Kikwete kwa hili sikubaliani na wewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kwa hili sikubaliani na wewe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kichenchele, Sep 30, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nikisikia ahadi nyingi sana zinazoendelea kutolewa na wagombea urais wa vyama mbalimbali vilivyosimamisha wagombea, hali hii inanifanya nijiulize hawa wagombea wamekuwa wakiishi nchi gani maana kama ni matatizo ya watanzania wameshayaona muda mwingi na si kusubiri mpaka kipindi hiki cha uchaguzi kifike, kilichonitia kichefuchefu ni ahadi iliyotolewa na mgombea urais kwa tiketi ya CCM, Jakaya Mrisho Kikwete, ya kwamba kama atachaguliwa atajenga reli kutoka dar-es-salaam hadi mikoa yote ya kanda ya ziwa, mimi ningemuona mwenye hoja kama angesema atahakikisha reli yetu iliyopo inaboreshwa kwa kiwango cha juu, sasa hii iliyopo ni taabani unasema utajenga nyingine, huku ni kuwaongopea watanzania, toweni hoja zenye mantiki na si kutoa verse ambazo haziimbiki,

    MUNGU IBARIKI,TANZANIA, MUNGU WABARIKI WATANZANIA, MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU WABARIKI WAAFRIKA,
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    The believer is happy, the doubter wise.
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,106
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Kichenchele umesahau kutokomeza jembe la mkono na kuweka matrekta?
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hotuba za JK zinafaa zikusanywe na iwe kama moja ya vitabu vya vichekesho kama vile HEKAYA ZA ABUNUWASI
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo ni chamtoto?. Kasema mkimchagua mtasahau watanzania kutumia jembe la mkono. WAKATI SASAHIVI YEYE NI RAIS NA WAKULIMA WANAOTUMIA JEMBE LA MKONO NI KAMA ASILIMIA 90%- HUYU MUUNGWANA anajua anachoongea!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![​IMG]
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hapa umeongea. Na bila shaka kitabu hicho kitapendwa sana.
     
  7. e

    emalau JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha na uwanja wa ndege misenyi !
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo ni kweli hasa tukiweka chapter moto moto kama vile
    1. Kauli tata za Jk- wanao pata ukimwi ni kiherehere chao
    -wanaopata mimba shuleni ni kiherehere chao
    -wezi waliorudisha hela zetu hatuna haja ya kuwajua
    - kelele za mwenye nyumba... chitalilo we dunda na elimu feki!
    2. wAFANYAKAZI - SIHITAJI KURA ZENU
    - Mkigoma ffu watawachapa mfungwe plasta kwenda kazini
    - Hata myaka 8 ijayo mishahara haingezwi ngo!
    3. Afya mgogor - raisi anaye dondoka ovyoovyo mbele ya hadhara
    4. Vascodgama wa kizazi cha dot.com
    5. Uraisi wa nchi kuwa swala la kifamilia.. (baba mama na wana)
    6. Raisi aliye wahi kudaganywa kuliko wote duniani mfano
    - Kijana Bashe si raia
    -

    oh... the list is so long.. nahisi kitabu kitakuwa kikubwa kama encyclopedia volume '16'
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    acha utani veve, alisema hii kitu? Hivi hana historians kwenye team yake ya kampeni?

    mimi nitachora cover yake na illustrations za ndani mkuu.

    nimeshawaambia kuwa YES HE CAN! kwani kuna ugumu gani kutandaza reli ya plastiki tanzania nzima kwa ajili ya treni ya mabua? Tatizo la JK anadhani tupo ktk zile zama za kukubaliana na ule utabiri elekezi wa REDET kuwa anakubalika saaana na ni maarufu kuliko baraza lake la mawaziri. hakujua kuwa alipowatuma akina mkandala and the gang waliacha maswali mazito akilini kwetu kuwa sisi hatukumchagulia hilo baraza, kama mawaziri hawafai basi aliyewachagua ndiye zaidi ya hapo.
    Rais mstaafu mtarajiwa since october 31, 2010 JK, nakutakia maisha marefu na afya njema baada ya safari ndefu kujaribu kuiongoza tanzania. Sheria ya pensheni mliyojiwekea naamini itakulinda hutolala njaa na maisha yatakuwa mswano tu.
     
  10. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    aiseee huyu mwana jf aliyeleta hoja ya kutunga kitabu/vitabu vya ahadi za Jk ameongea la maana kama kuna uwezekano jamani wekeni mkazo ktk hoja hii ili iwezekane tunao wataalamu waliobobea ktk utunzi na uandishi wa vitabu, mawazo na michango ya hoja itatoka humuhumu JF
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,865
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Kitatumika pia kufundishia watoto wetu shuleni kwenye somo la uraia, civics, na general studies au English literature jinsi gani utapeli unavyofanyika kwenye siasa za Tanzania kama wenzetu wa Nigeria na kile cha kwao kinaitwa "A Man of the people". Tofauti ni kwamba cha kwetu kitakuwa 'non-fictional' na kile ni 'fictional'.
     
  12. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili za huyu jamaa Jk nadhani anayezielewa ni mama SALMA tu, na ndio maana hadi leo wanaishi pamoja. lakini watu wengine wanamsupport ili CCM ishinde.
     
  13. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 419
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Naunga mkono hoja 100%
     
Loading...