Kikwete kawatosa mafisadi moja kwa moja?


M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Uundwaji wa baraza la Mawaziri uliofanywa na Kikwete hivi karibuni kumedhihirisha kuwa Rais Kikwete amejitanabahisha kuwa ktk kundi la Wapiganaji dhidi ya Mafisadi kwa kwaacha nje ya Baraza lake wale watuhumiwa wakubwa wa ufisadi na badala yake akawajumuisha wapiganaji kama Samuel Sitta na Dr H.Mwakyembe.

Hivi kweli Kikwete ana ubavu wa kumtosa moja kwa moja rafiki yake wa kweli ambaye hawakukutana barabarani? Hivi ana msimamo thabiti wa kukataa matakwa ya Rostam kwenye Serikali yake? Ngoja tusubiri tuone kama hatafanya mabadiliko muda si muda ili kuwaingiza marafiki zake Mafisadi ambao kwa sasa wameachwa.

Kitendo cha kutowagusa Mahanga Makongoro na Sofia Simba ni ishara ya kulinda connection au ni matokeo ya bahati tu? Hivi Makongoro atakaa amwangalie SIx usoni wakikutana kwenye baraza?
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Uundwaji wa baraza la Mawaziri uliofanywa na Kikwete hivi karibuni kumedhihirisha kuwa Rais Kikwete amejitanabahisha kuwa ktk kundi la Wapiganaji dhidi ya Mafisadi kwa kwaacha nje ya Baraza lake wale watuhumiwa wakubwa wa ufisadi na badala yake akawajumuisha wapiganaji kama Samuel Sitta na Dr H.Mwakyembe.

Hivi kweli Kikwete ana ubavu wa kumtosa moja kwa moja rafiki yake wa kweli ambaye hawakukutana barabarani? Hivi ana msimamo thabiti wa kukataa matakwa ya Rostam kwenye Serikali yake? Ngoja tusubiri tuone kama hatafanya mabadiliko muda si muda ili kuwaingiza marafiki zake Mafisadi ambao kwa sasa wameachwa.

Kitendo cha kutowagusa Mahanga Makongoro na Sofia Simba ni ishara ya kulinda connection au ni matokeo ya bahati tu? Hivi Makongoro atakaa amwangalie SIx usoni wakikutana kwenye baraza?
Mimi nafikiri ni makosa san kudhani kuwa Kikwete amejitenga na Mafisadi eti kwa kuwa tu El RA hawako kwenye baraza la mawaziri. Ukumbuke kuwa chama kinaongozwa na vikao na huko ndipo nguvu ya mafisadi ilipo, tumeona jinsi SS alivyotoswa kwa maelezo yasiyojitosheleza na CC, el bado ni mjumbe halali wa vikao vikubwa vya maamuzi ya chama, ra bado ni mfadhili na mshauri mkubwa sana katika mfumo wa uongozi wa nchi.
Kiongozi yeyote angefanya alichofanya Kikwete ili kupotezea na wananchi wapunguze kelele, na Jambo muhimu sana la kukumbuka kwa sasa ni kuwa, kilichoharibika kwa sasa si mtu mmoja mmoja bali ni mfumo mzima wa uongozi ndani ya nchi chini ya serikali ya ccm, so yeyote anayepewa dhamana ya kuongoza atafanya kazi chini ya mfumo mbovu kabisa usio na tija kwa maisha ya watanzania maskini bila kujali jina ubora na cheo chake.ndiyo maana sitarajii maajabu yoyote kutoka kwa mawaziri wapya bila kujali ni Pombe au Mwakyembye since mfumo ni mbovu hawatafanya maajabu zaidi ya kusubiri maelekezo ya kifisadi
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Ujasiri wa kumteua Samuel Sitta na Dk. Mwakyembe umetokana na nini? hawa si ndo wabaya wakubwa wa mafisadi? Mie nadhani hivi sasa mafisadi wanasikitika na kunyong'onyea baada ya kumuona Swahiba wao akiwatosa na kuwakumbatia wapambanaji!
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Funika kombe mwanaharamu apite!!!! Anayebisha asubiri uchaguzi wa chama aone Mafisadi na mawakala wao watakavyo peta kwenye Halmashauri Kuu na kamati kuu yao!
Sitta na Mwakyembe wametiwa changa la Macho.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,220
Likes
881
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,220 881 280
Aaah wapi danganya toto tu hiyooo, LOWASSA and ROSTAM are powerful as ever!!!!!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Uundwaji wa baraza la Mawaziri uliofanywa na Kikwete hivi karibuni kumedhihirisha kuwa Rais Kikwete amejitanabahisha kuwa ktk kundi la Wapiganaji dhidi ya Mafisadi kwa kwaacha nje ya Baraza lake wale watuhumiwa wakubwa wa ufisadi na badala yake akawajumuisha wapiganaji kama Samuel Sitta na Dr H.Mwakyembe.

Hivi kweli Kikwete ana ubavu wa kumtosa moja kwa moja rafiki yake wa kweli ambaye hawakukutana barabarani? Hivi ana msimamo thabiti wa kukataa matakwa ya Rostam kwenye Serikali yake? Ngoja tusubiri tuone kama hatafanya mabadiliko muda si muda ili kuwaingiza marafiki zake Mafisadi ambao kwa sasa wameachwa.

Kitendo cha kutowagusa Mahanga Makongoro na Sofia Simba ni ishara ya kulinda connection au ni matokeo ya bahati tu? Hivi Makongoro atakaa amwangalie SIx usoni wakikutana kwenye baraza?
:nono:
:nono::nono:
:nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
:nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,685
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,685 280
JK yeye ni rais kivuli, rais ni RA+EL, Dr wa magumashi anawakilisha tu
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,476
Likes
3,030
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,476 3,030 280
Funika kombe mwanaharamu apite!!!! Anayebisha asubiri uchaguzi wa chama aone Mafisadi na mawakala wao watakavyo peta kwenye Halmashauri Kuu na kamati kuu yao!
Sitta na Mwakyembe wametiwa changa la Macho.
ipi nafasi nzuri kupambana na ufisadi ni uwaziri au ubunge naona kuna lengo la kifisadi kufunga midomo wapambanaji!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Uundwaji wa baraza la Mawaziri uliofanywa na Kikwete hivi karibuni kumedhihirisha kuwa Rais Kikwete amejitanabahisha kuwa ktk kundi la Wapiganaji dhidi ya Mafisadi kwa kwaacha nje ya Baraza lake wale watuhumiwa wakubwa wa ufisadi na badala yake akawajumuisha wapiganaji kama Samuel Sitta na Dr H.Mwakyembe.

Hivi kweli Kikwete ana ubavu wa kumtosa moja kwa moja rafiki yake wa kweli ambaye hawakukutana barabarani? Hivi ana msimamo thabiti wa kukataa matakwa ya Rostam kwenye Serikali yake? Ngoja tusubiri tuone kama hatafanya mabadiliko muda si muda ili kuwaingiza marafiki zake Mafisadi ambao kwa sasa wameachwa.

Kitendo cha kutowagusa Mahanga Makongoro na Sofia Simba ni ishara ya kulinda connection au ni matokeo ya bahati tu? Hivi Makongoro atakaa amwangalie SIx usoni wakikutana kwenye baraza?
Naibu Waziri haingii kwenye kikao cha Baraza la Mawaziri, hii iko kwenye katiba
 

Forum statistics

Threads 1,237,478
Members 475,533
Posts 29,290,015