Kikwete na semna elekeza viongozi


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Kweli Rais asiye makini tunaye, kikwete alitumia fedha nyingi sana kualika viongozi na wakuu wamikoa huko ngurudoto, na kutueleza kuwa ni semina elekeza viongozi.

Sina uhakika kama ilifanya kazi, ila ni moja YA MATUMIZI MABAYA YA MADARAKA ambayo inabidi kumfungulia mashitaka pindi anapomaliza uongozi wake.

WAnajamii naomba mawazo yenu kwa mtazamo wa zile semina ambazo sijui hata ziliishia wapi.?

Na ninahisi, hata alikuwa anampa dili jamaa yake Maana inasemekana kuwa ile hoteli ni ya LOWASA.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hiyo si ni hoteli yake? anajaribu kuongeza salio. Miaka ya nyuma aliwahi kufanya hivyo but it never worked!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Hiyo si ni hoteli yake? anajaribu kuongeza salio. Miaka ya nyuma aliwahi kufanya hivyo but it never worked!
DAH!! ina maana Ngurdoto ni ya Kikwete?. Nilikuwa sijui,kweli inatisha kama hela zetu zinatumika kiaina hiyo wakati watu wanahangaika kutozwa kodo za kiwizi alafu wanjiongezea kwa upande wa kibiashara zaidi.KWELI TUNAHITAJI MABADILIKO...
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Alieitaj semina elekez zaid na shule kabisa ni jk mwenyewe
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,908
Likes
638
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,908 638 280
Kweli Rais asiye makini tunaye, kikwete alitumia fedha nyingi sana kualika viongozi na wakuu wamikoa huko ngurudoto, na kutueleza kuwa ni semina elekeza viongozi.

Sina uhakika kama ilifanya kazi, ila ni moja YA MATUMIZI MABAYA YA MADARAKA ambayo inabidi kumfungulia mashitaka pindi anapomaliza uongozi wake.

WAnajamii naomba mawazo yenu kwa mtazamo wa zile semina ambazo sijui hata ziliishia wapi.?

Na ninahisi, hata alikuwa anampa dili jamaa yake Maana inasemekana kuwa ile hoteli ni ya LOWASA.
Ndugu bado hujajua tu?ile ilikuwa semina elekezi kwa uliowataja ili kuusaidia mtandao wa mafisadi kukwapua mali na utajiri wa nchi yetu na si vinginevyo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949