Kikwete V/S Mugabe - Tuache kuburuzana na suti za bei mbaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete V/S Mugabe - Tuache kuburuzana na suti za bei mbaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Oct 3, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,383
    Likes Received: 28,166
    Trophy Points: 280
    Sijui ya nani bei mbaya hapo...
     
  3. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    jamani mbona kikwete katuna hivyo kwenye hiyo suti?
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    ya pinda ni PINSTRIP hence most probably it will be expensive
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ya pinda ni dizaini za kitaliano hizo.....i believe ndio expensive.....sisemi kuwa ya mkuuu wa kaya ni chipu vilevile.....zote hizo mbili zinaweza kununulia madawati shule nzima pale mwakinyumbi....
     
Loading...