Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na msafara wake washangaa kasri la mfalme oman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Oct 15, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    nimemuona ITV yeye na membe wakiwa wanashangaa paa la jumba la mfalme wa oman!akirudi ikulu nayo kukarabatiwa
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,138
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Ikulu? Thubutu, jamaa washaomba ramani ya mjengo na Bill of Quantities, wakirudi wanajenga ya kwao kama hilo!!!!
     
Loading...