Kikwete awapa neno zito wasanii kuhusu kufanya kazi zenye ubora


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,511
Likes
2,586
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,511 2,586 280
Rais mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mabye pia ni kipenzi cha wasanii, Jakaya Mrisho Kikwete, amewataka wasanii kufanya kazi zenye ubora zaidi ili kuweza kushindana na soko la kimataifa, la sivyo watabaki hapa hapa bongo.

Jakaya Kikwete ameyasema hayo alipokuwa akiongea kwenye ghfala ya uzinduzi wa Television Mpya ya Jason ambayo itakuwa inaonyesha filamu za kitanzania, na kusema kwamba ni wakati muafaka sasa kwa wasanii kuacha kulia lia kutaka serikali iwape msadaa, na badala yake wafanye kazi zenye ubora zaidi.

“Kama anavyosema Waziri isiwe sasa scene' ni hizo hizo tu, msilalamike tulindeni, mtabaki kibongo bongo tu, nyinyi mkitaka mtoke lazima muende beyond bongo, lazima muwe na product nzuri, na product nzuri mnaipata mkiacha ushindani, muhimu ni kusaidiwa mshindane vizuri, basi”, amesema Jakaya Kikwete.

Pamoja na hayo Jakaya Kiwete amesema amefurahishwa na muenendo wa tasnia ya sanaa ya filamu, ambayo kwa sasa imetoa ajira kwa watu milioni 6.

jakaya-kikwete-3.jpg?itok=eLDfikwH&timestamp=1510933600

Rais Mstaafu Jakaya Mrisho Kikwete
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,628
Likes
13,710
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,628 13,710 280
Sasa kwamfano yule msanii mnaempenda kuliko hata wapenzi zenu alipotuimbia kale kawimbo eti "zilipendwa" si kurudishana nyuma huko?

Tutashindana vipi ki intaneshno kama nyimbo ndio hizo?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Ai lavu yu jei kei
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,259
Likes
1,379
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,259 1,379 280
waendelee na muvi zao za wanaume kujichubua,mahereni harafu wanatuonyesha maghorofa ya bandari,ppf na bot harafu wanataka tuwasaport kwenye huu upuuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,558
Members 474,641
Posts 29,226,872