Kikwete amfukuza kazi Balozi Hotelini New York


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Balozi Daraja inasemekana alifukuzwa kazi akiwa katika msafara wa Rais nchini marekani, baada ya muda wake waziada kuisha , na kurudi nyumbani kwa kupangiwa kazi nginine, muheshimiwa huyu kwa sasa hana kazi,

kwa wachunguzi wa mambo wanasema hakuwa mwanamtandao, hayo ndiyo matumda yake, pia hakupenda muungwana kuukwa Urais

mwenye habadi zaidi atuwekee hapa JF.
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Balozi Daraja inasemekana alifukuzwa kazi akiwa katika msafara wa Rais nchini marekani, baada ya muda wake waziada kuisha , na kurudi nyumbani kwa kupangiwa kazi nginine, muheshimiwa huyu kwa sasa hana kazi,

kwa wachunguzi wa mambo wanasema hakuwa mwanamtandao, hayo ndiyo matumda yake, pia hakupenda muungwana kuukwa Urais

mwenye habadi zaidi atuwekee hapa JF.
Hasara, mbona umeandika as if ni jambo limetokea sasa hivi, I mean content na kichwa chenyewe cha habari vinatofautina kiaina, au lengo hapa ni lipi hasa?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,529
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,529 280
mwenye habadi zaidi atuwekee hapa JF.
Hapo mimi ndo huwa namkubali Hasara, anaanzisha habari, halafu anawaomba wengine walete habari yenyewe!
 
M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
hiyo ndo faida ya kuupinga mtandao
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,876
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,876 2,105 280
Hi imetokea lini maana JK kapiga safari za US mara nyingi
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
kihasara hasara tu, hii habari ndivyo ilivyokalia
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
si kweli kuwa Rais alimfukuza kazi Daraja Hotelini...Balozi Daraja aliitwa kurudi nyumbani kumalizia muda wake aliokuwa ameongezewa kama "Mshauri wa Rais wa mambo ya Kidiplomasia" (or something with that effect). Yeye mwenyewe hakufurahia hivyo kwania alishawahi kufanya hiyo kazi huko nyuma. Hivyo alichukulia kitendo hicho kama demotion hasa baada ya kampeni ya "Daraja aondoke".. iliyodumu kwa muda kidogo. Sasa hivi amebakiza miezi michache tu katika utumishi wa serikali na hatosahau Detroit.. kamwe.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,000
Likes
46,696
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,000 46,696 280
si kweli kuwa Rais alimfukuza kazi Daraja Hotelini...Balozi Daraja aliitwa kurudi nyumbani kumalizia muda wake aliokuwa ameongezewa kama "Mshauri wa Rais wa mambo ya Kidiplomasia" (or something with that effect). Yeye mwenyewe hakufurahia hivyo kwania alishawahi kufanya hiyo kazi huko nyuma. Hivyo alichukulia kitendo hicho kama demotion hasa baada ya kampeni ya "Daraja aondoke".. iliyodumu kwa muda kidogo. Sasa hivi amebakiza miezi michache tu katika utumishi wa serikali na hatosahau Detroit.. kamwe.
Detroit whaat....Detroit whaat...
Ebwana Kid Rock vipi tena? Kaja A-Town halafu anajifanya mtemi na kuanza kupiga watu. Ananyea debe tu sasa hivi DeKalb County jail...
 
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
ungejua we mwanakjj ulisemwa sana pale DC.. hasa kuanzisha kipindi kizima kumsema mzee wa watu vile.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Balozi Daraja inasemekana alifukuzwa kazi akiwa katika msafara wa Rais nchini marekani, baada ya muda wake waziada kuisha , na kurudi nyumbani kwa kupangiwa kazi nginine, muheshimiwa huyu kwa sasa hana kazi,

kwa wachunguzi wa mambo wanasema hakuwa mwanamtandao, hayo ndiyo matumda yake, pia hakupenda muungwana kuukwa Urais

mwenye habadi zaidi atuwekee hapa JF.
BB_King_Supprise.gif
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,412
Likes
10,771
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,412 10,771 280
Visasi ni kawaida ya wanasiasa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,113
Members 476,369
Posts 29,343,082