Kikwete jiuzulu mara moja ili watoto hawa waweze kukua kwa matumaini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete jiuzulu mara moja ili watoto hawa waweze kukua kwa matumaini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mag3, Mar 11, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,158
    Likes Received: 3,718
    Trophy Points: 280
    scan0002.jpg

    Kikwete achia ngazi hawa watoto wawe na matumaini ya maisha bora baadaye !
     

    Attached Files:

  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii picha inajieleza kwa mapana na marefu. Hii ni nchi yangu Tz. au ni Malawi oops sorry kumbe ni bongoland.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,334
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Watoto wanaafya zao kuliko hata na. ni.hii mwenyewe wewe unawasingizia kuwa hawana matumaini?!.
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii picha ilishaletwa hapa jamani na mwana jf mmoja mbona mnapenda kurudia mambo? Hawa wana matumaini makubwa tu hata sura zinajionyesha!!!!!!
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,869
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kIKWETE HAJA JIUZULU
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia kuwa Rais Kikwete anang'ang'ania madaraka, Yupo katika awamu ya pili ya uongozi wake kulingana na Katiba ya nchi. Subiri amalize kipindi chake cha uongozi, mwaka 2016 ukiona anaendelea lete hii picha nami nitakuwa miongoni mwa wale watakaokuunga mkono.
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hivi wakuu huu waraka uliotoka wa kumng'oa JK ni wa kweli au mtu majitahidi kuanalyze ili tuamini. Kama waraka huu ni wa kweli basi mimi na family yangu tunauunga mkono ukuombozi huu. Nawahakikishia Jeshi mkifanya hili mtaheshimika na watz mpaka mpaka basi. Kazi njema.
     
Loading...