Kikwete: Tatizo la maji Dar kubaki historia

Mzalendo80

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
2,509
2,000
Nilijua anazungumzia kuwa nchi nzima kumbe Mji mmoja tu! hana mpya ya kutuambia huyu Fisadi
 

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Dec 23, 2007
310
195
posa,Kikwete aliahidi mwaka 2010 kuwa tatizo la maji Dar Es Salaam lingemalizika kuanzia mwaka 2011. Sasa ni 2015 hajatekeleza wakati yeye ndiye Serikali yake inakusanya kodi zetu. Kumbe ndio maana Mnyika amekuwa akimbana!

PM
 
Last edited by a moderator:

kasinge

JF-Expert Member
May 22, 2011
1,258
1,500
Duh, watu wachokozi. Sasa huo mpango Mnyika ndo kaukwamisha kwa kutwaa njia ya maji a.k.a Ubungo?
 

hans79

JF-Expert Member
May 4, 2011
3,800
1,225
Mr dhaifu maneno mingi vitendo zero yaan full comedy, mwenye email addtess aiweke kwenye uziili tumpelekee.
 

Tiba

JF-Expert Member
Jul 15, 2008
4,605
2,000
Nimefungua post haraka haraka ili nione hiyo mipango ya kumaliza tatizo la maji Dar kumbe ni usanii wa mkulu wakati akitafuta tiketi ya kuongezewa muda wa ulaji.

Nimechoka kabisa.

Tiba
 

Kobe_mzee

JF-Expert Member
Oct 5, 2011
445
250
Black baboon. Npo UDSM vyoo ni vichafu tunategemea maji ya maboser and it is 2015 five years after.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,255
2,000
msalani
upo? kucha unalaumu Mnyika kumbe profesa tezi naye kaahidi
 
Last edited by a moderator:

kiluvya

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
1,447
2,000
Hahaha..jf ni kiboko..watu wamefukua ya 2010..haya sasa aje atuambie ktk ahadi zake mia na ushee katimiza ngapi???
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,307
2,000
' NIKAWAULIZA HAYO SIYO MAFUTA JAMANI ? WAKANIAMBIA HAPANA HAYO NI MAJI ' Kwi! Kwi! Kwi! Hizi ahadi hizi jamani !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom