Kikwete akusanya mipini ya miti ya ZANZIBAR -- Juu ya Wazanzibar Wengi Mawaziri Bara


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Kuchaguliwa Wazanzibar kuwa Mawaziri kwa wingi huko Tanganyika ni kutaka kuimarisha Muungano ,ili ionekane kuna uwiano wa aina flani flani ,nina wasiwasi kama hapa hapapangwi mikakati ya kuimaliza Zanzibar kwa kuwatumia WaZanzibari.
Je hawa sio mipini inayochomekewa chomekewa kwenye shoka ??? Maana shoka halikati miti kama halijapata mpini na mpini au mipini hutokana na miti…Wazenji tupooooo !!



Hii ni kutoka kwa habari za Wazanzibar Zanzibar; Huu Muungano kweli hauna faida pande zote hivi sasa, ni kwanini tusiachane kwa Amani? Wazanzibar Wengi hawapendi huu Muungano nadhani Wapemba wao hawana tatizo sana labda Viongozi wa Zamani Wa CUF

Hakuna Muungano wa Upande Mmoja sasa havi hakuna COLD WAR so ni bora waondoke

Bara hawa Mawaziri huko Zanzibar hawaamini kama Nahodha; hawaoni Umuhimu wake wanaona ni bora angepumzika kwahiyo hawataki awe Rais siku zijazo; Kikwete Amkumbatia Huyu Mtu...

Mnaonaje Hiyo Habari Toka Kwa Wazanzibar?
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Inaonekana hapo tatizo sivyo lilivyo ,kwa upande wangu ,wabara wengi ni vibaka ,ushahidi upo (Uwepo wa wahujumu uchumi kwa wingi aka Mafisadi) katika ngazi za uongozi au wengi wa walioko huko Tanganyika elimu yao ni ndogo ukizingatia hata kama wana elimu utakuta hawana uaminifu ,kuna siku safu nzima itaongozwa na Wazenji hapo ndio mtaelewa kuwa petroli haizimi moto.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Thubutu nani atawapa nchi nyie,haya ni mambo ya kupita come 2015 tutaelewana
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Inawezekana kuwa muungano hauna faida sasa lakini kwanini wanolalamika ni Wazanziba tu!
Inamaana kwa Tanganyika huu muungano hauna tatizo kabisa kwao? Ni faida tuu?
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Thubutu nani atawapa nchi nyie,haya ni mambo ya kupita come 2015 tutaelewana
Wewe omba uhai tu ,hela ya mafuta itawanunua waTanganyika ,ukiwa na hela unabadilisha kila kitu ,waswahili watunasema usicheze na mwenye hela ,sasa hapo si umeona tayari tumeshateka wizara jambo ambalo halikuwezekana hapo kale.mambo taratibu.

Uchaguzi ujao mgombea wa CCM ni Mzanzibari na atashinda kwa tetemeko !! Watauita ushindi wa tetemeko !
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,700
Likes
8,262
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,700 8,262 280
Inaonekana hapo tatizo sivyo lilivyo ,kwa upande wangu ,wabara wengi ni vibaka ,ushahidi upo (Uwepo wa wahujumu uchumi kwa wingi aka Mafisadi) katika ngazi za uongozi au wengi wa walioko huko Tanganyika elimu yao ni ndogo ukizingatia hata kama wana elimu utakuta hawana uaminifu ,kuna siku safu nzima itaongozwa na Wazenji hapo ndio mtaelewa kuwa petroli haizimi moto.
Elimu ipi unaongelea? Hii ya wznz kuamini VISA inatolewa na waziri wa mabo ya nje?
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322