Tetesi: Kikwete kupanda mlima Kilimanjaro kwa mara ya kwanza toka awe Rais wa Tanzania


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,009
Likes
14,858
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,009 14,858 280
Habari wakuu.

Kuna taarifa kwamba Mhe Rais mstaafu Jakaya Kikwete kesho atapanda Mlima Kilimanjaro kwa mara ya kwanza kabisa toka awe Rais wa Tanzania.

Hizi ni habari njema japo inashangaza kidogo imekuwaje kwa kipindi chote hicho cha miaka kumi akiwa madarakani hakufanya jambo hili la Kizalendo ambalo huenda lingeongeza hamasa kwa watalii wa nje na ndani kuutembelea mlima huo mrefu kuliko yote Afrika.



Natoa pongezi kwa Mh Jk lakini vilevile viongozi wawe na Utamaduni wa kuvienzi vya nyumbani. Safari za Ughaibuni Jk hakukosa hata moja ila hapo Kilimanjaro alipasahau kabisa.


Namtakia kila la kheri kwa utalii huu wa ndani hapo kesho.

b90fd3cce8e5075bd99a52bdd074a4b8.jpg



Wasalaam...
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180

Alikuwa busy na safari za nje, ngoja akaupandepo.

 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,176
Likes
6,575
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,176 6,575 280
Toka awe au baada ya kustaafu...
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280
Kiu salama hawezi kupanda mlima akiwa rais...hivo usilaumi.
Mpongeze sasa kwani anaokoa jahazi la utalii
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
wewe umeshapanda mlima mara ngapi ili kutekeleza hicho kitendo ulichookita cha kizalendo? mimi kila birthday yangu iki happen nipo tz huwa napanda
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,642
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,642 280
Huyu mzee apumzike, asije kuugua huko akasumbua watu, bado taifa na dunia inamuhitaji ingawa amestaafu
 
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,576
Likes
348
Points
180
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,576 348 180
chakii toka awe Rais au toka azaliwe??
 
M

Mufti Lion

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
215
Likes
131
Points
60
M

Mufti Lion

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
215 131 60
Kale kawinter halaf ukizingatia TD
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Akishuka mtujulishe.
Inachukua siku saba kupanda.
Au Tano ukichukua njia fupi .
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,786
Likes
3,646
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,786 3,646 280
Kwani aliwahi panda kabla ya urais?
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,430
Likes
782,826
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,430 782,826 280
Aende akatembelee tu pale chini ya mlima. ..lakini asithubutu kuupanda. ..hali ya afya yake haimruhusu na miaka imesogea. ..ache kabisa!
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,077
Likes
1,371
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,077 1,371 280
Aende akatembelee tu pale chini ya mlima. ..lakini asithubutu kuupanda. ..hali ya afya yake haimruhusu na miaka imesogea. ..ache kabisa!
tatizolako unataka kumfananisha na yule mwingine.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,805
Likes
23,860
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,805 23,860 280
Habari wakuu.

Kuna taarifa kwamba Mhe Rais mstaafu Jakaya Kikwete kesho atapanda Mlima Kilimanjaro kwa mara ya kwanza kabisa toka awe Rais wa Tanzania.

Hizi ni habari njema japo inashangaza kidogo imekuwaje kwa kipindi chote hicho cha miaka kumi akiwa madarakani hakufanya jambo hili la Kizalendo ambalo huenda lingeongeza hamasa kwa watalii wa nje na ndani kuutembelea mlima huo mrefu kuliko yote Afrika.



Natoa pongezi kwa Mh Jk lakini vilevile viongozi wawe na Utamaduni wa kuvienzi vya nyumbani. Safari za Ughaibuni Jk hakukosa hata moja ila hapo Kilimanjaro alipasahau kabisa.


Namtakia kila la kheri kwa utalii huu wa ndani hapo kesho.

b90fd3cce8e5075bd99a52bdd074a4b8.jpg




Wasalaam...
Wacha uongo, wewe ndiyo ulikuwa unampangia safari zake hata useme hajaikosa hata moja? Au ulikuwa unampangia mabegi yake?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,903
Likes
2,869
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,903 2,869 280
Nyerere na mkapa sina uhakika Kama walipanda,ila mwinyi.
Hata PM wote waliopita sijasijasikia kwalipanda.

Nadhani suala LA usalama huzingatiwa zaidi
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Hongera sana! Ajitahidi kufika atapoweza kufika!!
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,099
Likes
2,071
Points
280
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,099 2,071 280
Ulaya ilikuwa ni ishu ya muda akiwa madarakani ili wewe mtoa mada "UNYE",pia mlima hauhami wala hautaamua kukataa kupandwa,haraka ya nini?
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,924