Kikwete ampongeza rais mteule John Pombe Joseph Magufuli Ikulu Dar es Salaam

moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,342
Points
2,000
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,342 2,000
Kingunge umejizalilisha mzee
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,492
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,492 2,000
acha ushabiki, cha msingi atekeleze ahadi zake na afanye kazi kubwa kweli kweli kuwaletea maendeleo watanzania, hiyo ndiyo njia pekee ya kuwamaliza wapinzani.
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,380
Points
2,000
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,380 2,000
No...No....asilan abadan usimfananishe binadamu na mnyama.Allah amemuumba binadamu na akamsifia sana.Hisia na hasira zako kuhusu uchaguzi ni sawa na za wengi tu...fanya subira na mlaani shetani.omba msamaha na fanya toba
angalia usijekutafutwa..maana hao wote unaowatukana hapo wanayo mamlaka ya kukufukua popote ulipo.
Kwa aliyosema hajamtukana mtu au kiswahili si lugha mama kwako?

Ukisema Kikwete ni simba. Je hili ni tusi?

Kama umeelewa hapa, umeelewa alichosema mdau.

Hapo anafananisha sifa.
 
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,650
Points
2,000
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,650 2,000
Kikwete namfananisha na Mbwa Koko wa Tanzania! Huku NEC nikiifananisha na mbwa mwitu wa Tanzania. Hali kadharika Mkapa namfananisha na Mbweha wa Tanzania.
Usiwe na hssira brother haki ya mtu haipotei, kama ni haki yake lowassa, basi inacheleweshwa tu lakini kama ni haki yake magufuli usitukane watu ni mwiko.
 
K

Ksuley1411

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
356
Points
0
K

Ksuley1411

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
356 0
Kingunge umejizalilisha mzee
Kwani Kusema UKWELI Na Kuonyesha MTAZAMO Wake Ni Kosa!! Sasa Ni Nani Aliyejidharirisha Kati Ya Mzee KINGUNGE Na RAIS Wako!! Kwa Kupora USHINDI Wa Mtu Ambaye Ameshinda Kwa Kufuta MATOKEO!!!?? Ni AJABU Eti Mkuu Wa Shule Ameamuru MATOKEO Ya MTIHANI Uliyokwisha Fanyika, Umesahihishwa Na MATOKEO Yamebandikwa Ktk. Notice Board Ya Shule!!! Lkn Mkuu Wa Shule Baada Ya KUONA Kuwa Mtt Wake Amefeli MTIHANI, Ameamuru MATOKEO YOTE Yafutwe!!!! SWALI Je, INGEKUWA MTOTO Wa Mkuu Wa Shule NDIYE Amefaulu MTIHANI HUO, Hata Kama Alipewa MAJIBU Na Mkuu Wa Shule (Babake) Au Kwa Chabo!! Na Wanafunzi Wengine Wamefeli MTIHANI HUO, Je, Mkuu Wa Shule Angefuta MATOKEO!!!!!?????
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,298
Points
2,000
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,298 2,000
Lakini makamanda....tukumbuke kuwa hata Dk Slaa alisemekana kuwa alishinda ule uchaguzi wa 2010 lakini hila za CCM akiwemo LOWASA aliyepambana rafiki yake aingie madarakani walifanikiwa kumpora ushindi Dk Slaa......dhambi hiyo hiyo ndio inayomtafuna LOWASA KIPINDI HIKI.....
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,342
Points
2,000
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,342 2,000
Kwani Kusema UKWELI Na Kuonyesha MTAZAMO Wake Ni Kosa!! Sasa Ni Nani Aliyejidharirisha Kati Ya Mzee KINGUNGE Na RAIS Wako!! Kwa Kupora USHINDI Wa Mtu Ambaye Ameshinda Kwa Kufuta MATOKEO!!!?? Ni AJABU Eti Mkuu Wa Shule Ameamuru MATOKEO Ya MTIHANI Uliyokwisha Fanyika, Umesahihishwa Na MATOKEO Yamebandikwa Ktk. Notice Board Ya Shule!!! Lkn Mkuu Wa Shule Baada Ya KUONA Kuwa Mtt Wake Amefeli MTIHANI, Ameamuru MATOKEO YOTE Yafutwe!!!! SWALI Je, INGEKUWA MTOTO Wa Mkuu Wa Shule NDIYE Amefaulu MTIHANI HUO, Hata Kama Alipewa MAJIBU Na Mkuu Wa Shule (Babake) Au Kwa Chabo!! Na Wanafunzi Wengine Wamefeli MTIHANI HUO, Je, Mkuu Wa Shule Angefuta MATOKEO!!!!!?????
Tatizo kingunge ndoto zake za kuwa balozi zimeyeyuka
 
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
501
Points
195
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
501 195
Jomba kama anamgwaya JK vile.
Confidence zero, Mapozi ya ki local.
Jamaa wala hafanani na uRais.
Poor TZ.
 
K

Ksuley1411

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
356
Points
0
K

Ksuley1411

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
356 0
Kama Ni Mshindi Ametangazwa Tayari, Awe Batili Au Sahihi!! Maana TUME (NEC) Ikimtangaza NDIO Imeisha Hapo!! Hata Mtu MWINGINE Akiwa Na Evidence Za Kuithibitishia Umma Kuwa Kulikuwa Na MAGUMASHI, Hakuna Pa KWENDA!! Kikubwa KILICHOPO Kwa Aliyetangazwa Mshindi Na CHAMA CHAKE!! Ni KUTEKELEZA Yale AMBAYO Ameyahidi Wkt. Wa KAMPENI ZAKE!! Na Ilani Yao Tu!! Sidhani Kama Ni Muda Wa KUENDELEA Kupambana Na WATU Ambao Wako Nje SERIKALI Kwa SASA!!! Kumbukeni Ahadi ZENU Kwa WATANZANIA Waliowapatia Hizo KURA!!! Miaka 5 Siku Hizi Ni Kipindi Kifupi Mno!!!!
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,411
Points
1,225
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,411 1,225
Lowassa alimsaidia kikwete 2005 na si 2010

Lakini makamanda....tukumbuke kuwa hata Dk Slaa alisemekana kuwa alishinda ule uchaguzi wa 2010 lakini hila za CCM akiwemo LOWASA aliyepambana rafiki yake aingie madarakani walifanikiwa kumpora ushindi Dk Slaa......dhambi hiyo hiyo ndio inayomtafuna LOWASA KIPINDI HIKI.....
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
12,177 2,000
Tunataka viwanda sasa, mambo ya tambwe sijui tambo hayana nafasi tena
 
N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
933
Points
250
N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
933 250
Furaha FEKI... NYUSO FEKI...!!!

GESTURES feki, Is clearly seen, someone will be controlled remotely from Msoga..!!! So sad...!!!

Ni huzuni tupu...!!!
Ndo maana utabaki kuwa president wa ng'ombe!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,559
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,559 2,000
Kama Lowassa kura kaibiwa leteni ushaidi wa wazi!
 
K

king L

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
614
Points
500
K

king L

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
614 500
Jomba kama anamgwaya JK vile.
Confidence zero, Mapozi ya ki local.
Jamaa wala hafanani na uRais.
Poor TZ.
Wanao fanana na urais wakoje? Acha hizo sote tumeumbwa na MOLA mmoja jinsi apendavyo yeye
 
mutagaywa

mutagaywa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
894
Points
250
mutagaywa

mutagaywa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
894 250
Amna democrasia Tanzania bora wakafuta vyama vya upinzani ili tujue kuliko kuviujumu
 
L

Lab

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
401
Points
250
L

Lab

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
401 250
MUNGU WA MUSA HASINZII WALA HADHIHAKIWI!!!....BAADA YA MUNGU WA MUSA ATAFUATA MUNGU WA ELIYA AMBAYE DHIHAKA YA KUMWITA BALD HEADED ILILETA DUBU TOKA PORINI!!!...ACHILIA MBALI MOTO TOKA MBINGUNI!!....HAKI KUPIGANIWA NA MUNGU NA HUYU MUNGU WA HAKI HUWA HASUBIRI MAOMBI KUTEKELEZA HUKUMU ZAKE!!!....KUFUNGA NA KUOMBA SIO KUMLETA MUNGU KUFANYA HAKI MAANA HATEGEMEI WITO BALI YEYE HUWA HAKI NA NDIYE UTEKELEZAJI WA HAKI KWA MUDA NA WAKATI AONAO YEYE UNAFAA....ILA PANAPOKUWAPO KINA YEREMIAH MIONGONI MWA WALIOONEWA....JIBU LA MUNGU HUWA BAYANA BILA MUDA KUPITA!!!.....mimi nasema tu, tunapokuwa tunaimalizia siku ya kwanza ya tamko la kuzuia ISRAEL isiondoke UTUMWANI, ISHARA YA KWANZA ILIKUWA SIMPLE DISLAY OF GODLY MUSCLES AND WILL TO LIBERATE!!!......stay Tuned!!.
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top