Kikwete aliposema "Sijawahi kuona mchapakazi kama Lowassa" alimaanisha nini?


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Kuuliza siyo ujinga.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,780
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,780 280
Anaanza kumsafishaa ili akimtangaza kuwa wazirii watu washishangae ........maana ndilo sharti lake alilopewa ..lazima amsafishe kwa urais 2015...
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
22
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 22 135
Lowasa ana matatizo yake ya kuchakachua mahela ya wananchi fasta fasta, lakini ni mtendaji mzuri kuliko Pinda-Anagalia kipindi chake wakurugenzi wa halmashauri mbofumbofu walivyokuwa na wakati mgumu, sasa hivi jamaa wana kwiba bila aibu na maendeleo hakuna!
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,466
Likes
371
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,466 371 180
Pumbafu yake, na ufisadi wote alioufanya bado anaonekana kuwa mchapakazi? Kweli Ufisadi upo mwingi kwenye nchi yetu. Fisadi boss, fisadi mchapakazi
 
O

Okinawa

Senior Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
174
Likes
1
Points
35
O

Okinawa

Senior Member
Joined Nov 16, 2009
174 1 35
EL Hafai kuwa kiongozi na Mwalimu Nyerere alishawahi kulisema hili. Ananuka UFISADI mkubwa na kwa sasa yeye na RA ndio wanaoiongoza nchi kwa "remote".

EL alimwambia Sitta kwamba hatakuwa Speaker wa Bunge la kumi la Jamhuri ya Muungano na kweli hajawa. Na wamemweka Speaker wao watakayemwamlia cha Kufanya ndugu Anne Makinda. Wanafanya ufisadi wanapata pesa nyingi ambazo wanazitumia kuwamaliza WAPAMBANAJI WA UFISADI; huku wakimtumia Makamba kama kuwadi wao mkubwa.

EL anajua fika alichokuwa anawafanyia Ma-DC wakati akiwa waziri wa maji na umwagiliaji. Makamba ndiye kibaraka mkubwa wa Mafisadi papa wanaoyumbisha nchi.

Na chini ya Uongozi wa CCM nchi hii haiwezi kuondoa rushwa na ufisadi uliyokubuhu kwani kwa CCM ufisadi ndio namba one qualification ya kuwa kiongozi.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Mh!hii kauli ni tata!!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Lowasa ana matatizo yake ya kuchakachua mahela ya wananchi fasta fasta, lakini ni mtendaji mzuri kuliko Pinda-Anagalia kipindi chake wakurugenzi wa halmashauri mbofumbofu walivyokuwa na wakati mgumu, sasa hivi jamaa wana kwiba bila aibu na maendeleo hakuna!
mkuu nakuunga mkono unajua Pinda amekuwa kama msukule tuuu anapelekwapelekwa tuu! LOWASA ni mchapakazi mzuri ila WIZI! jizi kishenzi!
 
M

Mkwele

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
206
Likes
1
Points
0
M

Mkwele

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
206 1 0
Nadhani bila mafisadi nchi hii haitakuwepo, hayo ndio mawazo ya watu wa rangi ya kijani, kwao rushwa ni mpaka kwa balozi wa nyumba kumi kumi.
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
Nadhani bila mafisadi nchi hii haitakuwepo, hayo ndio mawazo ya watu wa rangi ya kijani, kwao rushwa ni mpaka kwa balozi wa nyumba kumi kumi.

teh.teh..teee
 
V

voghe

New Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
V

voghe

New Member
Joined Nov 23, 2010
2 0 0
jaman tujue kwamba kila mtu ana mazuri na mabaya yake na mtu afanyapo baya mzuri yote hufutika....bt tuangalie shilingi kwa pande zote jaman..
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,052
Likes
84
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,052 84 145
Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 40 145
Waswahili wa pemba.........................
 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,556
Likes
1,833
Points
280
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,556 1,833 280
Mie nafikiri kuwa anaweka mazingira ya kumbeba1 Tusubiri tuone! Lojiki iko hivi:
Analiambia Bunge "Baraza la mawaziri litakuwa na wachapa kazi',
Anaendelea kuwaeleza wananchi: "Lowasa ni mchapakazi"
Kwa hiyo anataka kuueleza Ulimwengu, 'msishangae kumwona Lowassa kwenye baraza la mawaziri (licha ya kutolewa baruti miaka michache iliyopita"
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
nawezekana ni mchapa kazi illeee si unajua yeye na Jk walikuwa wakipigana vikumbo wanapotembelea wilaya zenye ma-DC kama yule aliyemteua hivi karibuni wanajuana kwa ''uchapa kazi" wao
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Watu wa kanda ya ziwa ni mashahidi! Shinyanga na Kahama. Walipata maji kwa hisani ya EL na kama angelikuwa yungali uwazirini basi maji yangekuwa dom!!! Tusichojua ni alipata kiasi gani % :teeth: Kabisa akirudi kwenye uwaziri namuunga mkono
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
nawezekana ni mchapa kazi illeee si unajua yeye na Jk walikuwa wakipigana vikumbo wanapotembelea wilaya zenye ma-DC kama yule aliyemteua hivi karibuni wanajuana kwa ''uchapa kazi" wao
Duh! Hilo nalo nenoooo!
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
234
Likes
52
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
234 52 45
Lowasa ana matatizo yake ya kuchakachua mahela ya wananchi fasta fasta, lakini ni mtendaji mzuri kuliko Pinda-Anagalia kipindi chake wakurugenzi wa halmashauri mbofumbofu walivyokuwa na wakati mgumu, sasa hivi jamaa wana kwiba bila aibu na maendeleo hakuna!
Mimi nachojua Lowasa ni mbadhilifu na sikubaliani na comparison yako ya Lowasa na Pinda sababu sielewi ni namna gani umelinganisha utendaji wa watu hao wawili. Wakati wa Lowassa mfumo wa serikali za mitaa pamoja na Waziri wake alikuwa ule ule unaotumika wakati wa Pinda? Waziri husika alihusika vipi kwa utendaji mzuri au mbaya wa hizo halmashauri? Kama ni suala na chain of command, kwa maana ya kwamba Waziri Mkuu anawajibika kwa utendaji wa Waziri husika na Halmashauri husika, basi kwa misingi hiyo hiyo ya chain oa command Rais Kikwete abebe lawama. Kwa kifupi naona comparison uliyotumia ya Lowasa na Pinda kwa hii sababu ha Hamlashauri inaweza inaweza kuleta conclusions za haraka haraka ambazo zinaweza zisiwe na usahihi. Kumbuka kuna mambo mengine ambayo Pinda atakuwa ameyafanya vizuri kuliko Lowasa kwa hiyo kigezo kisiwe hizo Hamlashauri tu (ingawa kweli kama una ushahidi kama nilivyosema hapo juu, hiki kinaweza kuwa kigezo kimoja wapo vile vile). Uchapa kazi mzuri wa serikali unaenda na maamuzi mazuri ya public interest. Kama mtu anafanya maamuzi na kibadhirifu hata akilala kazini akifanya kazi haisaidii sababu huyo si mchapa kazi!!
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Kuchapa kazi anachapa aswaaa huko kwao kwani kukoje?ye si mbunge bwana wa monduli au?
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Kuchapa kazi anachapa aswaaa huko kwao kwani kukoje?ye si mbunge bwana wa monduli au?
UMASIKINI MTUPU!! Monduli ni moja ya wilaya maskini na EL anautumia kamj mtaji wa kubaki madarakani
 

Forum statistics

Threads 1,205,271
Members 457,825
Posts 28,188,300