Kikwete apokelewa kwa mabango na bendera za upinzani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apokelewa kwa mabango na bendera za upinzani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAZETI, Jul 31, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida Rais wa Tanzania J.M. Kikwete alijikuta anapata wakati mgumu pale alipokuwa anakatisha katika vijiji mbalimbali vya wilaya ya Tandahimba. Mheshimiwa huyo alijikuta akipita kwa kasi katika baadhi ya vijiji bila kusimama na wala kupunga mkono kama ilivyo kawaida baada ya kukuta mabango ambayo wananchi walikuwa wanadai kurudishwa kwa mbunge wao aliyechakachuliwa. "TUNAMTAKA MBUNGE WETU ALIYECHAKACHULIWA", "HATUMTAKI NDONDOCHA WENU MLIETUWEKEA" "TUNATAKA KESI YA KATANI IISHE" Hivyo ndivyo yalivyosomeka baadhi ya mabango huku bendera za upinzani zikipamba bara bara za vijiji hivyo.

    Bendera za vyama nilizobahatika kuziona ni CUF, CHADEMA, NCCR na TLP. Kikwete alipita maeneo hayo kwa lengo la kuwashukuru wananchi kwa kumpigia kura lakini hakufanya hivyo kutokana na mapokezi hayo ya aina yake!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,061
    Trophy Points: 280
    huyu hakuchaguliwa na wananchi...
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni mbunge gani alichakachuliwa? Wengi hatujui hayo tusaidie !!!!
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Katani A Katani. Alipigwa na polisi hadi kuvunjwa mkono akilazimishwa kusaini matokeo ambayo ni wazi yalibadilishwa.
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hee hee na bado!
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Safi sana, na bado anatakiwa hadi ikulu apaone pachungu
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu tuwekee picha...maana nimeipenda hii ya bendera za TLP na NCCR.hakuna za DP?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo Katani A Katani ni CCM aliyeenguliwa... well alisha wahi kuwa Mbunge Miaka iliyopita kama sijasahau...
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Daaah, kweli dhuluma mbaya. Unaona sasa hata raha ya uongozi jamaa haifaidi. Anashindwa hata kuwapungia mkono wananchi anaowaongoza!!!!! Kesho utamsikia m.k.w.e.r.e kageuza kibao anaenda zake ulaya kula bata ambako hakuna maandamano wala mabango.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa waelewe kuwa watu wanapenda mabadiliko
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nitajitahodi kwa matukio mengine kuweka picha, kule vyama vinavyofahamika zaidi ni hivyo vinne!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hapana siyo huyo katani unayemfahamu huyu ni kijana mdogo kama kina Mkosamali, huyo katani unayemsema ni mzee!
     
  13. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katani Ahmed katani mgombea wa cuf kweli wamemchakachua huyu kijana anakubalika sana na ukiongeza mtandao wa cuf kusini maana kila kona ni bendera za chama hiki.
     
  14. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli hali yao ccm ni mbaya sana
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Duuuh! aibu ilioje kwa Jk na tim yake nzima? natamani hii hali iendelee nchi nzima kwa maeneo ambako umefanyika uchakachuaji wa hali ya juu mfano Shinyanga mjini
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Safi kama wanaMtwara wameanza kuonyesha mabadiliko
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutafika tu kwani 2015 si mbali.
     
  18. T

    Taso JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Si kweli, mtu hawezi kuvunjwa mkono na kulazimishwa kusaini matokeo.

    Mkono kavunjwa, kasaini na mguu?
     
  19. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kaipata. na bado!
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Alivunjwa mkono baada ya kukataa kusaini matokeo, habari isiyo rasmi ni kuwa walikuwa na lengo la kummaliza. Alilazwa hospitali ya wilaya Tandahimba baadae akaletwa Muhimbili kwa Matibabu zaidi!
     
Loading...