Kikwete na CCM kushinda kwa kishindo - REDET


Status
Not open for further replies.
M

Mkodoleaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
454
Likes
0
Points
0
M

Mkodoleaji

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
454 0 0
Utafiti wa kura za maoni uliotangazwa na REDET umeonyesha kwamba kama uchaguzi ungefanyika leo, CCM na Kikwete wangeshinda kwa zaidi ya asilimia 70.

Sources: Channel Ten, StarTV, TBC
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Wanajidanganya..Hawatazifikia hizo asilimia lakini pia hivi asilimia 70 ni kishindo?REDET ni wale wale tu...Tusubiri Oktoba tuone.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Mwaka 2005 alipata 84%. Zimekwenda wapi hizo zingine? Lakini nakubali atashinda bcoz ours is a unique country -- sheep for humans!
 
M

magee

Senior Member
Joined
Jun 3, 2009
Messages
128
Likes
12
Points
35
M

magee

Senior Member
Joined Jun 3, 2009
128 12 35
Jamani hii ni kweli, wametupima wametuona na wameona ni 30%ya watanzania wote ndo walio amka, na 70% ndo bado wamelala wasiojua lolote, na hao ndo watakaomchagua mheshimiwa sana.

Tuchangamke tuwaamshe waliolala jamani, maana hii itakuwa haina maana kwetu tulioamka!!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Hivi kwanini REDET hawajawauliza wana CCM na Watanzania kama wanataka Kikwete awe mfalme na wawaone watu wangapi wataunga mkono wazo hilo!!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
REDET nao mara nyingine wananishangaza sana na hizi tafiti zao. Zinaleta tija gani?
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,958
Likes
178
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,958 178 160
hakuna jipya hapo.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Utafiti wa kura za maoni uliotangazwa na REDET umeonyesha kwamba kama uchaguzi ungefanyika leo, CCM na Kikwete wangeshinda kwa zaidi ya asilimia 70.

Sources: Channel Ten, StarTV, TBC
hii statistic haijakaa kisomi zaidi ya udaku
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Naangalia hawa jamaa wa Goldman Sachs wakitestify katika kamati ya Bunge la SENATE Marekani.
Je Kamati ya Bunge ya Cheyo imeshahoji mtu yoyote wa Maremeta,EPA,BOT ,Ununuzi wa ndege ya Raisi,na kadhalika?

70% ni mambumbu ,wamedanganywa tangu Uhuru.
Kama wewe mTZ uko majuu unajali nchi hii,unapoteza muda.Piga mabox yako,somesha watoto wako kama unao,nchi yetu ina stink.Hata viongozi wetu wanajua hilo,ndio maana kila siku wako Ulaya kupumzika.
 
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
148
Likes
16
Points
35
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined Apr 27, 2010
148 16 35
ndugu jamaa na marafiki tafiti hazipigwi na maneno. zinapigwa na tafiti . najua wengi hamkutaka kusikia majibu ya tafiti yakiwa hivyo bt too bad ndo utafiti huo.70% wengine wote watapata 30% as in CHADEMA , CUF, TLP ,UDP,DP na wengine wote..........
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
mawazotu
user-online.png

Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
Join Date Tue Apr 2010
Posts 1
Thanks 0
Thanked 2 Times in 1 Post

Karibu sana JF.
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
Hii ndio Tz, King makers wako kazini!!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Kwa vyombo vya habari na jinsi vinavyotoa elimu ya uraia, asilimia 42.7 ya wahojiwa waliridhika na utendaji wake ambapo redio ziliongoza kwa asilimia 73.7, televisheni asilimia 41.6 na magazeti asilimia 27.4 na upande wa magazeti gazeti la Daily News liliongoza kwa kusomwa sana kwa asilimia 25.6, Mwananchi asilimia 17.1 na Nipashe asilimia 12.4.
Kweli REDET wamebobea kwa uongo, kwa akili ndogo tu hivi kweli Daily News linaongoza kwa kusomwa sana na watu,vijijini au mijini? hapa tu inadhihirisha kuwa utafiti umefanyika maofisini hasa ofisi za serikali na hii inanifanya nitilie mashaka utafiti wao kama ni wa kweli au wa kubuni na kufurahisha watu wao.

Utafiti unatakiwa uendane na hali halisi iliyopo huwezi kusema utendaji wa serikali unaendelea vizuri wakati huohuo unasema 2/3 ya wabunge wao ambao ndio wanaunda serikali wameonekana hawatarudi maana yake hawafai, I believe in research but I dont trust every research.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Kweli REDET wamebobea kwa uongo, kwa akili ndogo tu hivi kweli Daily News linaongoza kwa kusomwa sana na watu,vijijini au mijini? hapa tu inadhihirisha kuwa utafiti umefanyika maofisini hasa ofisi za serikali na hii inanifanya nitilie mashaka utafiti wao kama ni wa kweli au wa kubuni na kufurahisha watu wao.

Utafiti unatakiwa uendane na hali halisi iliyopo huwezi kusema utendaji wa serikali unaendelea vizuri wakati huohuo unasema 2/3 ya wabunge wao ambao ndio wanaunda serikali wameonekana hawatarudi maana yake hawafai, I believe in research but I dont trust every research.
Mkuu nakuunga mkona kwa hii hoja, February nilikuwa bongo basi kila ukikutana na mtu anauza magazeti ukimwita anaanza kukupa kiu, ijumaa, uwazi and the likes, ukimwambia huwa husomi hayo magazeti anaanza kukpa Dimba, Spoti,Simba and the likes. Unamuuliza o.k nitajie magazeti uliyonayo Utatjiwa mwananchi, daima, majira ,nipashe etc.

Unamuuliza vipi haya mengine (Citizen, Daily News, East African, The Express etc.) huuzi?????????? Hapo ndio anashtuka na kuanza kuyanadi pia hayo. This was in one of the porsche areas in Dar. I experienced this about four times. Well inawezekana kabisa hiki si kipimo cha, ni gazeti gani linasomwa sana lakini inareflect jamii yetu iko vp na inapendelea nn ifikapo wakat wa kununua na kusoma magazeti............. Sasa kuniambia eti Daily news inasomwa sana ni topic ambayo siielewi nahitaji kujuzwa!!!!!
 
Ladslaus Modest

Ladslaus Modest

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2008
Messages
638
Likes
7
Points
35
Ladslaus Modest

Ladslaus Modest

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2008
638 7 35
Utafiti wa kura za maoni uliotangazwa na REDET umeonyesha kwamba kama uchaguzi ungefanyika leo, CCM na Kikwete wangeshinda kwa zaidi ya asilimia 70.

Sources: Channel Ten, StarTV, TBC
Huu ni Ukweli
CCM Hoyee!
Nambari Wani ni CCM
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Hii ni sawa na kutuona sisi ni nyani
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
ndugu jamaa na marafiki tafiti hazipigwi na maneno. zinapigwa na tafiti . najua wengi hamkutaka kusikia majibu ya tafiti yakiwa hivyo bt too bad ndo utafiti huo.70% wengine wote watapata 30% as in CHADEMA , CUF, TLP ,UDP,DP na wengine wote..........
Sasa ebu tumbie wewe mwenzetu kwa huu utafiti uliofanywa na hao hao REDET miaka ya nyuma unauelewewaje

asilimia zaidi ya 70% ya wananchi hawaridhiswi una utendaji wa mawaziri na maafisa waandamizi wa serikali ya JK
Hoja yangu hawa maafisa waandamizi waliteuliwa na JK au JK alikuwa ana uwezo wa kutengua uteuzi wao kama alifanya kwa liyumba.

Kwa hiyo ukitafakari na ukifaya detail anylysis kwenye research za REDET utagundua kuna ambiguity kama sio contradiction kwenye tafiti zao.

utata unakuja nakuja kama watu 70% wanampenda JK na watu zaidi ya 70% hawaridhishiwi na utendaji wa viongozi JK anaowateua .????? Tuelewe nini

Kwamba JK anapendwa sababu yuko presentable zaidi.?????

Na ingekuwa vizuri hizi tafiti zingeeleza hao waliohojiwa ni kwa nini wanampenda JK ni sababu z a sera za kiuchumi, kijamii, au sababu za kiamani na utulivu(CCM way)
 
Einstein

Einstein

Senior Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
122
Likes
1
Points
0
Einstein

Einstein

Senior Member
Joined Dec 5, 2009
122 1 0
Mi nadhani hao 70% ni wale ambao JK mwenyewe alisema wanafata upepo... Kwa hiyo hao REDET hawajafanya utafiti wa kisomi, ila wamerejea asilimia 70 ya wafata upepo na ndo ilikuwa reference yao wakati wakifanya utafiti uchwara!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,276
Likes
30,646
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,276 30,646 280


Sasa ebu tumbie wewe mwenzetu kwa huu utafiti uliofanywa na hao hao REDET miaka ya nyuma unauelewewaje



Hoja yangu hawa maafisa waandamizi waliteuliwa na JK au JK alikuwa ana uwezo wa kutengua uteuzi wao kama alifanya kwa liyumba.

Kwa hiyo ukitafakari na ukifaya detail anylysis kwenye research za REDET utagundua kuna ambiguity kama sio contradiction kwenye tafiti zao.

utata unakuja nakuja kama watu 70% wanampenda JK na watu zaidi ya 70% hawaridhishiwi na utendaji wa viongozi JK anaowateua .????? Tuelewe nini

Kwamba JK anapendwa sababu yuko presentable zaidi.?????

Na ingekuwa vizuri hizi tafiti zingeeleza hao waliohojiwa ni kwa nini wanampenda JK ni sababu z a sera za kiuchumi, kijamii, au sababu za kiamani na utulivu(CCM way)
Mkuu usiumize kichwa, hawa REDET wanaeleweka malengo yao ni nini

 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,583
Members 475,562
Posts 29,293,923