Kikwete na Dr. Slaa ni marafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Dr. Slaa ni marafiki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nikupateje, Nov 5, 2010.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Fungua hii document niliyo-attach.
     

    Attached Files:

    • SLAA.pdf
      File size:
      115.5 KB
      Views:
      210
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiichunguza sana picha hii utagundua mambo kadhaa wa kadhaa kutokana na body language. Binasfi naona Dk. Slaa amecheka akonyesha moyo mweupe kabisa usio na waa kwa JK kama Rais wa nchi wakati huo. Angalia JK, unaweza kusema anaonyesha nini? Dharau kwa mwenziwe aliyecheka kwa furaha kwa moyo mweupe?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Wee vipi? kwani nani kasema hawa watu ni maadui?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Not at all times watu wanakwaruzana
     
  5. k

    kauzu pipo Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa wapinzani haimaanishi ni maadui, kwenye kazi za kutumikia taifa lazma wawe kitu kimoja
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280

    leo kumejaa vi post vingiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii vya kutaka kutusahaulisha dhulma za mkwere na ccm yake
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,618
    Likes Received: 2,958
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa hana uadui na JK bali ana ugomvi na ufisadi wa JK na majambazi wenzake
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    God forbid
     
  9. m

    mzeewadriver Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtasema mengi sana, hapo bado hamjasema.
     
  10. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia picha utagundua kwamba mkwere amasoma kitu pale, sasa kimemshinda akatafuta clarification kwa slaa, slaa akamfafanulia akamalizia na kumchekaa, kumbe ni kitu kidogo tu!!:cool:
     
  11. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umeonaeeeeeeee
     
  12. W

    We can JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Picha ya kuunga hiyo! Tazama texture ya picha kwa Dr. Slaa ni ya aina mbili kuu: More brighter chini ya mifuko ya shati na relatively dull juu yake. Hii ni cut and paste..., nk


    Kati ya JK na Dr. Slaa, kuna difference in light CONTRUST. Kwa JK ni brighter, kwa Dr. Slaa ni dull. Uchakachuaji wa picha unamakosa mengi ya kiufundi.

    Don't waste your time with this fake photo!
     
Loading...