Kikwete Abinafsisha Serengeti N.Park kwa Wamarekani.


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
kikwete Abinafsisha Serengeti National Park kwa Wamarekani hii dili limefanyika katika ziara yake ya September 2007, Atoa ''lease'' Hati miliki ya miaka 99. huu mkataba atausaini yeye mwenyewe, jamani watanzania tutafika???

kwa sababu rais ndiye anayetoa Hati Miliki zote nchini, hii ni mbaya kwa mtu mmoja kuwa na nguvu kubwa namna hii.

Sasa ni vita anakaribisha Tanzania siwezi kuvumilia kwa hili ndiyo sababu wamegawana hoteli yeye na Lowassa, kamnakumbuka niliuza kuhusu safari za JK Serengeti zimekuwa ngingi kwa nini?

yeye anajenga hoteli Serengeti, Lowassa kachukuwa Hotel 77 kwa nguvu kamnyanganya Mrema wa Impala.

Kikwete alimwambia Bw.MREMA kwamba ana Hotel nyingi style moja tuna taka taste tofauti hapa Arusha,

baada ya mimi kumuuliza BW.Mrema kama ni kweli kabla sijamaliza kuongea alirudia maneno JK aliyosema kwamba ana Hotel nyingi style moja tuna taka taste tofauti hapa Arusha,
''JE MNAKUMBUKA LOLIONDO GATE''?? na waarabu

Sikuamini masikio yangu,

akasema amemuachia mungu.

je tutafika ....?????
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
He is the El Presidente, El Commandante in Chief, if he can do it why not?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
He is the El Presidente, El Commandante in Chief, if he can do it why not?
unajua haya maneno ni ya kichochezi tu, kama yeye ni rais na amefanya kosa, asemwe hapa, akemewe hapa na sio kuleta maneno ya uchochezi mkuu !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kikwete Abinafsisha Serengeti National Park kwa Wamarekani hii dili limefanyika katika ziara yake ya September 2007, Atoa ''lease'' Hati miliki ya miaka 99. huu mkataba atausaini yeye mwenyewe, jamani watanzania tutafika???

kwa sababu rais ndiye anayetoa Hati Miliki zote nchini, hii ni mbaya kwa mtu mmoja kuwa na nguvu kubwa namna hii.

Sasa ni vita anakaribisha Tanzania siwezi kuvumilia kwa hili ndiyo sababu wamegawana hoteli yeye na Lowassa, kamnakumbuka niliuza kuhusu safari za JK Serengeti zimekuwa ngingi kwa nini?

yeye anajenga hoteli Serengeti, Lowassa kachukuwa Hotel 77 kwa nguvu kamnyanganya Mrema wa Impala.

Kikwete alimwambia Bw.MREMA kwamba ana Hotel nyingi style moja tuna taka taste tofauti hapa Arusha,

baada ya mimi kumuuliza BW.Mrema kama ni kweli kabla sijamaliza kuongea alirudia maneno JK aliyosema kwamba ana Hotel nyingi style moja tuna taka taste tofauti hapa Arusha,
''JE MNAKUMBUKA LOLIONDO GATE''?? na waarabu

Sikuamini masikio yangu,

akasema amemuachia mungu.

je tutafika ....?????
kama ni kweli basi el presidente kakosea big time bana ! mie hili suala nalipinga kuanzia miguuni hadi kichwani ! sitaki kusikia !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
we Kada we, unampinga Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Visiwa vyake, aliyechaguliwa na Mungu na kupakwa mafuta, ambaye ni Amiri jeshi wa Majeshi yote ya Ulinzi na Usalama (Polisi, JKT, Mgambo, Magereza, JWTZ, Sungusungu na Chipukizi)? Unathubutu vipi?
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Hasara tuletee mazingira mazima ya hili Dili.

Marekani ni nchi na in watu wengi.

kuwapa Wamarekani Serengeti ni sentensi Tata.

Nani mwenyewe hasa kapewa?
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Jamani Jamani, msalieni mtume haya maneno kweli?...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
am i dreaming or what ? nilidhani hii habari haikuletwa na hasara ! nilidhani mtu mwingine ndio aliileta hapa !
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
mbona tuliuzwa zamani,na juzi tu ndio wamemaliza kuuza bunge letu tukufu.wamebakisha butiama kwa sababu ya lilekaburi tu la mwalimu.lakini nasikia siku si nyingi nalo litawekwa kwenye ebay ili watu wajichukulie.
Poleni watanganyika
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
mbona tuliuzwa zamani,na juzi tu ndio wamemaliza kuuza bunge letu tukufu.wamebakisha butiama kwa sababu ya lilekaburi tu la mwalimu.lakini nasikia siku si nyingi nalo litawekwa kwenye ebay ili watu wajichukulie.
Poleni watanganyika
kama ni mie, nisingethubutu kusema hayo maneno !
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
madela wa madilu,
mbona mnaogopa kivuli chenu wenyewe,hebu kaeni chemba mje na jibu mwafaka na sio hadithi,naona mkjj yeye kisharuka kimanga eti yeye yupo kijijni na sio mjini kwa hiyo hana aja ya ngedere wala tumbili.kazi kwenu wa mjini ambao hata panzi hamjamuona
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
heheee.... wengine hapa mnamwaga tu vicheko !
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
kada,
unashangaa nini muulize babu yako kama amebakishiwa kiunga cha kulima mihogo usikie maneno yake.ubinafusishaji kwanza mengine baadeni
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
madela wa madilu,
mbona mnaogopa kivuli chenu wenyewe,hebu kaeni chemba mje na jibu mwafaka na sio hadithi,naona mkjj yeye kisharuka kimanga eti yeye yupo kijijni na sio mjini kwa hiyo hana aja ya ngedere wala tumbili.kazi kwenu wa mjini ambao hata panzi hamjamuona
Nielimishe ni vipi naogopa kivuli changu mwenyewe kwa kutaka kujua Mtu au Kampuni iliyorithishwa serengeti.

Huku UESIEI tumekuja vijeba kabisa.
halafu unachekesha kweli eti hata panzi hatujumjui.

Ukiwa hapa unyamwezi hasa State za Lousiana na Mississipi ukienda kona unaweza dhani uko Mitaa ya Mkamba Kidatu.
Miwa,mapapai, migomba, pilipili mbuzi,ngobwe(nyanyachungu) kibao

Nijibu maswali yangu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
kweli kikwete amekuwa na saafri nyingi sana kwenda serengeni, na inaaminika kuwa ameingia ubia na hoteli moja ya kimarekani kuja kujenga ndani ya serengeti baada ya kukataliwa kujenga kwenye ngorongoro
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
i regard this as UDAKU hadi pale itakapothibitika !

alamsiki !
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Ninachoelewa na kila mtu makini anajua kuwa Mrema walimzunguka wakampokonya deal ya kuchukua 77.Hawakuangalia wala kujali kwamba huyu bwana ni gwiji kwenye mahotel na kama mnavyojua hotels zake ni international standard na zinapendezesha ule mji..sasa muungwana anataka style ipi tena? wangempa basi hiyo architecture wanayofikiria ni bora zaidi na si kumyang'anya.
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Niliona habari hii kwenye ile email ya "Asian Community living in Canada" paragraph ya mwisho. Kama ni kweli basi kazi ipo...
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,274
Likes
1,366
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,274 1,366 280
Let them do wot they want Lakini History one day will Crucify them. Siku wana wa nchi wakiamka, wakafumbua macho then watawafanya kama Chausesku wa romania!
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949