Kila akifanya mapenzi, anasikia maumivu, nini tiba?

Farudume12

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
623
500
Abarizenu wana jukwaa, heri yamwaka mpya japo hatujaumaliza mwaka ila tunabakiza masaa machachetu.

Bila kuchelewa nimekja kuomba tujaribu kumsaidia huyu Rafiki yangu maana alisha angaika sana bila mafaanikio. Rafikiangu huyu tatizo lakekubwa hapati tendo landoa kutoka kwamke wake, nahali iyo haijaanza Leo nimda mrefusana. Kila wanapo Fanya tendo mkewake anaonekana kupatwa na maumivu makali, pia inasemekana mkewake kila anapo jisaidia hajandogo anaskia maumivi.

Walisha jaribu kwenda hospital tofauti tofauti bila mafaanikio. Kwa doctor Mwaka waliwenda, kandikiwa madawa ametumia bila mafaanikio. Sasa huyu jamaa kaishiwa pozi, hajui afanyeje, ushauri wenu wakuu.

NB: kwamujibu wahuu jamaa kanambia mkewake huwa anaonesha dalili zafangasi sehem zake zasiri na kutokwa na uchafu. Karibuni
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
subiri FaizaFoxy akukute.utajuta kumfahamu!kwa uandishi huu usubirie kuambiwa:"huko shule ulienda kusomea ujinga"?
 

Innocenthezron

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
396
500
Kwan hayo mapenzi lzm afanye.... C afanye vitu vingine hata kazi co lzm ufanye mapenzi....... Me siami i kama ametembea hospitalini wakakosa majibu kuna kitu waliambiwa mwambie akuweke wazi...... Na haiwezekani hospital washindwe kitu jf tuweze
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Abarizenu wana jukwaa, heri yamwaka mpya japo hatujaumaliza mwaka ila tunabakiza masaa machachetu.

Bila kuchelewa nimekja kuomba tujaribu kumsaidia huyu Rafiki yangu maana alisha angaika sana bila mafaanikio. Rafikiangu huyu tatizo lakekubwa hapati tendo landoa kutoka kwamke wake, nahali iyo haijaanza Leo nimda mrefusana. Kila wanapo Fanya tendo mkewake anaonekana kupatwa na maumivu makali, pia inasemekana mkewake kila anapo jisaidia hajandogo anaskia maumivi.

Walisha jaribu kwenda hospital tofauti tofauti bila mafaanikio. Kwa doctor Mwaka waliwenda, kandikiwa madawa ametumia bila mafaanikio. Sasa huyu jamaa kaishiwa pozi, hajui afanyeje, ushauri wenu wakuu.

NB: kwamujibu wahuu jamaa kanambia mkewake huwa anaonesha dalili zafangasi sehem zake zasiri na kutokwa na uchafu. Karibuni
Mkuu mshauri ampeleke hospital kwa ajili ya uchunguz na matibabu anaweza akawa na PID, chronic UTI etc kwa hiyo uchunguzi+ vipimo ni muhimu .Aachane na habar za Dr Mwaka aende hospital
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,138
2,000
Adnexitis,vipi kwa mara hizo zote ambazo amekua akitibiwa je mumewe pia alikua anapata matibabu?
 

scorpio me

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
5,723
2,000
Kwan hayo mapenzi lzm afanye.... C afanye vitu vingine hata kazi co lzm ufanye mapenzi....... Me siami i kama ametembea hospitalini wakakosa majibu kuna kitu waliambiwa mwambie akuweke wazi...... Na haiwezekani hospital washindwe kitu jf tuweze
aseee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom