Kikwete sawa na Mrema wa TLP | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete sawa na Mrema wa TLP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Oct 9, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukitafakari uongozi wa JK kisiasa yuko sawa na Mrema, wote wako empty, hamna kitu, hawezi kuongoza chochote.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe. Hata Lowasa nae muunge katika kundi hilo
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,454
    Likes Received: 14,798
    Trophy Points: 280
    kinana na makamba nao waingize humo.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    woooooote hao wanachakachua nchi yangu ya asali na maziwa
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    ongeza makongoro nyerere na rizone na tambwe hiza na malaria s
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Rostam Aziz mjumuishe kwenye hilo kundi la kitimotoz
     
  7. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,696
    Likes Received: 2,556
    Trophy Points: 280
    msimsahau Kingunge naye na Chenge
     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe usingelikuwa "empty" aka "hamna kitu" basi usingeandika wala kuanzisha mjadala uliojaa upupu! Lakini JF japo inajiita "house of great thinkers" lakini wamejazana watu wanaofanana na wewe zaidi kuliko great thinkers! Teh teh teh :tonguez:
     
  9. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apart from Slaa mwenye PhD kwenye sheria za kanisa kutoka Vatican, hivi yule Mbowe, na mgombea wake mwenza (hata jina halijulikani), na John Manyika wana elimu gani vile?
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,096
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    ..........................n wanachama wote wa CCM
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    WASTED :llama:
    WASTED :llama:
    WASTED :llama:

    WASTED :llama:

    WASTED :llama:

    WASTED :llama:

    Naweza kukubaliana na wewe kidogo chenge ni mistake ya serikali ya mkapa

    WASTED :llama:
     
  12. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mapungufu ya kila mmoja - si sahihi kumlinganisha JK na Mrema.
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,364
    Likes Received: 5,106
    Trophy Points: 280
    KWENDA SHULE NI MBALI MBALI NA kUTOKUWA NA KITU KICHWANI, HAO WAKO EMPTY PERIOD
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Jakaya Kikwete
    Mrema Lyatonga
    Chiligati
    Makamba
    Tabwe Hiza
    Sophia Simba
    hao watu wanakaribiana sana kiuwezo wa kufikiri, lakini Makamba ana akili kuliko woote, ni mtu mwenye HEKIMA na BUSARA kuliko woote, ndio mwanaccm tegemeo.
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mrema ni empty sana Jamani. Kikwete hajashuka hivyo though Tanzania imemshinda kuiongoza
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mwingine ni Dk.Kawambwa.
    [​IMG]
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kwanza afadhali ya mrema kuliko jakaya mrisho khalfan kikwete aka jk
     
  18. m

    mr cr Member

    #18
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muna mtu mmjoa mmemsahau, yeye siyo empty tu bali ni hola kabisa, marmo wa ofisi ya rais utumishi + hawa ghasia, wote upupu mtupu. na yule ambaye hazimtoshi mzee wa kulisha watu majani, mramba.
     
Loading...