Kikwete at Subhash Patel fund raiser ...


Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
33
Points
145

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 33 145
JEETU+PATEL.jpg

Kikwete is still embracing Jeetu Patel, to the extent of gracing his fundraiser despite the recent turn of events.I wonder what message will this send to law enforcement officers who are supposed to go after somebody like Jeetu Patel.

JEETU%2BPATEL.jpg



Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimpongeza mkewe Mama Slama Kikwete ambaye pia ni Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na MaendeleoWAMA kwa kuchangia shilingi milioni moja katika mfuko wa elimu wa wilaya ya Bagamoyo wakati wa harambee iliyofanyika katika hoteli ya Movenpick jijini Dar es Salaam Ijumaa jioni.Katika Harambee hiyo zaidi ya shilingi milioni tisa zilichangwa.Katikati ni Mwenyekiti wa harambee hiyo Bwana Jeetu Patel.

Pic and caption from BongoPix
 
Last edited by a moderator:

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
575
Likes
43
Points
45

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
575 43 45
Huyo ni SUBHASH PATEL siyo JEETU PATEL!

Subhash ndiye mwenye makampuni wa M M steel mzaliwa wa bagamoyo wamosoma na kikwete pamoja

Jeetu Patel ndiye fisadi aliyechota mabilioni benki kuu
 

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
96
Points
145

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined Feb 25, 2006
3,347 96 145
Haaaa haaaa, hiyo ndiyo CCM bwana. Guys, we should stop whining, treachery and corruption are difficut to break if you are used to them. Let's organise; it is action that will save our country and not our anger and frustration!
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Huyo ni SUBHASH PATEL siyo JEETU PATEL!

Subhash ndiye mwenye makampuni wa M M steel mzaliwa wa bagamoyo wamosoma na kikwete pamoja

Jeetu Patel ndiye fisadi aliyechota mabilioni benki kuu
Karibu sana
Pili acha kuwa mwonga, hawa akina Patel tokea lini wakawa wazaliwa wa Bagamoyo bwana? Tafuta njia nyingine ya kutetea haya Mafisadi, sio hii
 

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
507
Likes
20
Points
0

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
507 20 0
Huyo ni SUBHASH PATEL siyo JEETU PATEL!

Subhash ndiye mwenye makampuni wa M M steel mzaliwa wa bagamoyo wamosoma na kikwete pamoja

Jeetu Patel ndiye fisadi aliyechota mabilioni benki kuu
Nilikuwa nataka kumhukumu Jk hapa,lakini kwa sababu yako Bwana Mdogo naahirisha hadi nipate memba mwingine atupe maelezo ya ku support post yako.Itakuwa vema kama pia tupate picha ya Jeetu Patel ili kuwatofautisha hawa wawili.

Na kwa huyu anayeuliza juu ya umaskini mbaya zaidi katika akili au pesa itakuwa ime mtouch sana habari hii.Nadhani amepumua baada ya kusoma ufafanuzi wako.
 

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
575
Likes
43
Points
45

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
575 43 45
Karibu sana
Pili acha kuwa mwonga, hawa akina Patel tokea lini wakawa wazaliwa wa Bagamoyo bwana? Tafuta njia nyingine ya kutetea haya Mafisadi, sio hii
Ahsanye BabaH

Mie sina nia ya kutetea mafisadi,wewe inaelekea humjui huyo subhash patel,nilikuwa naelezea huyo jsiyo eetu patel!Ina maana akina patel huwa hawazai humu Tanzania?kila patel ni mzaliwa wa India?
labda wewe unamjua vizuri tuelezee huyo subhash patel ni nani?
 

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Ila si jambo la kushangaza ata kama angekuwa yeye Tz hii kuna watu wana vichwa vya kuku ie wepesi wa kusahau mambo.

Ila afadhali sio Jeetu mwenyewe manake tusi lilitaka kunitoka apa kwa maana ingekuwa zarau kwa watz.

Ebu mwenye data atumwagie asije akawa ukoo mmoja na mbaya wetu Jeetu.
 

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
hata nami nilikuwa nataka kuaanza kurusha laana kwa viongozi wote wa serikali, ingekuwa huyu ni jeetu patel.

jee huyu wa kwenye picha na jeetu wana uhusiano wowote? au imetokezea tu bahati "mbya" kuwa na jina linalofanana?
 

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
hata nami nilikuwa nataka kuaanza kurusha laana kwa viongozi wote wa serikali, ingekuwa huyu ni jeetu patel.

jee huyu wa kwenye picha na jeetu wana uhusiano wowote? au imetokezea tu bahati "mbya" kuwa na jina linalofanana?
Wanauhusiano wote ni mafisadi, nadhani huyu Subhash Patel ndiye anayemjengea Castel lake Muungwana kule Lugoba!!
 

TechMaro

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
102
Likes
0
Points
33

TechMaro

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
102 0 33
Na Mwandishi Maalum
Date: 14 March 2008

RAIS Jakaya Kikwete juzi usiku aliwaongoza wadau wa elimu na wafanyabiashara katika kuchangisha fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 882 ya sekondari mpya zinazotarajiwa kujengwa mkoani Dar es Salaam kupunguza uhaba wa shule.


Katika chakula cha usiku kilichoandaliwa katika Hoteli ya Kilimanjaro Kempinski na Mwenyekiti wa Kamati ya Kuchangisha fedha hizo, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Abbas Kandoro, zaidi ya Sh milioni 600 zilichangwa.


Uchangishaji fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa ulianza Septemba 21, mwaka huu na hadi kufikia juzi mchana Sh bilioni 6.7 zilikuwa zimekusanywa kupitia kwa Kandoro. Sh bilioni 10 zinahitajika.


Katika chakula hicho cha usiku, wafanyabiashara na wadau mbalimbali walichangia fedha taslimu, ahadi, hundi na ahadi za kujenga madarasa au kununua madawati kwa ajili ya shule zitakazojengwa.




Mfanyabiashara maarufu nchini, Azim Dewji aliongoza harambee ya kujenga madarasa kati yake na wafanyabiashara wenzake na kuahidi kujenga madarasa 10 yenye thamani ya karibu Sh milioni 100.


Rais Kikwete alichangia Sh milioni tatu, Mkuu wa Majeshi Davis Mwamunyange alichangia Sh milioni 57, Shubash Patel Sh milioni 100 na Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano (TCRA) Sh milioni 15.


Akizungumza katika hafla hiyo, Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Margaret Sitta alisema nia ya kuongeza madarasa inatokana na uchungu wa kuona watoto wengi wanafaulu Dar es Salaam, lakini wanakosa shule za sekondari za kujiunga.


Alitoa mfano mwaka 2005 kati ya wanafunzi 17,000 waliofaulu, ni 4,143 tu ndiyo walikwenda sekondari na kwa mwaka jana kati ya wanafunzi 21,974 waliofaulu ni 4,771 tu walikwenda sekondari waliobaki wote hawajulikani walikwenda wapi na wanafanya nini sasa.


Source: Radio Free Africa,
http://www.radiofreeafrica.co.tz/Ujenzi wa sekondari Dar wafikisha bilioni 6.7.html
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Wanauhusiano wote ni mafisadi, nadhani huyu Subhash Patel ndiye anayemjengea Castel lake Muungwana kule Lugoba!!
Oops kumbe ile habari siku zile za hekalu kujengwa ni valid ? Maana watu waliipinga sana leo naona inakuwa kweli .Haya tuendelee .Mke wa Rais kajaa ma gold kila mahali Watanzania wanakufa njaa Pemba .
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Na Mwandishi Maalum
Date: 14 March 2008

RAIS Jakaya Kikwete juzi usiku aliwaongoza wadau wa elimu na wafanyabiashara katika kuchangisha fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 882 ya sekondari mpya zinazotarajiwa kujengwa mkoani Dar es Salaam kupunguza uhaba wa shule.


Katika chakula cha usiku kilichoandaliwa katika Hoteli ya Kilimanjaro Kempinski na Mwenyekiti wa Kamati ya Kuchangisha fedha hizo, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Abbas Kandoro, zaidi ya Sh milioni 600 zilichangwa.


Uchangishaji fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa ulianza Septemba 21, mwaka huu na hadi kufikia juzi mchana Sh bilioni 6.7 zilikuwa zimekusanywa kupitia kwa Kandoro. Sh bilioni 10 zinahitajika.


Katika chakula hicho cha usiku, wafanyabiashara na wadau mbalimbali walichangia fedha taslimu, ahadi, hundi na ahadi za kujenga madarasa au kununua madawati kwa ajili ya shule zitakazojengwa.




Mfanyabiashara maarufu nchini, Azim Dewji aliongoza harambee ya kujenga madarasa kati yake na wafanyabiashara wenzake na kuahidi kujenga madarasa 10 yenye thamani ya karibu Sh milioni 100.


Rais Kikwete alichangia Sh milioni tatu, Mkuu wa Majeshi Davis Mwamunyange alichangia Sh milioni 57, Shubash Patel Sh milioni 100 na Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano (TCRA) Sh milioni 15.


Akizungumza katika hafla hiyo, Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Margaret Sitta alisema nia ya kuongeza madarasa inatokana na uchungu wa kuona watoto wengi wanafaulu Dar es Salaam, lakini wanakosa shule za sekondari za kujiunga.


Alitoa mfano mwaka 2005 kati ya wanafunzi 17,000 waliofaulu, ni 4,143 tu ndiyo walikwenda sekondari na kwa mwaka jana kati ya wanafunzi 21,974 waliofaulu ni 4,771 tu walikwenda sekondari waliobaki wote hawajulikani walikwenda wapi na wanafanya nini sasa.


Source: Radio Free Africa,
http://www.radiofreeafrica.co.tz/Ujenzi wa sekondari Dar wafikisha bilioni 6.7.html
Mkuu wa majeshi alichangia milion 57 ? Za kwake ama toka jeshini ? Vipi hali ya wanajeshi wetu kuanzia uniform hadi mlo na familia zao ?
 

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
57
Points
145

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 57 145
Mkuu wa Majeshi anatoa milioni 57, pesa za jeshi huku wanajeshi wake wako hoi?

Haya ni matumizi mabaya sana ya pesa za umma. Kwenye michango watoe pesa zao za mfukoni na sio pesa ambazo zimetengwa na budget kwa kazi zingine.

Kinachofanyika sasa ni kuhamisha toka huku na kupeleka kwingine.
 

Tulamanya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
128
Likes
0
Points
0

Tulamanya

Senior Member
Joined Oct 18, 2007
128 0 0
Mkuu wa Majeshi anatoa milioni 57, pesa za jeshi huku wanajeshi wake wako hoi?

Haya ni matumizi mabaya sana ya pesa za umma. Kwenye michango watoe pesa zao za mfukoni na sio pesa ambazo zimetengwa na budget kwa kazi zingine.

Kinachofanyika sasa ni kuhamisha toka huku na kupeleka kwingine.
Mtz,
Hizi ni pesa ambazo mabosi wa vitengo hutengewa kwa ajili ya CSR so hata kama asingechangia huko angezipeleka sehemu nyingine au kuzirudisha wizarani (note bado miezi mitatu) fedha zote zilizo bakia inatakiwa zirudishwe hazina!

Cha msingi ni kujiuliza, uchangiaji wa madarasa was the only best priority ya huyu mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,204,702
Members 457,411
Posts 28,167,240