Kikwete hana raha na "ushindi" wake?


K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,315
Likes
736
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,315 736 280
Raisi kikwete anaonekana kabisa kwamba hana raha na ushindiwake wa kulazimisha na kuiba. Kama mnamjua kikwete anaonekana mnyonge kwasababu rohoni anajua kashidwa na amewekwa na watu kwa manufaa yao na sio yake wala ya taifa. Kikwete anajua kwamba watu hawako upande wake tena kama ilivyokuwa mwanzo wa muhula bali kabakia na mafisadi wa nchi. Tanzania kwasasa iko wakati mgumu sana kwani wananchi wanataka mabadiliko lakini viongozi wengi bado hawajatambua hilo
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,681
Likes
2,036
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,681 2,036 280
time will tell
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Kwa kweli hana raha!! 2005 alipata ushindi mzuri, 2010 ametia aibu ingawa mwenyewe (maybe kutokana na kutokujali kwake) akasema ni wa KISHINDO!!

Aibu ya nani?...........KIKWETEEEEEEEEEEEEEE!!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,681
Likes
2,036
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,681 2,036 280
dhamira yake ya kuiba kura sasa inamfanya asifurahie urais wake
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
"pole sana" rais wa NEC
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,787
Likes
23,164
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,787 23,164 280
Kama ni mwislam safi lazima atubu vinginevyo wizi alioufanya utaendelea kumtafuna polepole hadi anaenda kaburini.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Kama ni mwislam safi lazima atubu vinginevyo wizi alioufanya utaendelea kumtafuna polepole hadi anaenda kaburini.
Atubu na arudushe urais kwa mwenyewe aliyechagukiwa na wananchi
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,308
Likes
559
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,308 559 280
Raisi kikwete anaonekana kabisa kwamba hana raha na ushindiwake wa kulazimisha na kuiba. Kama mnamjua kikwete anaonekana mnyonge kwasababu rohoni anajua kashidwa na amewekwa na watu kwa manufaa yao na sio yake wala ya taifa. Kikwete anajua kwamba watu hawako upande wake tena kama ilivyokuwa mwanzo wa muhula bali kabakia na mafisadi wa nchi. Tanzania kwasasa iko wakati mgumu sana kwani wananchi wanataka mabadiliko lakini viongozi wengi bado hawajatambua hilo
Haya ni maneno yako na fikra zako wala si za JK. Nilizani kampeni zimekwisha hapa JF.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,731 280
ila kweli kama ni mtu amnaependa dini yake na anataka asiende kwa ibilisi atubu arudishe kura alizoiba
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Dhambi ya kumsaliti Yesu ilimtafuna yuda mpaka akajinyonga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ndvyo itakavyokuwa kwa kikwete-dhambi ya kuisaliti nchi kwa kudhulumu haki dhambi hiyo itatafuna dhamiri yake mpaka aanguke na kufa kama yuda!!!!!!! Saa hizi anatamba lakini ninyi subirini tu, wala tukio hili haliko mbali-anguka yake ya kila leo ni dalili hizo!!!!!!!!!!!! Anategemea nguvu ya ushirikina na uchawi!!!!!!!!!!!!. Histori inathibitisha kwamba watawala dhalimu mwisho wao ni fedheha kubwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
637,634
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 637,634 280
Haya ni maneno yako na fikra zako wala si za JK. Nilizani kampeni zimekwisha hapa JF.
Kama hujamsoma hadi leo JK alivyosononeka na ushindi wa mezani basi tena.....................macho unayo lakini itabidi tukuambie sasa tazama....................
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Unajua mimi siamini kama mtu anayeamini katika uchawi na ushirikina ana dini! Labda wanatumia dini katika kutuzuga au labda mniambie hiyo dini inaamini katika uchawi na ushirikina na siyo katika Mungu.Shetani anaweza pia kukupa kila kitu hata Urais ukitaka lakini njiani atakuacha tu lakini Mungu hawezi kukuacha. So tegemea anguko kuu siku si nyingi maana Mungu anaenda kijidhirisha na wananchi wa nchi hii tutakuwa mashuhuda wa ukuu wa Mungu.
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
So longer as Shekhe Yahaya anamlinda kwa nguvu za giza tusubiri mwisho wake.
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Ruta umemjibu vyema ndugu yetu Mgonjwa Ukimwi-anatetea ukuta unaokaribia kuanguka kwa mara ya mwisho-zile anguka za kwanza ni mvua za kwanza tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Kwani lazima awe raisi?? mbona shughuli za kufanya zipo nyingi tuuu??? Ican imagine kuongoza group la watu wasiokutaka???? Ngoja watu waanze kuboycott na kumpanda kichwani. Mi ningekuwa Kikwete ningeachana na uraisi manake najua wananchi HAWANITAKI na kama kuiba keshaiba saana anang'ang'ania nini???
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Dhambi ya kumsaliti Yesu ilimtafuna yuda mpaka akajinyonga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ndvyo itakavyokuwa kwa kikwete-dhambi ya kuisaliti nchi kwa kudhulumu haki dhambi hiyo itatafuna dhamiri yake mpaka aanguke na kufa kama yuda!!!!!!! Saa hizi anatamba lakini ninyi subirini tu, wala tukio hili haliko mbali-anguka yake ya kila leo ni dalili hizo!!!!!!!!!!!! Anategemea nguvu ya ushirikina na uchawi!!!!!!!!!!!!. Histori inathibitisha kwamba watawala dhalimu mwisho wao ni fedheha kubwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Yoote maovu aliyo fanya na NEC yanamrudi... Hana amani na roho yake...

Yeye na CCM yake watawale tu, lakini ndani ya mioyo yao wanajua hatuwataki, na kwamba ni wao ndiyo wamejichagua...:A S-alert1:
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
kama anataka kuacha legacy jk hana budi afanye haya walau kupotezea uchakachuaji;

  • alete katiba mpya
  • aandae mazingira ya uundwaji wa tume huru ya uchaguzi
  • afute takukuru au afanye iwajibike kwa bunge
  • afanye ofisi ya cag iwajibike kwa bunge
 
T

Tongue blister

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2009
Messages
361
Likes
0
Points
0
T

Tongue blister

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2009
361 0 0
Hawezi kuwa na raha na hata weza kuwa na raha kwasababu hata watu walio mzunguka wamemchoka japo kuwa hawawezi kumuonyesha wazi wazi.Hapa issue ni kuomba msamaha mbele za watanzania, Unapo mtazama Rais JK kwa sasa utagundua wazi ni mtu mwenye mawazo na msongo wa akili.

Nilijadiri hili na huenda kabisa JK anaongozwa na baadhi ya watu ambao kwa uwezo wao wameamua kujitolea kwa hali na mali ili mradi JK awepo madarakani. Kwa uwezo wa mtu wa kawaida kuweza kuhimiri hali halisi ya upinzani na ya kiutawala iliyopo ni vigumu. Japo alishinda kwa kura milion 5 bado ana upinzania mkubwa sana ndani na nje ya Tanzania, na hili yeye mwenyewe analitambua.
Kwa kutumia busara zake kidogo alizo nazo, ningeshauri akubali kuwaita wana mageuzi na kukaa nao meza moja na kujadiri matokeo na yaliyojiri katika uchaguzi. Na kama itawezekana wakubaliane katika kubadirisha katiba ya nchi.
HILO PEKEE LITAWEZA MRUDISHIA FURAHA MOYONI.
 
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
234
Likes
2
Points
35
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
234 2 35
2005 ilikuwa hivi...Nyerere mpya,Mkombozi amepatika,Chaguo la Mungu,Tumaini jipya na misemo mingi tu na mwisho wa siku ushindi wa kishindooo wa 81%. 2010 uli hivi EPA,KAGODA,BUZWAGI,KIWIRA,MERERETA,MPASUKO KURA ZA MAONI,KUWABEBA MAFISADI,AHADI KEMKEM,KAMPENI MAJI TAKA mwisho wa siku ushindi wa 61% tena usiohali.RAHA ITOKE WAPI NAE BINADAMU DHAMIRA INAMSUTA NA ANAJUA IPO SIKU SIRI ITAFICHUKA.
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
Dhambi ya kumsaliti Yesu ilimtafuna yuda mpaka akajinyonga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ndvyo itakavyokuwa kwa kikwete-dhambi ya kuisaliti nchi kwa kudhulumu haki dhambi hiyo itatafuna dhamiri yake mpaka aanguke na kufa kama yuda!!!!!!! Saa hizi anatamba lakini ninyi subirini tu, wala tukio hili haliko mbali-anguka yake ya kila leo ni dalili hizo!!!!!!!!!!!! Anategemea nguvu ya ushirikina na uchawi!!!!!!!!!!!!. Histori inathibitisha kwamba watawala dhalimu mwisho wao ni fedheha kubwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mungu hayuko hivyo unavyofikili wewe< MUNGU hana visasi hata kidogo, sina hakika kama JK ana dhambi, na kama anazo, akitubu tu, hata hapo baadaye, yaani baada ya URAIS Mbinguni anaenda, mtabaki na lenu tu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252