Kikwete na CCM Wako chini Kagera | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na CCM Wako chini Kagera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sophist, Sep 28, 2010.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,032
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Ndugu,
    Ndio kwanza narejea kutoka mkoani Kagera. Nimefika majimbo ya Nkenge, Bukoba Mjini, Bukoba Vijijini na Muleba Kaskazini. Watu nilioongea nao, wengi takribani 60% wameonyesha na kutamka wazi wazi kuwa hawatakuwa tayari kumchagua Jakaya Kikwete. Wanazo sabaabu zao; halin ngumu ya maisha, rushwa katika vituo vya afya (matibabu), elimu duni inayotolewa na shule za kata, na zaidi ya yote, kuzuiwa kuvua samaki. Wananchi wa kata za Rubafu, Katare, Kishanje, Kaagya, Buhendangabo, Ibosa, Kahororo, Maruku, Kemondo na nyinginezo, wengi wao wakiwa ni wavuvi wa asili, wanasema kitendo cha kuharamishwa kuvua samaki ndicho kimewatenga na CCM.Kikwete. wanasema, "ichweee, Kikweete chei". Sawa na madai yao, kweli ukiwaangalia unaona walivyo kongoloka kwa kukosa lishe ya samaki. Kwa nwanachi kama 30 hivi niliopata kuzungumza nao, hasa wale wa mialoni, wanasema kura zao watampigia Dr, Silaa. Kazi kwenu CHADEMA ku-seize hiyo fursa.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hata wilaya zingine za Karagwe na Nkenge na Muleba, Kikwete labda arudi tena na kutoa ahadi mpya. Hana kitu. Mimi nilifanya utafiti nikagundua anashindwa kwa 70%.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    habari njema haswa
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,494
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Kikwete aka KIHERE HERE kwishnei. WERA WERAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa Hujuma alizo zifanya JK simpatii picha atakapokuwa akiburuzwa Kortini hapo mwakani.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,347
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Lenye mwanzo lina mwisho.

    JK alifikiri anaweza akaongoza atakavyo sasa kukiona cha motoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Kwenye nyekundu Mh ???????,Hiyo takwimu ni kati ya wapiga kura wangapi?
     
  8. E

    Eddie JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka watu wapo kwenye kujifurahisha, hata hilo nalo mwataka kuwanyima?
     
  9. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,032
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Akagunju kalafa.................
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wafurahi. Ila wakijifanya sijui kuingia msituni, hapo ndiyo watakapojua kilichomtoa kanga manyoya. Teh teh teh :becky: :becky: :becky:
     
Loading...