Kikwete aelekea US, Pinda atangaza ongezeko la bei kwa watumiaji umeme!


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,217
Likes
9,806
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,217 9,806 280
ameenda marekani katika ufunguzi wa UNGA.vilevile atashiriki katika sherehe za kuazimisha maendeo yaliyofikiwa na nchi zinazo endelea.
wakati huo huo waziri mkuu pinda ametangaza kuwa serikali inakusudia kuongeza bei ya umeme kwa sababu tanesco inajiendesha kwa hasara.mia
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Ule mpango wa kumpinga umeishia wapi?
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
ameenda marekani katika ufunguzi wa UNGA.vilevile atashiriki katika maendeo yaliyofikiwa na nchi zinazo endelea.
wakati huo huo waziri mkuu pinda ametangaza kuwa serikali inakusudia kuongeza bei ya umeme kwa sababu tanesco inajiendesha kwa hasara.mia
huyu pinda kasema anaenda kuongea na BARRICK kumbe ndio kupandisha na bei za umeme

hao TANESCO wanajiendesha kwa hasara kwa umeme upi? au ndio tunalipia mafuta ya hayo majenereta
 
2

2015

Senior Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
35
2

2015

Senior Member
Joined Aug 13, 2011
123 3 35
safari ya ngapi kwa m.kwere mtukumbushe, pia tupe source
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Safari njema mkuu JK, msalimie papaa Obama. Hiyo nchi unayoenda Slaa hajawahi kukanyaga toka alaziwe. Nchi yake kutembelea nje ya Tanzania ni Italia tu.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Safari njema mkuu JK, msalimie papaa Obama. Hiyo nchi unayoenda Slaa hajawahi kukanyaga toka alaziwe. Nchi yake kutembelea nje ya Tanzania ni Italia tu.
Acha uwongo. Dr Slaa has been to the US several times. Alikuwepo VOA September 2007 nilimwona kwa macho yangu.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Acha uwongo. Dr Slaa has been to the US several times. Alikuwepo VOA September 2007 nilimwona kwa macho yangu.
Kwa ofa ya mwanakijiji (international public relations officer wa chademu)..a.k.a mwana jumuiya.waraka
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kwa ofa ya mwanakijiji (international public relations officer wa chademu)..a.k.a mwana jumuiya.waraka
Hapana, kwa ofa yako wewe mzalendo unayependa kuona Tanzania inaondolewa kutoka makucha ya mafisadi.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Kwa nini tunaendelea kukubali kukamuliwa hivi na haya madudumtu?
Tired now. Enough is enough.
Aghhhh!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Huu sasa ndo uandishi wa Tanzania; Title "atangaza ongezeko la bei ya umeme" body "inakusudia" kazi kweikwei!
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Safari njema mkuu JK, msalimie papaa Obama. Hiyo nchi unayoenda Slaa hajawahi kukanyaga toka alaziwe. Nchi yake kutembelea nje ya Tanzania ni Italia tu.
Bado masaa mawili umalize kazi, umuachie Nape ahitimishe michango yenu humu JF.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Safari njema mkuu JK, msalimie papaa Obama. Hiyo nchi unayoenda Slaa hajawahi kukanyaga toka alaziwe. Nchi yake kutembelea nje ya Tanzania ni Italia tu.
<br />
<br />

Hata kwenye orodha ya warisya haumo, si ajabu ni zao la wale ........ (kama lile fumanizi la Igunga)
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
****** tunamtakia safari njema ile ajiepushe na rushwa za suti,Pinda naye! Kuongeza bei ya umeme upi? Jamanii walalahi tunakamliwa sana,MUNGU ibariki Tz ?
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,286
Likes
8
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,286 8 135
The mkwele anaifilisi tanzania ,mpaka atakapomaliza muda wake atakuwa amemaliza fedha zote .Hii si sahihi mbona hatusikii Mwai kibaki ,Yoweli Museveni,jacob Zuma wakisafiri mara kwa mara ?Ina maana Afrika ina rais mmoja tu kila kitu mkwele tuuuuuu,it is too much tuamke watanzania tunaibiwa,maisha yapo juu haya yote yamesababishwa na mkwele.Tayari siri zake za suti na nyingine nyingi tutaelezwa,wanaofikiria kwa masaburi utawaona wanatetea wakati bibi zao,babu zao na wengineo wakiishi maisha ya shida vijijijni.Mungu tusaidie watanzania tuokokane na janga hili.Salam
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Kwani ni sifa nayo kushinda kwenye kaya za watu? Mweny akili timamu asiye na tabia za kikwe..re hawezi kujisifu bali atajisikia aibu. Ule wimbo wa yule mkenya BWANA NIPE PESA, WATOTO WANA NJAA, SAB0‡0BU MKE WAKO, NIMECHOKA KUTANGATANGA
HATA MAJIRANI, WANAPONIONA, WAAAANASEMA FUNGENI MILANGO ANAKUJA.
Hili songi achezewe kikwete kila anapozurura nje.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,390
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,390 280
Aende zake hana manufaa yoyote kwa nchi zaidi ya kutia hasara na kuzidisha ukata wa maisha
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Aende zake hana manufaa yoyote kwa nchi zaidi ya kutia hasara na kuzidisha ukata wa maisha
Dua la kuku, Tunamtakia safari mh.Rais na mafaniko mema kwa nchi yetu..tuwakilishe
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,390
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,390 280
Dua la kuku, Tunamtakia safari mh.Rais na mafaniko mema kwa nchi yetu..tuwakilishe
<br />
<br />
ukumbuke US ni adui wa uislam duniani au umesahau?hivyo matumaini ya kuingiza suala la kadhi ktk katiba tusahau
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,106
Likes
492
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,106 492 180
Tazama vizuri suti atakayoivaa wakati anahutubia UNGA akilalamikia nchi tajiri kutukandamiza 'sisi maskini'. Suti hiyo ina thamani kuliko ile atakayovaa Barack Obama!
Kana kwamba hatuna akili hivi!
 

Forum statistics

Threads 1,236,462
Members 475,125
Posts 29,258,766