Kikwete: Naondoka nikiwa naacha Uhusiano wa Kenya na Tanzania ukiwa bora. Na hautabadilika!


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,729
Likes
29,042
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,729 29,042 280
Hakika kama Rais Kikwete angejua yatakayo tokea baada ya kuondoka madarakani kuhusu uhusiano wa Kenya na Tanzania asingesubutu aslani kutamka haya aliyo yasema.
Sikilizeni wenyewe kisha mtoe maoni. Na ingekuwa vizuri kama wale waandishi nguli wamuulize sasa nini msimamo wake kwa sasa kuhusu haya malumbano ya kidplomasia?
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,469
Likes
1,092
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,469 1,092 280
Mmmmh Haya kiongozi
 
W

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,575
Likes
1,030
Points
280
W

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,575 1,030 280
Hakika kama Rais Kikwete angejua yatakayo tokea baada ya kuondoka madarakani kuhusu uhusiano wa Kenya na Tanzania asingesubutu aslani kutamka haya aliyo yasema.
Sikilizeni wenyewe kisha mtoe maoni. Na ingekuwa vizuri kama wale waandishi nguli wamuulize sasa nini msimamo wake kwa sasa kuhusu haya malumbano ya kidplomasia?
nyie wakenya mna tabu sana yaani kuambiwa mfuate shelia kwenye mipaka ya watu sio kutimba kama mnaenda chooni mnasema ni mgogoro wa kidplomasia?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,326
Likes
21,160
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,326 21,160 280


Nukuu
"Naondoka nikiwa naacha uhusiano wa Kenya na Tanzania ukiwa mzuri kuliko wakati mwingine wowote. Nina uhakika hautabadilika. Labda tupate mtu MPUMBAVU KWELI, wa AJABU SANA, ambapo kwa Tanzania watu hao wapo wachache sana"
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,572
Likes
28,008
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,572 28,008 280
JK, pamoja na udhaifu wake wa kutokuwa strong wakati wa uongozi wake, ila ni mtu wa watu. Anajua kuishi na watu japo alitaka kushindwa kwa Kagame.
Hata kwa Kagame alitumia busara na hekma kubwa sana mpaka Kagame akajiona Mende!

Hakuna Chuo cha kufundisha busara Kama hujazaliwa nayo huwezi kuwa nayo!

Kiukwei sijawahi kuona jambo lolote ambalo naweza kusema kwa hiki John Magufuli katumia busara sijawahi japo inawezekana lipo!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,243
Likes
4,169
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,243 4,169 280
.....
....hahahaha Tanguliza hiyo
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,518
Likes
16,624
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,518 16,624 280
Kuna shida kubwa mbili ambazo zimemjaza nyongo jpm kwa Kenya..
Ya kwanza ni kushindwa Uchaguzi kwa Raila..
Ya pili na hii ndio kubwa, ni Lissu kutibiwa Kenya na kupewa Ulinzi wote ule na Serikali ya Kenyatta.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,605
Likes
8,372
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,605 8,372 280
Hakika kama Rais Kikwete angejua yatakayo tokea baada ya kuondoka madarakani kuhusu uhusiano wa Kenya na Tanzania asingesubutu aslani kutamka haya aliyo yasema.
Sikilizeni wenyewe kisha mtoe maoni. Na ingekuwa vizuri kama wale waandishi nguli wamuulize sasa nini msimamo wake kwa sasa kuhusu haya malumbano ya kidplomasia?
Mngojeni Lowasa atawanyenyekea wakenya. Otherwise those Kenyans can go to hell.
 
S

songera

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,290
Likes
449
Points
180
S

songera

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,290 449 180
Hatuna haja ya kuwanyenyekea bali tuheshimiane na tuwe na mipaka kwenye mambo yanayohusu maslihi ya nchi na wewe umeolewa Kenya ni juu yako
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,296
Likes
3,544
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,296 3,544 280
Hata kwa Kagame alitumia busara na hekma kubwa sana mpaka Kagame akajiona Mende!

Hakuna Chuo cha kufundisha busara Kama hujazaliwa nayo huwezi kuwa nayo!

Kiukwei sijawahi kuona jambo lolote ambalo naweza kusema kwa hiki John Magufuli katumia busara sijawahi japo inawezekana lipo!
JK alikuwa na sifa za kuwa kiongozi japo ni chache. Kilichomponza yeye ni zile safari na kuacha nchi peke yake mara nyingi zaidi hali iliyopelekea mambo kibao kwenda mrama.

Ila huyu wa sasa hata kusafiri hasafiri ila hizo bifu za ndani humu afadhali nae angekuwa mzururaji tupumue kidogo .
 
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,396
Likes
2,416
Points
280
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,396 2,416 280
JK, pamoja na udhaifu wake wa kutokuwa strong wakati wa uongozi wake, ila ni mtu wa watu. Anajua kuishi na watu japo alitaka kushindwa kwa Kagame.
Kwa nini alitaka kushindwa kama ni mtu wa watu? Kwa nini tusiende kuwaomba viongozi wa dini wake watawale kama tunatafuta mtu wa watu atakayekugeuzia shave la pili baada ya kumtwisha la upande mmoja?
Hivi nyie ndio wale wahenga walidai Nyani haoni kundule nini? Kama si hivyo kwa nini mmesahau kuwa, wao Wakenya kwa ujinga wao ndio walianza kwa kupiga marufuku uingizwaji nchini kwao mitungi ya gesi na kuathiri biashara ya watu wetu waliokuwa wakiuza nusu ya mitungi yote nchini Kenya?
Nyie ndio mlitukanwa kuwa, mnafikiria kwa kutumia masaburi?
 
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2016
Messages
538
Likes
467
Points
80
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2016
538 467 80
Hakika kama Rais Kikwete angejua yatakayo tokea baada ya kuondoka madarakani kuhusu uhusiano wa Kenya na Tanzania asingesubutu aslani kutamka haya aliyo yasema.
Sikilizeni wenyewe kisha mtoe maoni. Na ingekuwa vizuri kama wale waandishi nguli wamuulize sasa nini msimamo wake kwa sasa kuhusu haya malumbano ya kidplomasia?
Ukimsikiliza hutaki amalize, he knows how to control the audience
 

Forum statistics

Threads 1,214,667
Members 462,812
Posts 28,518,765