Kikwete

  • Thread starter Daudi Mchambuzi
  • Start date

Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,690
Likes
47,374
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,690 47,374 280
Kutokana na hali ya mgao wa ememe inayorindima Tanzania, kumekua na mfumuko wa bei za bidhaa na huduma mbalimbali za kijamii pasipo kujua hatma yake.mimi kama Mtanzania mwenye kipato cha chini kisichoendana na mfumuko huu wa bei unaotokana na mgao wa umeme, ningependa kumshauri Rais Jakaya Mrisho Kikwete atangaze kuwa, UMEME NI JANGA LA KITAIFA.:angry:
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Kutokana na hali ya mgao wa ememe inayorindima Tanzania, kumekua na mfumuko wa bei za bidhaa na huduma mbalimbali za kijamii pasipo kujua hatma yake.mimi kama Mtanzania mwenye kipato cha chini kisichoendana na mfumuko huu wa bei unaotokana na mgao wa umeme, ningependa kumshauri Rais Jakaya Mrisho Kikwete atangaze kuwa, UMEME NI JANGA LA KITAIFA.:angry:
NAYE NI MMOJA WA MAFISADI PAPA HAWA HAPA, KWANI AMEKTAA KUWAFUNGA MAFISADI PAPA
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Hawezi kukusikia hata ungepiga mbiu usiku kucha labda kama ukimshauri atangaze kuwa CHADEMA ni Janga la kitaifa kwa kutishia Usalama wa Mafisadi!!!!!!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,690
Likes
47,374
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,690 47,374 280
hahaha, hapo kwa Chadema sina comment ila kama hataskia itabidi nimuombe January Makamba amshauri kuhusu ya kutangaza ili.
 

Forum statistics

Threads 1,237,189
Members 475,465
Posts 29,280,809