Kikwete awateua Meghji na Nahodha ubunge


andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hata CC ya CCM 75% ni ...........................
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Kingunge kasahaurika au bado move inaendelea, safari hii kawa na pozi sana, anataka tusahau atamrudisha na masha pia
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
hizi jenda jamani!....huyu zakia si ameshachemka nafasi nyeti kabisa pale wizara ya fedha sasa anateuliwa kwa ajili gani na kwa masilahi ya nani............?|.......................NAJIANDAA KUKIMBIA NCHI HII KM AKINA LOWASA NA ROSTAM NA HOSEA WATAENDELEA KUONGOZA NCHI KWA NIABA YA KIKWETE AMBAYE NAYE KAPITA KWA KUCHAKJACHUA NA KACHAGULIWA NA WATZ MIL.5 ILI AWAONGOZE WATZ MIL.43.....SHAME ON YOU CCM
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
kweli jf kiboko. Mimi nimejifunza uraia na siasa hapa.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Dereva wa kipanya, pole pole mkono na paja.

Mtajiju. Mama yule ni mjane, wacha aliwazwe.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
Kikwete aenderleza sinama alizoanzisha hapo 2005........aendelea kuteua madrasa kwa style hii madarasa tusahau na ndiyo maana kikwete hajali ubora wa elimu kwani alishazoea madrasa na ambayo hujengwa tu bila mpangilio wowote.......kwanini kikwete asijiuzulu kwa kukumbatia uislamu...............ile ahadi ya kutetea maslahi ya waislamu aliyokuba;liana nao kwa siri pale waliposema hawatampigia kura ndo ameanza?...............ajue kuwa amechaguliwa na watz mil.5 na sisi watz mil.38 hatumtaki kwani anataka na sasa ameanza kuitumbukiza nchi kwenye machafuko............
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
tatizo TEUZI ZA CCM HUWA ZA KULIPANA FADHILA SIO KUANGALIA UTENDAJI!NDIO MAANA WANAPOKEZANA VIJITI MIMI NA WEWE KUINGIA KWENYE SYSTEM SAHAU MPAKA UKOMBOZI WA KWELI UPATIKANE!nakumbuka mtu wangu wa karibu sana kabla ya mkapa kuchaguliwa na ccm kugombea urais ALINIAMBIA MKAPA AKIPATA URAIS NITAKUA BALOZI UFARANSA.na kweli baada ya mkapa kushinda akawa balozi france!
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Kuna umuhimu wa kupitia sheria zetu upya, Wabunge viti maalum 102, wabunge wa kuteuliwa na rais 10. Huu mzigo wote ni wawalipa kodi. Kwa nini tusiwe na wabuinge wakuteuliwa tu???? Kwa wale mnaojua hivi viti vya ubunge viko na kule Kenya,Uganda au kwenye nchi yoyote ya jirani??

Kwa mzigo huu tusitegemee elimu bure, na maisha bora yatakuwa ndoto kama kile kidogo tunachopata kinaishia kulipa posho za viongozi.
 
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
208
Likes
6
Points
35
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
208 6 35
Mods I propose that you lock this post, this is none sense. Udini udini mimi mijadala kama hii inanikera sana!
 
Sabasaba

Sabasaba

Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
90
Likes
24
Points
15
Sabasaba

Sabasaba

Member
Joined Jul 12, 2007
90 24 15
Hao walochagulia ndo mawaziri watarajiwa.....:)
Ukimchagua Zakhiye Maghji kuwa Waziri ni sawa na Rostama Azazi kuwa Waziri kwa mlango wa nyuma, mwanzo nilifikiri mwanahalisi ni wazushi, nimeanza kuipa credit habari yao!, do i need to say more?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,796
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,796 280
Yaleyale ya mvinyo wa zamani kwenye chupa mpya!!!!! KAAAAAZI kwelikweli
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Kwa Meghji kusema ukweli mkulu kachemsha kama anampango wa kumweka kwenye list ya mawaziri wake, kwani alisha underperform kwenye wizara kadhaa alizoshika hapo nyuma. Hawa jamaa wengine sijui performance yao hasa huyo Makame. Dini is not a big deal as long as they deliver well.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Huyo Profesa Makame Mnyaa Mbarawa aligombea jimbo la Mkanyageni akashindwa na Mohamed Habib Mnyaa wa CUF, ambaye jana alijitoa kuwania Unaibu Spika kumpisha mgombea wa CCM, Job Ndugai. Duh, Mnyaa aliyekua Kamati ya Mwakyembe ya Richmond leo anamuunga mkono mgombea wa CCM?!!
Sehemu ya muafaka hiyo. Nyie mnafikiri sisiemu pamoja na kuwa majuha hawana akili ya ulaghai??? Hawa jamaa bwana akili yao iko mbele ukiona wanakubali jambo ujue wameshalipigia mahesabu mbeleni na kuona iko kitu. Na mimi nawaambia tafuteni nguvu ya CUF hata huko visiwani 2015 muone kama ni hii ya sasa, KWISHA HABARI YAO maana akili za wafuasi wao zitaridhika kama za viongozi wao na hakuna tena cha upinzani. LABDA JAHAZI ASILIA.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
Mi sina neno,lolote la kusema, ila tusubiri madudu mengine makubwa yaja kuanzia ijumaa wiki hii
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
hizi jenda jamani!....huyu zakia si ameshachemka nafasi nyeti kabisa pale wizara ya fedha sasa anateuliwa kwa ajili gani na kwa masilahi ya nani............?|.......................NAJIANDAA KUKIMBIA NCHI HII KM AKINA LOWASA NA ROSTAM NA HOSEA WATAENDELEA KUONGOZA NCHI KWA NIABA YA KIKWETE AMBAYE NAYE KAPITA KWA KUCHAKJACHUA NA KACHAGULIWA NA WATZ MIL.5 ILI AWAONGOZE WATZ MIL.43.....SHAME ON YOU CCM
Madudu ya EPA Meghi hakuwa Waziri wa Fedha ila ikaguzi ulifanyika yeye akiwa waziri wa fedha. Mimi nashauri wana JF kutenda haki pale unapochangia kwani mimi naamini katika kina mama waliowahi kupewa wizara wakafanya vizuri huyu mama huwezi kumwacha. Maamuzi mengi si yake kama Waziri na hivyo huwezi kumlaumi yeye na Zakhia
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Ish!! Kumbe hawana heading ya kiswahili
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
huo ndio uzuri wa kuto delete permanently from recycle bin, you can later reuse the deleted. yaani huyo mama hajawahi hata kugombea jimboni yeye ni kuteuliwa tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu miaka yote. kama anafaa kwanini haendi jimboni. yaani miaka 40 anateuliwa tuuu, aaahh
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
3D
Nimekusoma unaonaje kama ukimwambia Kiwete aache upumbavu na upuuzi of all the people kweli anamteuwa Zakhia Meghji? Kati ya Wanzanzibar Mil moja? Ndo maana ninajenga imani kuna sababu zaidi. Huyo mama ni loser na failure sehemu zote alizowahi kufanya kazi, ni fisadi mzoefu hakuna asiyejua hilo. Kuniita mimi mjinga na mpumbavu ninaona ni kama sifa unaniongezea kwa kusema ukweli.

Zakia Meghji waziri wa................................... Kiwete spare our country.

Mch Masa
Mch Masa wewe ni mmoja wa wakongwe humu. Hatutaraji kwa uzoefu wenu muwe mnarushwa roho na vitu vidogo vidogo. Kama kumteua Meghji kuna sababu ya zaidi kama unavyosema, unajua uhusiano wa Kikwete na Meghji? Zaidi ya yote unaona kabisa Uislam wa Meghji una lolote katika uteuzi huu? Meghji na Kikwete wana Uislam gani kama si waigizaji tu?

Mchungaji Masa, tatizo langu ni watu muhimu kama wewe kumnyang'anya Malaria Sugu haki yake ya kucheza kama mtoto (Kuongea upuuzi wa kidini) tena bila evidence. Mchungaji mapepo yamekuzidi nguuvu? Kwanini ujenge katika kiwanja cha kuchezea watoto wetu akina Malaria sugu na Zawadi Ngoda?
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,415