Kikwete chonde chonde.....waziri wa fedha....


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,136
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,136 280
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
Kwani naye yumo kwenye mtandao? Kama hayupo usipoteze muda kuota
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
nadhani anaweza kufaa, kwa sababu kasimamia TBL kwa muda mrefu... anaweza kuwa na mawazo mapya
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
Anord Kilewo ni mbunge wa wapi?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO

Huyu wa TBL, MMMH! CV yake sawa, je una profile yake kutoka Usalama wa Taifa?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................
He is too old jamani........................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
That is a white lie...........................wapo wengi wenye sifa humu nchini.tatizo tutawapataje?
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
1. Aiseee, yaani wewe umewachunguza watanzania wote ukaona huyu mzee ndo anafaa zaidi wa watanzania wote??? Haya sasa ni masihara, ningependa kujua namna ulivyofanya upembuzi wako maana mimi nae ni mtalaamu sana wa mambo ya fedha na naweza kuwa waziri zaidi ya huyo mzee

2. Nani kakwambia JK anatafuta watu makini katika nafasi makini?? ukimweka mtu makini wizara ya fedha mzee mzima atapata taabu sana kuidhinishiwa fedha za kwenda kuzurula ulaya. Watu makini hawana nafasi kwenye serikali ya JK. Walio makini anatafuta namna ya kuwaondoa (eg Mzee 6)
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,840
Likes
1,088
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,840 1,088 280
Kama ana uwezo mshauri ampe shirika kama TTCL au ATCL, uwaziri hapana kwani si mbunge. By the way ukiacha kufanya TBL yeye kama Kileo ni mradi gani amewahi kuanzisha na ukaonyesha mafanikio kama alivyo Mengi?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
1. Aiseee, yaani wewe umewachunguza watanzania wote ukaona huyu mzee ndo anafaa zaidi wa watanzania wote??? Haya sasa ni masihara, ningependa kujua namna ulivyofanya upembuzi wako maana mimi nae ni mtalaamu sana wa mambo ya fedha na naweza kuwa waziri zaidi ya huyo mzee

2. Nani kakwambia jk anatafuta watu makini katika nafasi makini?? Ukimweka mtu makini wizara ya fedha mzee mzima atapata taabu sana kuidhinishiwa fedha za kwenda kuzurula ulaya. Watu makini hawana nafasi kwenye serikali ya jk. Walio makini anatafuta namna ya kuwaondoa (eg mzee 6)
jamaa alikuwa anatoa maoni yake kwa maendeleo ya nchi lakini kama hayatasikilizwa nadhani pia akubali tuu! Hata mimi ningependa jk akubali kumuweka mtu makini hapo!
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
Vumbi tupu!
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................
wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO

huo ni mtazamo wako lakini kumbuka kwamba CV sio kigezo pekee cha mafanikio au uzalendo wapo maprofesa kama Mhalu wako akina chenge wote ni wasomi lakini jamii haiwaoni hivyo. Kumbuka pia kwamba kama kileo alifanikiwa sana alipokuwa TBL na kwingineko sio lazima akafanikiwa katika siasa, kwa mfano Charles Keenja alifanikiwa sana wakati wa tume ya jiji la Dar es salaam lakini hakufanikiwa zaidi alipokuwa waziri.

Mimi nashauri tusimchagulie Rais viongozi lakini tuna wajibu wa kuhoji uteuzi kulingana na ukweli tunaoufahamu juu ya wateule hao ingawa pia tuepuke majungu.Timu za mpira za Ulaya zinapoajiri kocha hazimpangii wachezaji. Timu ya ushindi inapangwa na kocha mwenyewe ni hivyo hivyo kwa MaRais wao.

Mcahngo wangu katika hili hauna maana kwamba zitambui uwezo wa mzee kileo hapana.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
484
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 484 180
Kwanini mnaumiza vichwa vyenu wakati kila kitu kiko dhahiri! The writting is already on the wall. Piga ua Waziri wa fedha is either Mustapha Mkuro au Mama Zakia Meghji.

You don't need to be a rocket scientist to figure out this, unless you're not living in Bongo land. BTW nani alikwambia huku Bongo mawaziri wanachaguliwa kwa kufuata sifa, uwezo na umakini wao. You must be an optuse person living in different world.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
nadhani anaweza kufaa, kwa sababu kasimamia TBL kwa muda mrefu... anaweza kuwa na mawazo mapya
Being competent in the Business world doesn't gurantee kuwa ni competent kwenye political, national policy world. Though admire the old chap I am sure JK hawezi hata kufikiri kutaka ushauri kwa huyu mzee kwa sababu, huyu mzee ni wale antimafisadi, friends of Cleopa David Msuya, friends of Mengi etc! Na huyu mzee hana njaa ya kumfanya amwangukia Makamba, RA, EL, Ridhiwan, Salma etc. wenye influence na utendaji wa jk.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,233
Likes
30,497
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,233 30,497 280
Nani alikwambia JK anapokea ushauri nje ya wale watu watatu au familia yake? Ili ushauri wako usikilizwe, upitishie kwa RA aau EL
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Nani alikwambia JK anapokea ushauri nje ya wale watu watatu au familia yake? Ili ushauri wako usikilizwe, upitishie kwa RA aau EL
It sounds CRAZY.......BUT TRUE
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
una undugu na kileo eehh..naona umeanza kupiga debe taratibu..nani alikwambia kileo ndo pekee anafaa?? ina maana wewe unawajua wasomi wooote bongo wa mambo ya uchumi na fedha si ndio?? acha kuwanga kweupe isee subiri angalau kagiza kaingie sawa mkuu!!
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
1. Aiseee, yaani wewe umewachunguza watanzania wote ukaona huyu mzee ndo anafaa zaidi wa watanzania wote??? Haya sasa ni masihara, ningependa kujua namna ulivyofanya upembuzi wako maana mimi nae ni mtalaamu sana wa mambo ya fedha na naweza kuwa waziri zaidi ya huyo mzee

2. Nani kakwambia jk anatafuta watu makini katika nafasi makini?? Ukimweka mtu makini wizara ya fedha mzee mzima atapata taabu sana kuidhinishiwa fedha za kwenda kuzurula ulaya. Watu makini hawana nafasi kwenye serikali ya jk. Walio makini anatafuta namna ya kuwaondoa (eg mzee 6)
nimekugongea mkuu..nime do the needful.well said
 

Forum statistics

Threads 1,235,498
Members 474,615
Posts 29,224,685