Kikwete ukijibu swali la huyu mwanafunzi nitakupa kura yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ukijibu swali la huyu mwanafunzi nitakupa kura yangu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kichenchele, Oct 16, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    <p>Naomba kikwete ujibu swali linaloulizwa na mwanafunzi ktk tangazo la polisi forum, mwanafunzi anamuuliza mwalimu baada ya uhodari wa mwalimu wa kutaka kuonyesha jinsi nchi yetu Tanzania ilivyobarikiwa madini ya kila aina, Mwalimu anaanza kwa kusema: </p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p> kanda za ziwa mikoa ya mwanza shinyanga na mara kuna madini ya dhahabu, ukija shinyanga kuna madini ya alimas, ukienda kanda ya kaskazini, mkoa wa Arusha kuna madini ya Tanzanite ambayo yanapatikana Tanzania peke yake, mwanafunzi ananyanyua mkono na kumuuliza mwalimu; mwalimu kama ndiyo hivyo kwa nini sisi ni masikini? kikwete ukiweza kumjibu mwanafunzi yule nakupa kura yangu</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>&nbsp;</p>
    <p>source TV &amp; Radio stations from Tz</p>
     
  2. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kikwete na wafuasi wako hebu mjibuni huyu mwanafunzi wa primary kabla wakubwa zake hatujauliza
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hawezi kujibu na hataki kura yako.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hawezi kujibu na hataki kura yako.
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    siku akiweza kujibu ndo nitampa the realy phd.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    atasema bado wawekezaji wanaendelea kutafuta hayo madini, unajua yapo chini sana ardhini, kwahiyo wakiyapata ndo watatoa mrahaba mkubwa serikalini, ha ha ha ha.....we usimpe tu kura yako.
     
  7. coby

    coby JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 342
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio hawezi kujibu na hataki kura! Hana jibu, anaipenda kura yako lakini ndo hivyo afanyeje sasa Slaa ameitia mchanga!!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yeye JK mwenyewe anashangaa kwanini Watanzania ni maskini... LOL...
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,259
    Likes Received: 10,948
    Trophy Points: 280
    5.JPG
    [​IMG]
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanafuni katumwa kuchafua hali ya hewa
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanafunzi katumwa kuchafua hali ya hewa
     
  12. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    'Sijui kwa nini watanzania ni masikini' hilo ndilo litakalokuwa jibu la Kikwete.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    atasema tunajitakia!
     
  14. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbona unawahi kujibu? Hili swali Malaria sugu anaweza kusaidia. Lete majibu MS.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,259
    Likes Received: 10,948
    Trophy Points: 280
  16. m

    mubi JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    atasema ni kiherehere chetu cha kutaka umaskini
     
  17. T

    Tajiri Mtoto Senior Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  18. m

    mubi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    atasema ni kiherehere chetu cha kutaka umaskini na ndiyo maana watoto(wanafunzi wa kike) wankuwa na kihehere cha kupata mimba wakiwa shuleni.
     
  19. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tueleze kwa namna gani unaweza kuuchafua uchafu?
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,079
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    JK anachojua ni kuwa hajui hata kwani watanzania walimchagua mwaka 2005!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...