Kikwete n Bush in Tokyo: The Pictures

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280

r4121149237.jpg


"This sucks! am a poddle eh..!?"

2008_07_07t082346_450x244_us_g8_zimbabwe.jpg


"Do you see those mafisadi? " - Bush
"What mafisadi?" - Kikwete

r2286317223.jpg

"Kamu hiya!" - Bush
"Sitaki" - Kikwete
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Hiyo Picha imebeba Maelezo Mengi........Huyo ndiyo Muungwana.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
r4121149237.jpg

"This sucks! am a poddle eh..!?"​

2008_07_07t082346_450x244_us_g8_zimbabwe.jpg

"Do you see those mafisadi? " - Bush
"What mafisadi?" - Kikwete​

r2286317223.jpg

"Kamu hiya!" - Bush
"Sitaki" - Kikwete
JK anaonekana mwenye mawazo mengi sana!

Hana raha kabisa na hata tabasam lake halionyeshi furaha ya kweli.
Sasa sijui ni mawazo tu ama uchovu wa safari na mikutano!

Tusubiri aje na kutoa maamuzi ya haki kwa MTANZANIA!
Kaazi kweli kweli!

Hiyo picha ya chini alikuwa ameng'ang'ania nini hapo dirishani?

Ama alidhani hapo ni mlangoni? Maana naona ni kama picha na at the same ni kama window! Ila for sure kwa nyuma yao ni mlango!

Huyo aliyepiga hiyo picha ana lake jambo kwani hiyo bendera yenyewe sijuwi jamaa alitaka asimame wapi kwenye pause ya picha na Bush naye naona hakuridhishwa na jamaa kung'ang'ana na dirisha huku kama hataki hata kupiga picha!

Inawezekana kuna mtu ama mwandishi alimlima swali bovu bovu!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
JK anaonekana mwenye mawazo mengi sana!
Hana raha kabisa na hata tabasam lake halionyeshi furaha ya kweli.
Tusubiri aje na kutoa maamuzi ya haki kwa MTANZANI!
Kaazi kweli kweli!
Hiyo picha ya chini alikuwa ameng'ang'ania nini hapo dirishani?
hahaha!kutokana na datazi inasemekana muungwana alitaka kupitiliza seat yake sasa bush ndio akawa anamuonesha,jamaa kadata,yaani akirudi ndio sijuhi itakuwaje maana bush lazima atamzimua na mambo ya zimbambwe,nyumbani nako wabongo kila kukicha wanatalk about mafisadi,duh
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Labda bush anambembeleza walete military base tanzania, ndio akanuna hata hamu nae na anatafuta jinsi ya kumkwepa.

Othe other hand anaogopa kutabasamu as ataambiwa kisura! lipi jema kutabasamu na kuitwa kisura au kununa na kuambiwa hana raha
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
hahaha!kutokana na datazi inasemekana muungwana alitaka kupitiliza seat yake sasa bush ndio akawa anamuonesha,jamaa kadata,yaani akirudi ndio sijuhi itakuwaje maana bush lazima atamzimua na mambo ya zimbambwe,nyumbani nako wabongo kila kukicha wanatalk about mafisadi,duh
Kiroboto nashukuru kwa dataz!
Lakini swali ni moja....

Hapo mbele yao ndio kwenye siti? Maana nyuma kuna mlango na Bush ni kama anamvuta ili wapate pause nzuri ya picha!

Hilo eneo linaonekana ni mahususi kwa upigaji wa picha!
Sasa siti ake aliipita na kwenda hadi dirishani?

Ama alitaka kwenda msalani kwa kuutumia mlango uliopo nyuma yao na ama dirisha na Bush akamwambia ngoja kwanza tupige picha ama nikuonyeshe siti yako?

Jamani...Hata CHENGE mwenyewe alijionyesha siti yake na huko UJEPU ni lazima siti ziko well organised kuliko za bunge letu lisilokuwa tukufu tena!
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Hate him or like him, ila mimi GW Bush namkubali. He does what he believes in! watakao baki wanalia na international law na mengineyo watajijua...

I really like the guy! I might hate some of his policies, but as a human I just like the guy especially maconfidence yake akiwa anawachapa mkwara wale wanaojifanya wameshindikana! Huyu bwana kwake diplomatic language ni unique! Hajuagi kubembeleza kabisa.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
kikwete karelax mwenzetu na anakwenda na fashion, hata jacket na suruali hazi mechi
 
A

Alpha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
614
Likes
13
Points
35
A

Alpha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
614 13 35
What the hell is Kikwete wearing? This is the G8 summit for gods sake at least wear a full suit.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Maajabu ni kwamba..Kwenye hiyo G8 summitt...Kumbe hata pesa ambazo wameshatoa kwa makubaliano ya Afrika..Bado hazijafikia kiasi cha pesa ambazo mafisadi wameshakwapuwa!
Kwa mfano...Hadi sasa wameshatoa bilioni tatu za kimarekani na wakati pesa zaidi ya hizo zimekombwa na mafisadi chini ya miaka saba iliyopita!
Hivyo basi...Binafsi sitakubali msaada wowote uletwe Tanzania kabla ya mafisadi kukamatwa!
Nitapiga kelele sana tu!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
Kiroboto nashukuru kwa dataz!
Lakini swali ni moja....

Hapo mbele yao ndio kwenye siti? Maana nyuma kuna mlango na Bush ni kama anamvuta ili wapate pause nzuri ya picha!

Hilo eneo linaonekana ni mahususi kwa upigaji wa picha!
Sasa siti ake aliipita na kwenda hadi dirishani?

Ama alitaka kwenda msalani kwa kuutumia mlango uliopo nyuma yao na ama dirisha na Bush akamwambia ngoja kwanza tupige picha ama nikuonyeshe siti yako?

Jamani...Hata CHENGE mwenyewe alijionyesha siti yake na huko UJEPU ni lazima siti ziko well organised kuliko za bunge letu lisilokuwa tukufu tena!
yeah,hapo mbele kulikuwa na paparazi,kushoto kwa kisura kuna mlango ,kwa mbele zaidi u go to the seat,kisura alitaka kuikwepa hiyo picha wakati mzee bush alikuwa halijuhi hilo,so akamuona jamaa kama anataka toka nje,ikabidi ampull kiutu uzima.jamaa hataki aonekane kama yupo karibu sana na bush,si unajua waandishi wengi wa habari wapo kutaka kujua kinajiri nini kati ya kisura na bushi kuhusu issue ya zimbabwe.mie nakuambia kisura anajuta kupewa AU hasa katika kipindi hiki kigumu
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Collectively, the G-8 has delivered just $3 billion of the $25 billion in additional aid pledged to Africa in 2005, according to DATA, which stands for Debt, AIDS and Trade in Africa, a group founded by U2 singer Bono and music producer Bob Geldof, both of whom are active in campaigns for Africa.
Germany, the U.S. and Britain were following through on commitments, while progress from Japan, France, Italy and Canada was either unclear or weak, DATA said.
Pesa kama hizo hapo kwenye highlights(BILIONI TATU ZA US) zimeshatolewa na wafadhili ndani ya miaka mitatu!

Na Wakati huo huo...pesa zaidi ya hizo zime kwapuliwa na MAFISADI CHINI YA MIAKA SABA!

Tena hizo ni zile tunazofahamu! Ukijumlisha na vile tusivyofahamu utagunduwa kuwa sisi ni MATAJIRI!

SASA MSAADA WA NINI?
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Labda bush anambembeleza walete military base tanzania, ndio akanuna hata hamu nae na anatafuta jinsi ya kumkwepa.

Othe other hand anaogopa kutabasamu as ataambiwa kisura! lipi jema kutabasamu na kuitwa kisura au kununa na kuambiwa hana raha
...Mama kweli umepinda...Muungwana anaogopa kuitwa kisura tena??? Duh!!! hii kiboko....taratibu basi...
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Naona kama kawaida ya viongozi wetu yupo anajipendekeza kwa wakubwa wake kwani hamjui? Si mmesikia walikuwa na press conference pamoja?
 
Kweli

Kweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,126
Likes
23
Points
135
Kweli

Kweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,126 23 135
yeah,hapo mbele kulikuwa na paparazi,kushoto kwa kisura kuna mlango ,kwa mbele zaidi u go to the seat,kisura alitaka kuikwepa hiyo picha wakati mzee bush alikuwa halijuhi hilo,so akamuona jamaa kama anataka toka nje,ikabidi ampull kiutu uzima.jamaa hataki aonekane kama yupo karibu sana na bush,si unajua waandishi wengi wa habari wapo kutaka kujua kinajiri nini kati ya kisura na bushi kuhusu issue ya zimbabwe.mie nakuambia kisura anajuta kupewa AU hasa katika kipindi hiki kigumu
Mmhh!!! Gotcha!!! wewe Kiroboto hizo fine details na unavo-elaborate hiyo room kama vile nyumbani kwako? mbele kuna nini, nani alikuweko mbele? It brings me to one conclusion! You are one among the Presidential's entourage who were definately in the room! as a paparazi or Shushushu I think? Au unatufunga magoli? By the way ahsante kwa ufafanuzi !!!
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Maajabu ni kwamba..Kwenye hiyo G8 summitt...Kumbe hata pesa ambazo wameshatoa kwa makubaliano ya Afrika..Bado hazijafikia kiasi cha pesa ambazo mafisadi wameshakwapuwa!
Kwa mfano...Hadi sasa wameshatoa bilioni tatu za kimarekani na wakati pesa zaidi ya hizo zimekombwa na mafisadi chini ya miaka saba iliyopita!
Hivyo basi...Binafsi sitakubali msaada wowote uletwe Tanzania kabla ya mafisadi kukamatwa!
Nitapiga kelele sana tu!
Tutakukamata na kukutia pilipili machoni.Too much kelele na mikwara kibao
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Tutakukamata na kukutia pilipili machoni.Too much kelele na mikwara kibao
Mr Kiroboto...Na huyo hapo juu alikuwepo kwenye conference?
Maana naona Leo kweli kazimia na mpambe wake kakolezea!
 
Ether

Ether

Senior Member
Joined
Mar 16, 2008
Messages
137
Likes
9
Points
0
Ether

Ether

Senior Member
Joined Mar 16, 2008
137 9 0
hivi huyu raisi wetu ana ma-stylists wakumsaidia kuchagua na ku-match pamba anazovaa?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
G8 JK kala kachumbari ya kufa mtu-mavazi
 

Forum statistics

Threads 1,237,619
Members 475,675
Posts 29,294,978