Kikwete Dodoma, CCM wahofia kukosa watu, orijino komedi na wasanii wengine kutumbuiza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Dodoma, CCM wahofia kukosa watu, orijino komedi na wasanii wengine kutumbuiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Suleiman, Feb 5, 2011.

  1. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Salaam wana JF,
    leo kikiwete yupo Dodoma kwaajili ya sherehe za ccm pamoja na maandamano mpaka uwanja wa Jamuhuri. Mwenyekiti huyo wa chama ni mgeni rasmi

    kwa kuhofia kukosa watu kwa mwamko wa kimageuzi uliopo sasa hivi CCM wamelazimika kukodi wasanii kibao wakiwemo akina Masanja wa original Komedi ili kuvutia wahudhuriaji.

    Na kama kawaida malori na pick up za kutosha zinabeba watu toka pembeni mwa mjini na miji mingine waje wamsikilize mwenyekiti wa chama maana watu wa mjini wabishi.

    my take,
    kwa sasa CCM wamekosa sera makini na wananchi wamewachoka, wanalazimika kutumia nguvu ya ziada kuvutia wasikilizaji, ni aibu kubwa kwa kweli.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi malori ni salama kupakia watu? Polisi mbona hawazikamati?
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    weeeee ukamate wenye nchi!!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wafanye kama mbeya watu walienda kabao walipomaliza kutumbuiza uwanja ubaki wazi!!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mtwara ilikuwa hivyo....afta show watu haooooooooo!!!kazi kweli mwaka huu
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kufunga milango ili kunusuru aibu mbele ya mkuu wa nchi.

     
  7. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    mkuu hawa sasa hivi wamekosa mvuto, wanajua bila manjonjo ya wasanii hakuna watu. Toka lini watu wakapendanda uongo wao na kufarijiwa kwamba kuna amani wakati maisha magumu? Shame on them
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    naomba muongozo hiyo avata yako
     
  9. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    kaka polisi wetu ni kama mbwa wanatumwa waende kukamata na kupiga wapinzani tu. Wamejaza bebdera zao kila mahali mjini
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,656
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Leo ni siku ya Majonzi sana katika Tanzania, mana chama kilichotupa umasikini mkubwa hivo kinaazimisha siku yake ya kuzaliwa.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    mwanzo wa mwisho huo... mtu ukake juani huna pesa ya chakula?
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi chama huwa ni cha wanachama? au viongozi ndio wana wanachama.
    Chama kinaendeshwa na wanachama au wanachama wanaendeshwa na viongozi.
    If you train your lover that love is money, then be ready to bear the expenses.
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hayo maandamano yana kibali? intelejensia ya Mwema inasemaje???
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya mliopo dodoma tujuzeni yanayojiri
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    True
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usiwe na wasi, kibali cha maaandamano ndo hivyo kinatengenezwa leo masaa 24 kabla ya maandamano. Every thing is posible with us. inteligensia poa sana.
     
  17. BJEVI

    BJEVI JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kwa ccm DOm wanatafuta kila linalowezekana kupata washerekeaji lakini wapi,uwanja unapendezeshwa na watoto wa Shule za MSINGI.Malori yanachukuwa wazee na watoto kutoka vijijini kuwaleta uwanjani.

    Hii imekaaje jamani wana JF hasa kwa CHAMA chenye DOLA?
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndo safi hapo!! Wacha walipe dowans!
     
  19. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,753
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    CCM ilishakufa, inasubiri mabadiliko ya katiba ili izikwe kabisa.
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tujuze yanayojiri
     
Loading...