Kikwete aendeleza dharau na dhihaka kwa Watanzania!

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Katika hali isiyokuwa ya kawaida amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama rais Jakaya M Kikwete katika twitter kaandika hivi:

Popote tuwakatae watumishi wa umma ambao wanatumia nafasi zao kujilimbikizia mali.Vita hivi si vya Tume ya Utumishi pekee,ni vya taifa zima.

Updates
Baada ya wananchi kumbana kw maswali, hili ndo jibu la mh rais:

Kutumia nafasi uliyo nayo kama mwananchi.Ipo Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa & ile ya Haki za Binadamu na Utawala Bora
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Anaongelea mazoea tu, mbona yeye wamemzunguka amewafanya nini????????
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
anongea kufurahisha wapumbaaaaaaf na wasiojua kinachoendelea
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
huyu ndiye jakaya mwenyewe alivyo.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
binafsi nadhani ni wakati wa kumuonea huruma JK.... nafananisha hali yake na ile ya mtu umekaa na kuamua kuwasaidia maswahiba na ndugu zako tena mnaishi nyumba mkoja kumbe wanalala na mkeo kila ukienda kazini

we need to help him by demonstrating mabaya ya watu wake bila kuchoka, na kuna siku atafanya tusichotegemea

He is surrounded by mongoose
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
kwanza kabla ya kuchangia hoja na bisha hodi jamvini,... natamai mmenipokea ... aksante wote. lakini kabla ya kusahau nilichotaka kusema naomba niseme kwa kifupi tu "toa kwanza kibanzi kwenye jicho lako ndiyo utaona boliti kwenye jichola wengine", kwani huyu bwana anausafi gani, ana miaka mingapi kwenye utawala, ye zake ni kulalamika lalamika tu!
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Katika hali isiyokuwa ya kawaida amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama rais Jakaya M Kikwete katika twitter kaandika hivi:

Popote tuwakatae watumishi wa umma ambao wanatumia nafasi zao kujilimbikizia mali.Vita hivi si vya Tume ya Utumishi pekee,ni vya taifa zima.

Updates
Baada ya wananchi kumbana kw maswali, hili ndo jibu la mh rais:

Kutumia nafasi uliyo nayo kama mwananchi.Ipo Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa & ile ya Haki za Binadamu na Utawala Bora
kumbe naye rais wangu kikwete mwimba taarabu kama Nape. Majibu mepesiiii!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Katika zile amri kumi za Mungu kwasisi wakristo kuna ile amri isemayo usiseme UONGO! katika amri hii JK kweli huna lakujitete mbele ya Mungu siku ya hukumu kwa Mungu! Sijawahi kuona mtu muongo kama huyu baba.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
Mbona weak leaks imefichua kuwa yeye ndiyo kikwazo cha kuwashughulijkia wala rushwa kwa sabababu yeye mwenyewe ana maslahi pamoja na wezi wa nchi?..............udanganyifu huu wa kikwete na mafisadi wake unalenga nini?...............kweli kikwete rais legheleghe anapwaya sana kwa sababu hawezi kusimamia kile anachokisema na ndio maana hata kauli mbiu yake ya uongozi ya maisha bora kwa kila mtz hawezi kuisema tena kwani anajua alikuwa anaadanganya tu watz
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
binafsi nadhani ni wakati wa kumuonea huruma JK.... nafananisha hali yake na ile ya mtu umekaa na kuamua kuwasaidia maswahiba na ndugu zako tena mnaishi nyumba mkoja kumbe wanalala na mkeo kila ukienda kazini

we need to help him by demonstrating mabaya ya watu wake bila kuchoka, na kuna siku atafanya tusichotegemea

He is surrounded by mongoose
Washikaji zake tena hao
 
L

lumimwandelile

Senior Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
160
Likes
53
Points
45
L

lumimwandelile

Senior Member
Joined Feb 28, 2011
160 53 45
JK ameshajichokea anasubiri miaka yake iishe akapumzike
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,485
Likes
421
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,485 421 180
Aaah mimi wala sina hata mpango wa kusikiliza au kusoma hotuba zake huyo Vasco da Gama Pori maana zinaweza kunitia munkari ya Kuingia Magogoni na kuwafurahisha watanzania wenye uchungu na hii nchi yao.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Kinacho nishangaza ni kuwa mkuu hana presha kabisa na presha za watanzania!
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Kinacho nishangaza ni kuwa mkuu hana presha kabisa na presha za watanzania!
JK ni failure when it comes to curbing corruption.
Sisi wananchi pia, we are very corrupt!
Kwa mfano, CDM walikuwa na receipts za M-pesa (ushahidi tosha) kutoka camp ya mchange during BAVICHA elections.
Mchange huyohuyo alikuwa Igunga akihamasisha watu wampigie kura Kashindye.
Sasa hapo kuna tofauti gani na Mkapa a Rostam kumpigia debe Kafumu?
Ndio maana watu wanawaona wote sawa tu!! hata kura hawapigi.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Kinacho nishangaza ni kuwa mkuu hana presha kabisa na presha za watanzania!
Hapo ndipo penye shida na huyu muhishiwa!! Uwa nikimtafakari huyu jamaa nashindwa kuelewa nimuweke katika levo ipi ya uelewa maana levo ya ujinga na upumbavu amepilitiliza....
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,415
Likes
1,890
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,415 1,890 280
nilimsikia akitamka hayo nikaishia kuzima tv kwa ghadhabu
 
Olengambunyi

Olengambunyi

Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
13
Olengambunyi

Olengambunyi

Member
Joined Jun 17, 2011
39 0 13
bwana *how can u preach water and yet you ar drinking wine?*** aonyeshe kwanza mfano bna.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
fake it until you make it ! CCEM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee those tanzanian they got nothing to do infront of @*&$#!+~
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
mkuu hana jipya ni yuleyule tu sharobaro wa siku zote.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Wananchi wanajitahidi kufichua madhambi ya watumishi wa umma na jinsi wanavyoihujumu jamii lakini mkweree na wenzie wametia pamba masikioni na wamevaa miwani myeusi; mfano mmoja hai ni jinsi wananchi walivyofichua conflict of interest pale OCEAN ROAD CANCER HOSPITAL!! Mkurugenzi wa hospitali na msaidizi wake wote wanahospitali zao binafsi zinazoshindana na OCEAN ROAD hospital, mmoja akiwa nayo huko Mwenge na mwingine huko Kigogo. Hawa jamaa wanaihujumu Ocean Road ili wagonjwa waende kwenye hospitali zao licha ya kufanya uharamia mwingine!! Sasa jamaa wanamtumia first lady kuwakingia kifua juu ya madhambi yao na mkweree anatulia wakati wananchi wanaumia; sasa wananchi anataka wamsaidieje wakati hawaoni matunda ya msaada wao?
 

Forum statistics

Threads 1,237,939
Members 475,774
Posts 29,307,340