Kikwete anachanganya wapiga kura | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anachanganya wapiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchonga, Oct 12, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,250
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa nini kikwete anapingana na matamshi yake?

    Hii imekaaje Wana JF?




    KAULI YAKE KWA WANA CCM "SUALA LA URAIS NI SWALA LA KIFAMILIA"
    KAULI YAKE KWA WATANZANIA " MSICHAGUE MTU MCHAGUE CHAMA"
     
  2. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kweli kuwa na chama bila kuwa na (mtu) watu? Ni mara yangu ya kwanza kusikia hivyo!
     
  3. W

    WA MFALME Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna msemo usemao,UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU.
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 851
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 80
    Kampeni zishamchanganya JK... hehehehh!!!! Maji shingoni....Haiingii akilini mtu achague chama hata kama anayekiwakilisha ni Kiongozi asiyechagulika!!!! Kauli yake haina mashiko kabisa
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kikwete ameshiwa na maneno ya kuongea, I am sure sasa anatamani kampeni ziishe arudi ndani kupanga mbinu chafu!!!
     
  6. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani tumpe Dr slaa kura zetu jamani tusiwe wajinga wakufata mkumbo we CCM imekufanyia nini wanao suport CCM ni wale wanaokula kupitia ccm sisi maskini huku tunaendelea kusema CCM OYEE.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kikwete is useless! I say it again Mkwere hafai
     
Loading...