Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete:Onyesha Upendo wako....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Dec 31, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This is our presdaa, kuna shughuli nyingine kama raisi naona haifai kuzifanya. Sasa huku sio kuhimiza omba omba washamiri mijini halafu wanaingia gharama kuwarudisha makwao? Si mbaya Kkiwete kugawa pipi ila afate utaratibu.
    [​IMG]
     
  2. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo:A S crown-1::hungry:
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwezo wa Kikwete wa kufikiri ni mdogo kwa mtu wa level ya urais.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Hah! rais anatembea na pipi kwenye gari!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Anampa pipi wakati mtoto hajala lunch!!Kaazi kweli kweli!
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa ashitakiwe kwa rushwa na unyanyasaji wa kijinsia.
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    SHORT AND CLEAR; Kikwete anadhani maisha aliyonayo yeye ya huko Ikulu pamoja na kusafiri mara kwa mara nje ya nchi ndio maisha waliyonayo Watanzania wote
     
  8. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Weakleaks
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Yaah u touch where the truth lies, inaumaaa sana, mtoto anaonekana na njaa ya chakula no question, then unampa pipi?
     
  11. locust60

    locust60 Senior Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu leornado najaribu kusoma picha hii naona nikama alikuwa kijijini na sio barabara za mjini.Maana kwenye background kunaonekana magari kadhaa yamepark,wanafunzi na majengo machakavu yalioezekwa kwa nyasi.Mimi swali langu iwapo picha hii imechukiliwa akiwa kijiji pengine mara baada ya kikao na wanakijiji kunatatizo gani kwa raisi kuonyesha upendo wake kwa watoto?
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hataukatai Raisi kugawa pipi kama ndio jukumu lake akiwa kama raisi wa JMT. Kwa nini hakufata utaratibu maalum manake hii haina tofauti na kuhamasisha shughuli za omba omba ambazo zimekuwa kero kwa majiji makubwa na kuchochea vibaka wakijidai omba omba.
    Pia hii inaonyesha dharau kwa watu wa kima cha chini.
    Tusimsapoti raisi kwenye kila ishu maana zingine anajivunjia heshima na kuonekana kimasihara zaidi.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Simple, wabongo hamna kheri kama jiwe, likikuangukia balaa ukiliangukia balaa pia. Just for assumption, he was trying to be Father X-mas, whats the big deal?
     
  14. Dadii

    Dadii Senior Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado hujajali hapo Mkwele,,, kama umeguswa na hari hii tafadhari okoa hao watoto wa mitaani wajengee mazingira mazuri,,, tatizo mkwele unapenda sana sifa uonekane mwema kwa mambo madogo kama hayooo. We are tired with u,,, hayo ni mambo ya misifa kina dully.
     
  15. k

    khalfan New Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwani huyo alienda kwa nia ya kuomba nani kati yetu anamjua huyo ni nani na wazazi wake huenda alikwenda kwa ajili ya salamu tu na ndio hiyo pipi ndio msaada pekee alioutoa
     
  16. D

    DENYO JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  17. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapa wakuu tuangalie kidogo lakini, inaonekana kabisa mkulu wa kaya hakuwa barabarani hapa ni kama ndio anamaliza ziara au ndio anafika kuhutubia, kugawa pipi sio ishu sana maana pengine aliona ndio njia ya kuonesha upendo wake kwa huyo mtoto na yeye inawezekana alishawaahidi wakazi wa hapo kuwaletea maji au pembejeo vitu ambavyo pengine yeye aliona ni muhimu na vitawaokoa badala ya kutoa lunch kwa mtu mmoja moja kama wajumbe wengi walivyoshauri ila swali kwa kweli linabaki mkulu alipataje pipi kwenye Gari? au huwa anapita anamumunya na yeye njiani?
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,027
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh teh....kweli hilo ni swali jamani!?? ama yeye hana mdomo...unaonuka ufisadi, lazima atembee na kisafisha kinywa! kwanza hapo moyoni anawaza hawa watoto wananimalizia pipi zangu tu!!!!
    hahaha umenichekesha sana mdau...
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    hivi katiba mpya itaondoaaa haya mambo eeh?
     
Loading...