Kikwete rais mteule asiye na watu wa kuwaongoza ni mwanzo wa misiba na taabu


L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Ni ajabu, aibu, na kukosa uelewa kwa mtu anayesadikika kuwa na digrii ya uchumi (UDSM) (ambayo si amini kama aliwahi kupata) Kukubali kupewa urais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania huku akijua ameshindwa katika uchaguzi. Leo hii Tume yake ya Uchaguzi imemtangaza kuwa raisi lakini akiwa HANA WATU WA KUWAONGOZA. Katika mjii huu wa Arusha kumepoa na watu wanaendelea na kazi zao kama vile kuna msiba uliotokea. Sijui kesho Tanzania itaamkaje na msiba huu laiti kama tungeanza kulia. Ushindi huu wa CCM ikulu ndio mwanzo wa misiba mingi kwa miaka mitano ijayo-Bora Arusha wameanza kujizoesha. LAKINI KAMA HATUTAKI MISIBA NA TAABU TUFANYE JAMBO WATANZANIA HATA KAMA NI GUMU
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
BusTZ


Ndani ya mwaka mmoja tutakuwa na by-election ya Rais....trust me....
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
AMeeeeeeeeeeeeen! mana we unataka kodi zet zitumike tena kununulia mabango!! kamshahara kenyewe haka
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
BusTZ


Ndani ya mwaka mmoja tutakuwa na by-election ya Rais....trust me....
Ha haaaaaaaaa, Safari_ni_Safari umenichekesha sana......... Ingawa wanasema "dua la kuku halimpati mwewe" mi nahisi kama linaweza mpata vile......... especially kwa hili
 
T

Tuzo

Member
Joined
May 26, 2009
Messages
24
Likes
0
Points
0
T

Tuzo

Member
Joined May 26, 2009
24 0 0
Amechaguliwa na 27% ya watanzania waliokata tamaa ya maisha. Wengine waliokata tamaa zaidi hawakupiga kura kabisa
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Only 5 million Tanzanians voted for CCM.

Tanzania has rejected CCM.
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
i order you to respect the president of the united republic of tanzania, humweshimu babako inavyoelekea wewe. thanks
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
sIKUBALIANI NA WEWE NIGHARAMA KULUDIA UCHAGUZI MUNGU AMLINDE JK!
Nasikia alianguka tena Zanzibar majuzi kwenye kuapishwa Shein....maximum kuanguka ni mara 100 na yeye tayari ameanguka mara 96 nadhani...bado 4 tunarudia uchaguzi
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
nasikia alianguka tena zanzibar majuzi kwenye kuapishwa shein....maximum kuanguka ni mara 100 na yeye tayari ameanguka mara 96 nadhani...bado 4 tunarudia uchaguzi
mkuu tumwombeee tuu jk any ndo kiongozi wetu! Tumsaidie kuongoza vyema nchi sasa!
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,738
Likes
2,446
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,738 2,446 280
Nasikia alianguka tena Zanzibar majuzi kwenye kuapishwa Shein....maximum kuanguka ni mara 100 na yeye tayari ameanguka mara 96 nadhani...bado 4 tunarudia uchaguzi
sijainyaka ni kweli ?
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Naomba huyo anayesimamia kuanguka kwake aje kwa speed ya haraka na kumalizia hizo nne (4) zilizobaki ili tupunguze asira zetu mimi nipo willing kutoa mishahara yangu midogo miwili kwa yule atakayeharakisha hiyo process ya kumalizia
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,915 280
AMeeeeeeeeeeeeen! mana we unataka kodi zet zitumike tena kununulia mabango!! kamshahara kenyewe haka
si afadhali zitumike kurudia uchaguzi, kwani sasa hivi zinatumika kufanyia nini?
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Nani kasema wazungu hawata msikiliza Dr. Slaa kwa sababu, wamemkubali JK kwa nini usidhani kwamba sasa wazungu watajipendekeza kwa Dr. Slaa. isitoshe Slaa hakutaka kuwa rais wa wazungu?
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Gharama utalipa zaidi ya ile ya uchaguzi kumbuka fedha nyingi zilichapishwa na kuingizwa kwenye mzunguko (economics principles too much money in circulation=inflation) kuna kitu kingine wanaita inflation tax itakukula namna gani whether yupo au hayupo itakula kwako lakini zaidi akiwepo kwa sababu unalipia kupitia inflation na kumsaidi kutengeneza nssf yake ambayo si official through ufisadi. Hujapiga mahesabu nini?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ni ajabu, aibu, na kukosa uelewa kwa mtu anayesadikika kuwa na digrii ya uchumi (UDSM) (ambayo si amini kama aliwahi kupata) Kukubali kupewa urais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania huku akijua ameshindwa katika uchaguzi. Leo hii Tume yake ya Uchaguzi imemtangaza kuwa raisi lakini akiwa HANA WATU WA KUWAONGOZA. Katika mjii huu wa Arusha kumepoa na watu wanaendelea na kazi zao kama vile kuna msiba uliotokea. Sijui kesho Tanzania itaamkaje na msiba huu laiti kama tungeanza kulia. Ushindi huu wa CCM ikulu ndio mwanzo wa misiba mingi kwa miaka mitano ijayo-Bora Arusha wameanza kujizoesha. LAKINI KAMA HATUTAKI MISIBA NA TAABU TUFANYE JAMBO WATANZANIA HATA KAMA NI GUMU

Ni ajabu ( SLAA AMEBWAGWA ), aibu (KWA SLAA) , na kukosa uelewa kwa mtu anayesadikika kuwa na digrii ya uchumi ( WEWE UNA YA NINI?) (UDSM) ambayo si amini kama aliwahi kupata ( NENDA UDSM KAULIZE) Kukubali kupewa (AMESHINDA KWA KURA ) urais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania huku akijua ameshindwa (LETA USHAHIDI) katika uchaguzi (ULIKUWA HURU NA WA HAKI ) . Leo hii Tume yake ya Uchaguzi imemtangaza kuwa raisi (ALIYESHINDA ) lakini akiwa HANA WATU WA KUWAONGOZA (WATANZANIA TUPO 40M SIO WATU ?) . Katika mjii huu wa Arusha kumepoa (WALIKUWA MAJUMBANI ) na watu wanaendelea na kazi zao (VIZURI SANA ) kama vile kuna msiba (MAZISHI YA CHADEMA LINI ?) uliotokea. Sijui kesho (NI JUMAMOSI MKUU WA NCHI ANAAPISHWA) Tanzania itaamkaje (LALA KWANZA ) na msiba huu (WA CHADEMA KUSHINDWA URAIS ) laiti kama tungeanza kulia (MBONA SIONI MACHOZI?) . Ushindi huu wa CCM ikulu (WA HURU NA HAKI ) ndio mwanzo wa misiba mingi (KWAKO TU SIO KWANGU ) kwa miaka mitano (YA MAISHA BORA ) ijayo-Bora Arusha wameanza kujizoesha. LAKINI KAMA HATUTAKI MISIBA NA TAABU TUFANYE JAMBO WATANZANIA HATA KAMA NI GUMU (ANZIA NYUMBANI KWAKO)
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Ukweli ni ukweli kaka, raisi anatangazwa nchi imepooza kama mgonjwa wa polio?

Tafakari, wangapi wangekuwa barabarani kushangilia angetangazwa mtu wanayempenda?

Sauti ya watu ni sauti ya mungu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Ni ajabu ( SLAA AMEBWAGWA ), aibu (KWA SLAA) , na kukosa uelewa kwa mtu anayesadikika kuwa na digrii ya uchumi ( WEWE UNA YA NINI?) (UDSM) ambayo si amini kama aliwahi kupata ( NENDA UDSM KAULIZE) Kukubali kupewa (AMESHINDA KWA KURA ) urais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania huku akijua ameshindwa (LETA USHAHIDI) katika uchaguzi (ULIKUWA HURU NA WA HAKI ) . Leo hii Tume yake ya Uchaguzi imemtangaza kuwa raisi (ALIYESHINDA ) lakini akiwa HANA WATU WA KUWAONGOZA (WATANZANIA TUPO 40M SIO WATU ?) . Katika mjii huu wa Arusha kumepoa (WALIKUWA MAJUMBANI ) na watu wanaendelea na kazi zao (VIZURI SANA ) kama vile kuna msiba (MAZISHI YA CHADEMA LINI ?) uliotokea. Sijui kesho (NI JUMAMOSI MKUU WA NCHI ANAAPISHWA) Tanzania itaamkaje (LALA KWANZA ) na msiba huu (WA CHADEMA KUSHINDWA URAIS ) laiti kama tungeanza kulia (MBONA SIONI MACHOZI?) . Ushindi huu wa CCM ikulu (WA HURU NA HAKI ) ndio mwanzo wa misiba mingi (KWAKO TU SIO KWANGU ) kwa miaka mitano (YA MAISHA BORA ) ijayo-Bora Arusha wameanza kujizoesha. LAKINI KAMA HATUTAKI MISIBA NA TAABU TUFANYE JAMBO WATANZANIA HATA KAMA NI GUMU (ANZIA NYUMBANI KWAKO)
Nakupa zawadi hii kwa ujuha wako

wish_you_were_here_girl.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,237,008
Members 475,398
Posts 29,275,642