Kikwete amtambulisha mgombea udiwani mwanamke kumbe mwanaume; SIASA INA MAMBO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amtambulisha mgombea udiwani mwanamke kumbe mwanaume; SIASA INA MAMBO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASIASI, Oct 20, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    udiwani sasa anavaa nguo rasmi


    na Ahmed Makongo, Bunda


    [​IMG] MGOMBEA udiwani wa kata ya Balili, kwa tiketi ya CCM, Edda Motte, ambaye hivi karibuni mgombea urais kwa tiketi ya cham hicho, Jakaya Kikwete, alimtambulisha kwamba ni mwanamke kutokana na tabia ya kuvaa nguo za kike, sasa amebadilika na amekuwa akiomba kura akiwa amevaa nguo za kiume.
    Baadhi ya viongozi waandamizi wa chama hicho wilayani hapa, ambao hawakupenda majina yao yaandikwe, wamedokeza kuwa mgombea huyo sasa anavaa nguo hizo tofauti na awali na kwamba hali hiyo imetokana na uongozi wa CCM pamoja na wafuasi wake kumshawishi afanye hivyo.
    Wakati wa ziara yake wilayani Bunda, Rais Kikwete wakati anatambulisha wagombea udiwani, alimtambulisha mgombea huyo kama mwanamke baada ya kumuona amevaa nguo za kike kwa kujifunga kitenge.
    Uchunguzi uliofanywa na mwandishi wa habari hizi katika mikutano yote ya kampeni ya mgombea huyo, umegundua kuwa siku hizi ameacha kujifunga kitenge na anavaa traki suti. Wakati huo huo, mgombea huyo amewaomba wananchi wa kata hiyo kumchagua ili aweze kuwaletea maendeleo.
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what? lete hoja
    mix with yours
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amka na sayari,
    amka na dr slaa
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,694
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    Huyo kwani vipi mpaka avae nguo za kike au mambo poa nini?
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapana huyu mgombea ni dume jike,na mara zote nilizokaa hapo bunda huwa anavaa msuli na vitenge juu t shirt! ana wake ameowa na watoto pia,inasemekana sehemu ya kiume ndo active! si kosa la JK!
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata mimi bila kumuona tu ningedhani mwanamke kwa sbb kwa mazoea edda ni jina la kike.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    kwa nini avae nguo za kike..?
     
  8. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 386
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Si riziki huyo, wampeleke Mombasa
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,694
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    Mbatia
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,356
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    huyu sion ajabu kama walimsakizia cheki yenye figure tofauti na maandishi na akuiona wht nexty??
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,467
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    kuna mwenye picha?
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    mpaka sasa sijaelewa lengo la mweka thread hii.
    lakini ndo JF hii na tunaipenda
     
Loading...