Kikwete ampongeza rais mteule John Pombe Joseph Magufuli Ikulu Dar es Salaam

A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
759
Points
195
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
759 195
Hakika kilichofanyika Zanzibar na Tanganyika ni "Mapinduzi" ya Maamuzi sahihi ya Wananchi..Naam,Maamuzi mujarab ya Watanzania yamepinduliwa tena kwa kile kinachotafsiriwa kuwa ni demokrasia ilihali ni ubakwaji mkubwa wa HAKI kwa kupiga mikwara vyombo vya habari,kuvamia Kituo cha Haki za Binadamu,Kuwapora Wapinzani vifaa vya kukusanya takwimu na kukataa Maamuzi sahihi ya Wananchi katika sanduku la kura!!!Dhambi hii haitoishia hapa,tumepanda mbegu hatari ya kutufarakanisha,yumkini isiwe leo..Ila siku itakapofika ukimya huu wa Walioporwa haki utageuka kuwa uchungu mkubwa sana ambao haujawahi kutokea!!!..Najaribu kutafakari kwa sauti!!!
 
L

Lab

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
401
Points
250
L

Lab

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
401 250
MUNGU WA MUSA HASINZII WALA HADHIHAKIWI!!!....BAADA YA MUNGU WA MUSA ATAFUATA MUNGU WA ELIYA AMBAYE DHIHAKA YA KUMWITA BALD HEADED ILILETA DUBU TOKA PORINI!!!...ACHILIA MBALI MOTO TOKA MBINGUNI!!....HAKI KUPIGANIWA NA MUNGU NA HUYU MUNGU WA HAKI HUWA HASUBIRI MAOMBI KUTEKELEZA HUKUMU ZAKE!!!....KUFUNGA NA KUOMBA SIO KUMLETA MUNGU KUFANYA HAKI MAANA HATEGEMEI WITO BALI YEYE HUWA HAKI NA NDIYE UTEKELEZAJI WA HAKI KWA MUDA NA WAKATI AONAO YEYE UNAFAA....ILA PANAPOKUWAPO KINA YEREMIAH MIONGONI MWA WALIOONEWA....JIBU LA MUNGU HUWA BAYANA BILA MUDA KUPITA!!!.....mimi nasema tu, tunapokuwa tunaimalizia siku ya kwanza ya tamko la kuzuia ISRAEL isiondoke UTUMWANI, ISHARA YA KWANZA ILIKUWA SIMPLE DISLAY OF GODLY MUSCLES AND WILL TO LIBERATE!!!......stay Tuned!!.
 
B

badru sadick

Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
80
Points
125
B

badru sadick

Member
Joined Oct 24, 2015
80 125
Umenena kweli,tunachokitaka kwa sasa ni utekelezaji wa ahadi alizozitoa
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,140
Points
2,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,140 2,000
Muda unakimbia kasi
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
3,414
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
3,414 2,000
Furaha FEKI... NYUSO FEKI...!!!

GESTURES feki, Is clearly seen, someone will be controlled remotely from Msoga..!!! So sad...!!!

Ni huzuni tupu...!!!
ni wewee mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top