Kila mmoja jf aeleze kitu chanya CCM na serikali zake imemfanyia yeye au mzazi au kaka yake


G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Likes
0
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0 0
Kila mmoja JF naomba afumbe macho dakika kumi baada ya kusoma topic hii halafu eleza jinsi CCM ilichomfanyia yeye au ndugu yake au mzazi wake. Mimi naanza.

1.Primary School education - buuureee
2. Secondary School form 1 to 6-ada nafuu ya 3000 hadi 60,000 nilipomaliza-1998
Chuo Kikuu UDMS- Mkopo sasa ivi nakatwa 16,000 tu kwa mwezi nahisi ntastaafu kazi kabla sijamaliza na wenzangu wengine hata hawalipi
3. Masters - sponsorship buuureeeee UDSM
4. Ajira

5, Ndugu zangu wamesoma na kupata mikopo buuuureee nao wanajitegema sasa

Kila mmoja aseme jamani, mnyonge mnyongeni.....................:evil::bange: teh msifiche
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,025
Likes
96
Points
145
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,025 96 145
Mstaafu Baba yangu kasoma bure + kazi bure + nyumba bure + usafiri bure + matibabu bure.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#wa Tanzania %70 wameletewa umaskini na ccm!
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,749
Likes
562
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,749 562 280
Kuondoa kodi ya kichwa..kipande system kwa upande wangu naona ni nzuri..mengine naona bado wanajikongoja...
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,077
Likes
46
Points
145
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,077 46 145
CCM imeushika uchumi wetu mateka(has held our economy hostage). Miundombinu inakatisha tamaa kiasi kwamba wawekezaji hawawezi kuja nchini kuwekeza. Mfano umeme

Hakutakuwa na viwanda vya kuleta ajira. Watu wenye elimu za juu nao hawapati kazi ukizingatia mashirika ya umma yamejaa watoto wa vigogo mfano BoT
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,003
Likes
76
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,003 76 145
wewe umesomea wapi, unatibiwa wapi, unapita barabara zipi ; kama cyo juhudi za ccm?
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,441
Likes
1,298
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,441 1,298 280
hayo ni majukumu ya serikali yoyote duniani
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Tanzania losing 10,000 elephants to poaching annually-Ministry
BY LUSEKELO PHILEMON
15th October 2012

Comments
Tanzania loses 30 elephants to poaching every day, a shocking 10,000 every year, the government says the situation cannot effectively reverse for lack of resources.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
walimfilisi baba yangu 1984 kisa uhujumu uchumi.

wameua viwanda vyote.

mwenyekiti wa chama ni mwekezaji mbuga za wanyama.:madgrin::becky:
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Kila mmoja JF naomba afumbe macho dakika kumi baada ya kusoma topic hii halafu eleza jinsi CCM ilichomfanyia yeye au ndugu yake au mzazi wake. Mimi naanza.

1.Primary School education - buuureee
2. Secondary School form 1 to 6-ada nafuu ya 3000 hadi 60,000 nilipomaliza-1998
Chuo Kikuu UDMS- Mkopo sasa ivi nakatwa 16,000 tu kwa mwezi nahisi ntastaafu kazi kabla sijamaliza na wenzangu wengine hata hawalipi
3. Masters - sponsorship buuureeeee UDSM
4. Ajira

5, Ndugu zangu wamesoma na kupata mikopo buuuureee nao wanajitegema sasa

Kila mmoja aseme jamani, mnyonge mnyongeni.....................:evil::bange: teh msifiche
#Yawezekana wewe ni kigogo! Sisi walala hoi ni noma
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#wa Tanzania %70 wameletewa umaskini na ccm!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
ccm imeanzisha shule za kata mimi nimesoma mpaka sasa nina elimu ya kuridhisha tu.
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,467
Likes
929
Points
280
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,467 929 280
NIi wajibu wa serikali yoyote makini iliyopo chinbi ya jua,sio msaada kwa kuiwa tunalipa kodi
wewe umesomea wapi, unatibiwa wapi, unapita barabara zipi ; kama cyo juhudi za ccm?
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
582
Likes
621
Points
180
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
582 621 180
ccm imenifanya nielewe ukiwa fisadi una win maisha and nobody can touch you
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,065
Likes
3,349
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,065 3,349 280
watanzania tuishukuru sana serikali ya ccm kwa kutufikisha hapa
[HR][/HR]kidumu chama tawala ,zidumu fifkra sahihii za mwenyekiti
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Positives za CCM kwangu na jimbo ninalotoka:
  1. Nimesoma bure-primary-university
  2. Nimesafiri kwa warrant za serikali bureeeeeeeeeeeeeee
  3. Nimepewa masurufu ya safari kwenda shule bureeeeeeeeeeee (usipime hapo)
  4. Madafutari primary na vitabu bureeeeeeeeeeeee
  5. Matibabu bureeeeeeeeeeee
  6. JKT nimekwenda bureeeeeeeeeeeeee bila tozo yoyote (acha mambo ya polisi kwa sasa kujiunga utoe hela)
  7. kazi nimepata bureeeeeeeeeeeeeeeeeee
JIMBONI KWANGU

  1. Barabara ya lami imejengwa
  2. shule za sekondari 2
  3. dispensary
  4. maji ya bomba
  5. wakulima mbolea za vocha
  6. mkoa kero zote zinashughulikiwa moja baada ya nyingine hasa daraja malagalasi ambalo lilikuwa kichomi na barabara za kuunganisha mkoa na mikoa mingine
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Madaftari nikipewa bure hadi namaliza primary 1995,serikali ilikua inakuja kupuliza dawa vyooni kwa wananchi,dawa nilikua napata bure,na hata nikilazwa natibiwa bure,mitihan ilikua inavujishwa na watendaji wa serikali ya ccm,miaka ya nyuma hakukua na ajali nyingi coz magari yalikua machache(CCM ilidhibiti raia wasiwe nayo)
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068