Kikwete alivyowanunua wamasai


tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,154
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,154 280
Nipo maeneo ya Longido na kuna wamasai wa jimbo la Ngorongoro wamenieleza kitu kilichoniuma sana. Waliniambia kwamba JK hakufanya mkutano wa hadhara Ngorongoro ila aliwaita faragha ma-Laighwanani (wazee wa kimila wa kimasai) na kuwapa mshiko kiasi cha 1,250,000 TShs. wakawatishe wamasai wamaeneo yao kwamba atakayeenda kupiga kura siku hiyo atapata laana ya machifu hao. And, yes it worked! Hali ilkuwa ya kutisha sana. Kijana mmojawapo aliniambia alikuwa wakala wa CHADEMA somewhere na kituo kilikuwa na wmajina ya wapiga kura 220 lakini wliokuja kupiga kura ni 58 tu, alipowauliza baadhi ya watu kwa nini hawakupiga kura, walijibu waliogopa laana ya machifu wao!
Je, hii si sababu ya watu wengi kuto-turn up?
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
sio taarifa ya kuipuuza lakini ni vigumu kuimani moja kwa moja. maneno matupu huweza kuumbwa na yakaaminika kwa lengo lililokusudiwa
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
hapa hapa jf wapo waliotuambia baada ya kuapishwa JK atatangaza hali ya hatari. maneno ni mengi sijui tuchukue lipi na kuacha lipi. Kuanzia wakati wa kampeni ni kuchafuana kwenda mbele. Huyu anamchafua yule na yule anamchafua huyu. mmmmmmmmmmmmmmh
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Tanzania bila uzushi inawezekana always we need evidence which can never be edited.haya na wale wa Dar nani aliwanunua na kwa laana ya nani?Watanzania tuna kawaida ya kulipuka lakini kwenye utekelezaji mbio ndio zetu.
sio taarifa ya kuipuuza lakini ni vigumu kuimani moja kwa moja. maneno matupu huweza kuumbwa na yakaaminika kwa lengo lililokusudiwa
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,775
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,775 1,621 280
hapa hapa jf wapo waliotuambia baada ya kuapishwa JK atatangaza hali ya hatari. maneno ni mengi sijui tuchukue lipi na kuacha lipi. Kuanzia wakati wa kampeni ni kuchafuana kwenda mbele. Huyu anamchafua yule na yule anamchafua huyu. mmmmmmmmmmmmmmh
mwenye akili timamu atachukua linalomfaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809