FONT]
  61. [FONT=&quot]Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania –Ruvuma[/FONT]
  62. [FONT=&quot]Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam[/FONT]
  63. [FONT=&quot]Mtwara kuwa mji wa Viwanda –Mtwara[/FONT]
  64. [FONT=&quot]Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu-Kibaha[/FONT]
  65. [FONT=&quot]Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa-Kibaha[/FONT]
  66. [FONT=&quot]Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda -Kibaha[/FONT]
  67. [FONT=&quot]TUJITAHIDI KUFUATILIA AHADI HIZI ILI TUONE KAMA KWELI ZOTE ZINATEKELEZEKA NA TUWEZE KUONA UKWELI WA MAMBO
    [/FONT]
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Hivi huyo Triple Doctor ameshaanza kutekeleza chochote kweli? Vinginevo atakuwa nyuma ya wakati.
 
V

vicenttemu

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
V

vicenttemu

Member
Joined Nov 16, 2010
43 0 0
Atatekeleza kama ataamua na kuweka pembeni ufisadi wa watendaji wake. Nothing is impossible, lets wait
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
duuh, hizo ahadi ni kiboko, haataweza ktekeleza hata robo ya hizo ahadi
 
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
422
Likes
18
Points
35
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
422 18 35
duuh, hizo ahadi ni kiboko, haataweza ktekeleza hata robo ya hizo ahadi
Kaka robo????? Hata 1 ya 10 hataweza kutekeleza huyu. By tha way mmesahau zile za muhula uliopita nazo ambazo nyingi sana hazijatekelezwa bado
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Kazi ni kubwa. Anahitaji suppurt ya watendaji wake
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,445
Likes
1,203
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,445 1,203 280
You never make a promise which you cant keep, and am very sure jk will never keep his promise he is unreliable unless you are in his inner circle
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,913
Likes
631
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,913 631 280
bila kusahau ahadi ya machinga complex mwanza.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Lets look his CV. Ahadi za 2005, zikuwa 52. Alitelekeza 1. Kafungua bank ya wanawake. Bahati mbaya, ... Nani kati yetu anaejua wanawake wanaofaidika na kuwepo kwa bank hii?
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Shinyanga awamu iliyopita tuliahidiwa kiwanda cha CEMENT akapayuuuuuka weeee lakini saivi kiiiimya.
Tutazidi kuipiga chini Si Si Em:A S 114:
:peep:
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
  1. [FONT=&quot]Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda- Tanga mjini ( MCHAKATO UMEANZA)[/FONT]
  2. [FONT=&quot]Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria-Igunga (Waziri wa maji ameisha litolea utatuzi)[/FONT]
  3. [FONT=&quot]Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga [FONT=&quot](SHIRECU)- Shinyanga[/FONT] (Ulipaji wa Tshs 5bn umeisha fanyika)[/FONT]
  4. [FONT=&quot]Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini- Dodoma (Waziri wa Ardhi ameisha lisemea hili)[/FONT]
  5. [FONT=&quot]Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono-Dodoma mjini (Serikali inatoa pesa kwenye halmashauri kwa ajili ya PowerTyler)[/FONT]
  6. [FONT=&quot]Kuwapatia trekta wakulima -Kata ya Mrijo, Dodoma (Serikali inatoa pesa kwenye halmashauri kwa ajili ya PowerTyler)[/FONT]
  7. [FONT=&quot]Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi-Kagera (Mkuu wa mkoa Kagera ameisha sema hawataondolewa)[/FONT]
  8. [FONT=&quot]Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi-Kagera (Bajeti ijayo ya 2011/12, ila upembuzi yakinifu waendelea)[/FONT]
  9. [FONT=&quot]Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba-Bukoba Mjini (Bajeti ijayo ya 2011/12)[/FONT]
  10. [FONT=&quot]Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini (Mh. Magufuli ameisha toa maelekezo kwa watendaji wake)[/FONT]
  11. [FONT=&quot]Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda- Kagera (Mazungumzo yanaendelea)[/FONT]
  12. [FONT=&quot]Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme- Kagera (zoezi linaendelea)[/FONT]
  13. [FONT=&quot]Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu-Kagera (Zoezi linaendelea, sheria imeboreshwa tayari na majengo wanajengewa)[/FONT]
  14. [FONT=&quot]Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino- Mbeya (Hati za kifo zipo mezani kwa Rais)[/FONT]
  15. [FONT=&quot]Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba-Kagera (Bajeti ya 2011/12)[/FONT]
  16. [FONT=&quot]Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali (Uundwaji wa SACCOs na VICOBA waendelea kwa kasi)[/FONT]
  17. [FONT=&quot]Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika-Mwanza (Mafunzo ya kuviimarisha yanaendelea)[/FONT]
  18. [FONT=&quot]Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu-Mwanza (Boti za kudhibiti uharamia zimeagizwa tayari)[/FONT]
  19. [FONT=&quot]Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani- Geita (Tayari Geita ni mkoa)[/FONT]
  20. [FONT=&quot]Kulinda muungano kwa nguvu zote-Pemba (Muungano unalindwa na kero za muungano zinashughulikiwa)[/FONT]
  21. [FONT=&quot]Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa-Morogoro (Serikali kuu yaanza kupeleka pesa Halmashauri)[/FONT]
  22. [FONT=&quot]Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa-Mbeya mjini (Bajeti ya 2011/12)[/FONT]
  23. [FONT=&quot]Kujenga bandari Kasanga –Rukwa (Upembuzi yakinifu umeanza)[/FONT]
  24. [FONT=&quot]Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea (Waziri wa Elimu ameisha litolea tamko)[/FONT]
  25. [FONT=&quot]Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira -Mbeya (Waziri wa Madini analifuatilizia)[/FONT]
  26. [FONT=&quot]Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama- Tanga (Waziri wa mazingira analifuatilizia)[/FONT]
  27. [FONT=&quot]Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini- Iringa (Mchakato unaendelea)[/FONT]
  28. [FONT=&quot]Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani –Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi -Dar es salaam- Same mkoani Kilimanjaro (Mchakato waendelea)[/FONT]
  29. [FONT=&quot]Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same-Same Mjini (Mchakato waendelea)[/FONT]
  30. [FONT=&quot]Kuboresha barabara za Igunga -Tabora (Mchakato waendelea)[/FONT]
  31. [FONT=&quot]Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu- Kisesa Magu (waalimu wote wanaomaliza kuajiriwa na serikali )[/FONT]
  32. [FONT=&quot]Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya- Mbeya Mjini (Usambazaji wa vyandarua unaendelea)[/FONT]
  33. [FONT=&quot]Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN)-Hydom Manyara (Muhimbili hivi sasa imeboreshwa na majengo mengi ya hospitali hizo yanajengwa)[/FONT]
  34. [FONT=&quot]Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa- Musoma (ameisha litolea tamko na waziri ameteuliwa)[/FONT]
  35. [FONT=&quot]Kulinda haki za walemavu- Makete (sheria ya walemavu kupelekwa bungeni mwaka ujao)[/FONT]
  36. [FONT=&quot]Kujenga baabara ya Njombe- Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109- Iringa mjini (mchakato waendelea)[/FONT]
  37. [FONT=&quot]Kujenga barabara Musoma–Mto wa Mbu Arusha-Arusha (mchakato waendelea)[/FONT]
  38. [FONT=&quot]Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini (mchakato waendelea)[/FONT]
  39. [FONT=&quot]Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma– Kaliua,Tabora (mchakato waendelea)[/FONT]
  40. [FONT=&quot]Kukarabati barabara ya Arusha Moshi-Arusha Mjini (mchakato waendelea)[/FONT]
  41. [FONT=&quot]Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa,mpaka Singida-Dodoma (mchakato waendelea)[/FONT]
  42. [FONT=&quot]Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009- Longido 45.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria-Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga (mchakato waendelea kuwabaini wanaostahili kulipwa)[/FONT]
  43. [FONT=&quot]Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini (Mchakato waendelea)[/FONT]
  44. [FONT=&quot]Kukopesha wavuvi zana za kilimo-Busekera, Wilaya ya Musoma, [FONT=&quot].[/FONT](SACCOs za wavuvi zaendelea kuundwa)[/FONT]
  45. [FONT=&quot]Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido (Mchakato waendelea)[/FONT]
  46. [FONT=&quot]Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro (Mchakato waendelea)[/FONT]
  47. [FONT=&quot]Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri- Mbulu mkoani Manyara (Mchakato waendelea)[/FONT]
  48. [FONT=&quot]Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini (Waziri wa maji ameisha litolea mkakati)[/FONT]
  49. [FONT=&quot]Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015-Babati vijijini Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha.-Iringa (Fedha zipo ndani ya bajeti ya 2010/11)[/FONT]
  50. [FONT=&quot]Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika- Iringa (Waziri wa maji ameisha litolea mkakati)[/FONT]
  51. [FONT=&quot]Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania-Iringa (Waziri wa ujenzi ameisha litolea mkakati)[/FONT]
  52. [FONT=&quot]Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi-Ifunda (Jeshi la polisi laendelea kuimarishwa)[/FONT]
  53. [FONT=&quot]Kutokomeza malaria 2015-Bunda,mkoa wa Mara (Mradi wa malaria haikubaliki waendelea vizuri)[/FONT]
  54. [FONT=&quot]kuwapa wanawake nafasi zaidi-Kilolo ,Iringa (Spika wa bunge ni mwanamke)[/FONT]
  55. [FONT=&quot]ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii-Kibandamaiti Mjini Zanzibar (Waziri wa Muungano analishughulikia)[/FONT]
  56. [FONT=&quot]Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa-Kabandamaiti mjini Zanzibar (Waziri wa afya Zanzibar amelitolea tamko)[/FONT]
  57. [FONT=&quot]Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada-Kibandamaiti (Linaendelea na tunawasaidia)[/FONT]
  58. [FONT=&quot]Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay-Ruvuma (Mchakato waendelea)[/FONT]
  59. [FONT=&quot]Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400-Mbambabay Ruvuma (Mchakato waendelea)[/FONT]
  60. [FONT=&quot]kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga(MBICU) –Ruvuma (Mchakato waendelea)[/FONT]
  61. [FONT=&quot]Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania –Ruvuma (Misaada inaendelea kuja toka marekani)[/FONT]
  62. [FONT=&quot]Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam (Halijatokea)[/FONT]
  63. [FONT=&quot]Mtwara kuwa mji wa Viwanda –Mtwara (Mchakato waendelea)[/FONT]
  64. [FONT=&quot]Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu-Kibaha (Mchakato waendelea)[/FONT]
  65. [FONT=&quot]Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa-Kibaha (Mchakato waendelea)[/FONT]
  66. [FONT=&quot]Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda -Kibaha (Mchakato waendelea)[/FONT]
  67. [FONT=&quot]TUJITAHIDI KUFUATILIA AHADI HIZI ILI TUONE KAMA KWELI ZOTE ZINATEKELEZEKA NA TUWEZE KUONA UKWELI WA MAMBO [/FONT]
Kama uonavyo ahadi nyingine zimeisha tekelezeka na zingine zinaendelea kutekelezwa na zingine zipo kwenye mipango ya kutekelezwa. Kwa mwendo kasi huu, JK anaweza timiza ahadi zake ndani ya miaka 3 tu na zikaisha
 
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Likes
5
Points
35
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 5 35
^^^ @GeniousBrain, i have a very strong feeling that you are very close to Mr. President (ila serikali ya kichwa changu haimtambui)...Or u are in a position to make a potential change we need! Besides the fact that you backed him up very collectively but i admit "oh boy, that's 63 promises" so it may be hard to go into details...but honestly speaking, tell J.M.K that comparing to when he was stepping into office in 2005 ,this year it's only the smallest fraction of Tanzanians are optimistic with his administration! He really should worry about his legacy when he leaves office, just to mention the least significant thing in his mighty long things-to-worry list"
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
^^^ @GeniousBrain, i have a very strong feeling that you are very close to Mr. President (ila serikali ya kichwa changu haimtambui)...Or u are in a position to make a potential change we need! Besides the fact that you backed him up very collectively but i admit "oh boy, that's 63 promises" so it may be hard to go into details...but honestly speaking, tell J.M.K that comparing to when he was stepping into office in 2005 ,this year it's only the smallest fraction of Tanzanians are optimistic with his administration! He really should worry about his legacy when he leaves office, just to mention the least significant thing in his mighty long things-to-worry list"
Tusibiri tu miaka mitano inaweza kwisha kama maji, tutaanza kuulizana tu baadaye
Ukiangalia hizo kauli hapo chini unaona ni usanii tu

Bajeti ijayo...........
Waziri amelisemea...........
Mchakato unaendelea.......
Upembuzi yakinifu unaendelea.......

Nashangaa sana kusikia ahadi kuwa serikali itajenga uwanja wa ndege, sijui kama kweli ni uwanja a ndege au ni kutengeneza runway ya vumbi na kuimwagilia maji.

Kununua meli kubwa, wakati pantoni Kigamboni mpaka leo anajua Mungu lini itakuja.

Maji nchi nzima wakati Dar kwenyewe maji issue kubwa sana.
 
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
175
Likes
1
Points
35
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined Nov 8, 2010
175 1 35
ipo kazi, mungu amuwezeshe atimize angalau 50%
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,401
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,401 280
mi nasubiri kuiona burj kigoma
 
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Likes
5
Points
35
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 5 35
Tusibiri tu miaka mitano inaweza kwisha kama maji, tutaanza kuulizana tu baadaye
Ukiangalia hizo kauli hapo chini unaona ni usanii tu

Bajeti ijayo...........
Waziri amelisemea...........
Mchakato unaendelea.......
Upembuzi yakinifu unaendelea.......

Nashangaa sana kusikia ahadi kuwa serikali itajenga uwanja wa ndege, sijui kama kweli ni uwanja a ndege au ni kutengeneza runway ya vumbi na kuimwagilia maji.

Kununua meli kubwa, wakati pantoni Kigamboni mpaka leo anajua Mungu lini itakuja.

Maji nchi nzima wakati Dar kwenyewe maji issue kubwa sana.
Nimekusoma mkuu, mkoa kuwa jiji JK anadhani ni kubadilisha jina tu inatosha! Hospitali kuwa ya rufaa bila madaktari bingwa,ndo hapo utaona hosp ya rufaa nayo inatoa referral kwenda muhimbili na si nje ya nchi...Kweli hayo majibu ya upembuzi yakinifu sijui makini,mara waziri katoa mkakati ndo yale yale WANAKUJA LEO WANATUPIMA SIZE ZA MIGUU YETU ILI WATUNUNULIE VIATU AFU WANARUDI TENA BAADA YA MIAKA MITATU WANATUULIZA "MNATAKA VYA RANGI GANI VILE,MANAKE FUNGU LIMESHATENGWA"!
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
68. Tatizo la Maji Morogoro mjini, Kilosa na Kilombero kuwa historia
67. Tatizo la msongamano wa magari Dar kumalizwa kabisa
69. TUKUMBUSHENI NA NYINGINE
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 309 180
Mengi yanatekelezeka, tatizo kubwa la kikwete hana uamuzi kama mkuu wa nchi ni lazima apate ridhaa ya Rostam Aziz, Lowassa, Makamba, Mafisadi+vifisadis and Co Ltd
 

Forum statistics

Threads 1,236,363
Members 475,106
Posts 29,255,290