Kikwete yupo hai ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete yupo hai ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Oct 7, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Oct 7, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani watanzania huyu Rais wa Tanzania yuko hai au amesafiri tena kwenda kwenye sayari nyingine ,haya madudu serikali yake inafanya anayajua jamani, hizo ziara ya mawaziri, mbona ni aibu kubwa kwa utawala wake,

    LOWASSA ndiye anaye panga haya mambo na kufanya kampani ya NEC, ina maana huyu JK atumii kichwa chake awezi kuona EL anampeleka porini , jamani mabalozi wa nje wanao fanya kazi hapo Tanzania tunaomba msaada kwa hii serikali ya ......., watusaidie sasa tumepotea njia .

    hatukujua tuma uongozi wa namna hii, mbona JK unaonekana una akili sana huyo EL amekupa nini au ni urafiki tu.

    hii ni aibu kwabwa sana siwezi hata kuandika nitaongea vibaya na bado nina mpenda Rais wangu.

    kwa herini....
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,749
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Thread Failed.
     
  3. K

    Kimbembe Senior Member

    #3
    Oct 7, 2007
    Joined: May 14, 2006
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani EL kafanya nini tena hadi uulize sali hili ?Hebu fafanua basi ndugu yetu
     
  4. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 6,200
    Likes Received: 6,109
    Trophy Points: 280
    Bwana Hasara nimevumilia lakini nimeshindwa kujizuia inabidi nikupe "laivu" mzee , tunataka substance, accusation peke yake hazitoshi

    Ukileta accusation jenga hoja basi japo kidogo. ili kutuonyesha kwa nini umesema hayo uliyoyasema.

    Sasa unapowaomba msaada Mabalozi mbona haupo specific? unataka msaada gani? ,unataka hao mbalozi ndo wawe serikali yetu?

    EL kafanya nini?. mbona hujasema hivi recent EL kafanya kitu gani kibaya?

    Bwana Hasara ,Tathmini ya haki haina budi kujengwa katika misingi ya mchakato wa kimantinki, mantiki hii si tu kwamba haina budi kuwa ndani ya kanuni za kisayansi bali pia iwe ndani ya kweli tunazozijua! Sasa mambo ya EL kupanga mambo ya kufanya ya NEC yanahusiana vipi na utendaji wa maamuzi ya kiserikali ya JK?

    Hasara Jenga hoja ndugu usilete vioja!
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,266
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    i think he was trying to complain abt safari zilizoandaliwa na EL za mawaziri kwenda mikoani kwa hela za wananchi kusafisha jina la chama chetu tawala cha "Chukua Chako Mapema" kwa kifupi "C.C.M"
     
  6. H

    Hasara Senior Member

    #6
    Oct 8, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ujambo kijana wewe ni mtanzania kweli, unaijua serikali ya Tanzania, sasa wewe subiri yanayojiri....
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,639
    Likes Received: 16,031
    Trophy Points: 280
    wameanza kuburuzwa kwenye vyombo vya dola. Leo Lowassa yuko kwa DCI
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,918
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mnafukua makaburi
     
  9. KENZY

    KENZY JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2017
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 5,753
    Likes Received: 4,567
    Trophy Points: 280
    we ni mwanausalama..?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,639
    Likes Received: 16,031
    Trophy Points: 280
    ndio. usalama mahali pa kazi
     
  11. rubii

    rubii JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 11,359
    Likes Received: 9,900
    Trophy Points: 280
    Umekurupuka
     
  12. KENZY

    KENZY JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2017
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 5,753
    Likes Received: 4,567
    Trophy Points: 280
    udukuzi
     
  13. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 17,012
    Likes Received: 33,124
    Trophy Points: 280
    Kabuli limefukuliwa, tunasubiri harufu mbaya
     
  14. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,369
    Likes Received: 17,099
    Trophy Points: 280
    Lowassa awekwe Mahabusu ya Kibiti kwa Usalama wake!
     
  15. m

    mwenelonga Member

    #15
    Jun 27, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 84
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Duh
     
  16. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 6,027
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakuona tangu kitambo
     
  17. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2017
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 6,200
    Likes Received: 6,109
    Trophy Points: 280
    Mimi Mkongwe humu Jenerali Mangi. Tumetoka mbali na JF
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,639
    Likes Received: 16,031
    Trophy Points: 280
    yerewiii
     
  19. Mack Wild

    Mack Wild JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2017
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 3,843
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    unataka iskoti yote ipotee ?
     
Loading...