Kikwete aipasua zaidi CCM kwa upendeleo wa tuzo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aipasua zaidi CCM kwa upendeleo wa tuzo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 11, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tuzo za viongozi mbalimbali hai na waliotutangulia zilizotolewa na Kikwete pale Ikulu siku ya jubilei ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika kwa mtazamo wa wengi ni kanyagaboya ambayo Kikwete atakuja kujutia siku yake. Bora angeacha kutoa tuzo hizo kabisa. Kwani kilichotokea ni kuonekana kwa tafsiri nyingi zambazo ndani ya CCM kuna wanaoshangaa baadhi kutopewa tuzo hizo wakati wanastahili. Baadhi ya walioachwa kama Adam Sapi ambaye ndiye speaker pekee aliyetumikia ofisi hiyo kwa miaka mingi, hali kadhalika Samweli Sitta ambaye alilijengea sifa kubwa bunge lililopita na kuwa bunge la kwanza kuibua madudu ya ovyo ndani ya serikali, na wengi wetu wanajua hilo. Gharama za tuzo alizotoa Rais juzi pale Ikulu kishindo chake tutakisikia siku zijazo ndani ya kambi za CCM.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    HIvyo viatu vya hawa Marais khaaaaaaaaaaaaaaaa km mitumbwi duh
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kumbe na Adam Sapi Mkwawa hakupewa!!!!!!!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    kati ya hizo picha tatu lazima utamjua rais wa ukweli!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wajua tatizo ni kutokwenda wenyewe madukani kuchagua, bali huchaguliwa na wapambe. Mwenzao Obama hata maboga ya kula na mapambo ya ikulu anakwenda mwenyewe kuyachagua dukani ana kuyanunua.
     
  6. L

    LIZAPIA Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani fisadi hapo????......
     
  7. K

    Kachest Senior Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fisadi No. 1 - Mkapa kauza nchi yetu tulikuwa tunagopa
    Fisadi No. 2- JK anashindwa na alishindwa kutekeleza ahadi zake.
     
  8. K

    Kachest Senior Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Ruksa kiatu miaka 15 iliyopita kama sikumbuki vibaya wakati anaaga ndicho alivaa serikali hampa kingine
    Mkapa inaonyesha Mama anavyojali
    JK cha juzi mwarabu kaleta
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Utampaje tuzo posthumously Rajab Diwani na ukamuacha Masudi Mtandika; utawapa tuzo ya uchumi wakina nani kama siyo akina Amon Nsekela jinsi walivyolitumikia Taifa hili katika nyanja mbalimbali!! Utoaji hizo tunzo ulikuwa na walakini mkubwa na kuliharibu umuhimu wa ile siku.
     
  10. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nasikia Nkapa analilia kurudi ikulu tena twafwa!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Naona Anne Makinda kapata sijui kwa kukaa bungeni muda mrefu? Hivi wanapata hata hela?
     
  12. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Na Je, mbona kama vile miguu ya J.K haimo kwenye suluali?
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    viatu vya Mzee Mwinyi si mchezo, na hiyo suti ya mkulu, sijui kwa nini suruali haikupindwa, alafu viatu kama oversize vile. Big up Ben, very smart compared to your fellows.
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baba yake Mbowe (Mbowe Senior) ni mtu ambaye pia alistahili hiyo tuzo sema tu JK kaibadilisha imekuwa ya kichama zaidi na kuifanya ya Mawaziri Wakuu na Marais Wastaafu utadhani ndio wachapa kazi peke yao. Kama mtakumbuka Mzee Mbowe ndiye aliyekuwa anafadhili harakati zote za Mwalimu Nyerere. Ni kama Sobodo na CDM leo hii.

    Mzee Edwin Mtei nae alipaswa apewe hiyo tuzo kwa mchango wake wa kusimamia sera yake ya Ubepari ambayo ilipingwa vikali na Nyerere hatimae akajiuzuru. Lakini baadae miaka ya 1990 serikali ikaanza kufanyia kazi mawazo ya Mtei. Na ndiyo inayoyatekeleza hadi leo.
     
  15. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    jk huwa anatinga mwenyewe usawa wa duka bana. hivyo kwake msilaumu wapambe,
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    hiyo suti inaonyesha jk kapungua hasa, dah!
     
  17. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu mimi sio mkandarasi ila hizo tiles mnazionaje.Au ni macho yangu naona kama vile setting yake haiendani na ile budget yetu ya ukarabati wa ikulu.
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa!!!
    yani Kikwete anapenda maigizo sana. yatam-cost mbaya huko tuendako.
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,913
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,913
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    Hizo tile ni mbaya zinafanana na zile za chooni maryland full harufu ukiingia once hutoenda tena..

    jk inaelekea amepachoka hapo, tiles Nyeupe huwekwa Chooni tu. Mzee Mwinyi bado anapiga Four Angle tu Dah!-
    Jk Pia anaonekana Bado mwanajeshi sababu viatu alivyovivaa ni vya maafisa wa Jeshi.

    Kuvaa Vizuri unahitaji upate Mtaalam Kama anatizama Movie Namshauri amuulize jamaa yule kwenye Movie ya Pointman. Mtaalam wa Kuvaa mavazi yanayo fit na kumatch
     
Loading...