Kikwete akiimba kimoyomoyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akiimba kimoyomoyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martinez, Oct 14, 2010.

  1. M

    Martinez JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Wizi na uwongo, ni ujanja nilorithi kutoka kwa mama yangu mimi, vyote mkagundua, mkaona silingani kabisa kuwaongoza.
    Na kama haitoshi, mkakata kabisa na shina la mabango yangu mimi, eti kisa wizi, mkaona bora mniache mimi muende upinzani.
    Naskia hivi sasa wote mpo chadema, mnatupa kadi za ccm na mnakuwa wa chama fulani, iliniuma sana, sana.
    Naskia hivi sasa wote mpo chadema, mnatupa kadi za ccm na mnakuwa wa chama fulani, iliniuma sana, iliniuma sana, sana.
    Tatizo huyo Dr Slaa, Mara Epa mara madini, tatizo huyo Dr Slaa, mkaona uongozi siuwezi.
    Tatizo huyo Dr Slaa, Mara Epa mara madini, tatizo huyo Dr Slaa, mkaona uongozi siuwezi.

    Mngejua jinsi gani, machozi niliyolia kwa uchungu wa kura zenu nyinyi, mwenzenu jinsi gani, vile nimeumia moyoni. Hata jukwaa sitamani, utamu wa usanii mwenzenu imekula kwangu mimi, mwenzenu sina hamu, hata raha ya ikulu mi sioni.
    Naskia hivi sasa wote hamnitaki, vile mkikaa hata mkiongea, mmeungana sana, sanaa. Mi mwenzenu Slaa huyu mi sina hamu, tena nna mpango wa kuongea na shimbo, nataka aende mbali, nijiepushe na kero zake mi mwenzenu siwezi.

    Tatizo huyo Dr Slaa, Mara Epa mara madini, tatizo huyo Dr Slaa, mkaona uongozi siuwezi.
    Tatizo huyo Dr Slaa, Mara Epa mara madini, tatizo huyo Dr Slaa, mkaona uongozi siuwezi.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Nimeiipeenda saaaaaaaaaaaaaaaaaaannnnnnnnnnnnnnnnaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaimbika hiyo
     
  4. pons

    pons Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hapo umemaliza kabisaaaaa...:A S thumbs_up:
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pia yuko anapata shida watoto wake watakwenda wapi, make alidhani mambo yakienda sawa 2015 Ridhani anagombea Urais make January makamba atakuwa Katibu mkuu wa chama.
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahahaa., kwekweweweweeeeeeee, Imeshika pabaya
     
  7. e

    enos Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki ukweli umeisuka kaka,nimeipenda bure,kama kwenda studio kutoa single nitachangia
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha! Imetulia mimi nimeimba kwa sauti na kwa sauti....Tatizo kwangu Slaa (Mbagala?). Ataipenda JK wao!
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    amekaa kama anafanya mtihani wa hesabu lakini amesahau kabisa fomula
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana! kumbe u mtunzi mzuri.
     
  11. A

    August JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,195
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
  12. A

    August JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,195
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Usiku unakuwa mrefu kwake,ingekuwa hamu yake uchaguzi usogezwe mbele na kampeni ziwe 24hrs na Back up ya TCRA,PCCB,JWTZ iendelee kwa kishindo
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    imetulia:dance:
     
  15. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_up:
     
  16. l

    lwangwa Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo tungo maka huu ataimba sana maana washirika wake wa chama cho wamemuhama ,hata kingunge ameacha kushioriki siasa zake
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    me loves it
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
     
  19. e

    ejogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Love it!!!!
     
  20. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 538
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aisee
     
Loading...