Kikwete Aongoza Tanzania kwa Ridhaa ya 12% ya Watanzania.


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Demokrasia imebakwa!
Sijaona mtu ana 27% ya kura za raia atawale kama rais...
Watu wana namna nyingi za kuongea, wengine waligoma kwenda kupiga kura baada ya kuona mgombea aliyeahidi maisha bora(bila kutimiza) amekuja tena kuomba KULA!
 
M

Membensamba

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
157
Likes
0
Points
33
M

Membensamba

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
157 0 33
Asante kwa dokezo hili. Nadhani taasisi mbalimbali zinatakiwa zifanye utafiti wa kisayansi kubaini ni kwa nini wananchi walio wengi hawakutoka kupiga kura ili watoe mapendekezo ya nini kifanyike kwa umma na wadau wote. Kwenye jambo nyeti kama hili ni vyema kukisia sababu zilizopelekea watu wengi kiasi hiki wasipige kura, ni muhimu tujue tatizo hasa ni nini.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Asante kwa dokezo hili. Nadhani taasisi mbalimbali zinatakiwa zifanye utafiti wa kisayansi kubaini ni kwa nini wananchi walio wengi hawakutoka kupiga kura ili watoe mapendekezo ya nini kifanyike kwa umma na wadau wote. Kwenye jambo nyeti kama hili ni vyema kukisia sababu zilizopelekea watu wengi kiasi hiki wasipige kura, ni muhimu tujue tatizo hasa ni nini.
Kwa bahati mbaya hata tume haijaonesha kuwa hili ni tatizo kubwa. Ni aibu! Labda wanajua sabu ndo maana hawana haja ya kufanya utafiti. Lakini ni kweli vyombo huru vinatakiwa kufanya utafiti huo na kuhakikisha kuwa hakuna chama cha siasa kinachokuwa na mkono katika utafiti huo
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
457
Likes
18
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
457 18 35
Pumba hizo! Kwani Watz wote wameajiandikisha? Bila shaka hapana wengine ni watoto na waliojiandikisha hawakujitokeza. So tulochagua tumechagua!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Pumba hizo! Kwani Watz wote wameajiandikisha? Bila shaka hapana wengine ni watoto na waliojiandikisha hawakujitokeza. So tulochagua tumechagua!
A learned person do not fight with data but with Analysis. What about the data? is 27% sufficient? is 44% adequate?
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,213,021