Kikwete aahirisha ziara ya Mbeya


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Ziara ya Rais Kikwete kutembelea Mkoa wa Mbeya iliyokuwa ianze tarehe 2 mwezi ujao imeahirishwa. Hii ni mara ya tatu kwa Rais Kikwete kuahirisha ziara yake mkoani Mbeya kwa sababu mbalimbali. Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Bw. Mwakipesile amesema kuwa ziara hiyo imeahirishwa kwa sababu kuna mambo mbalimbali ya kitaifa yanaanza wakati huo ikiwemo mitihani ya darasa la saba na kuanza kwa Mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhani.

Amesema ziara hiyo itapangiwa wakati mwingine.
 
K

Kigoma

Member
Joined
Jul 10, 2006
Messages
67
Likes
0
Points
0
K

Kigoma

Member
Joined Jul 10, 2006
67 0 0
Alivyopata mualiko wa kwenda US on a state visit, inaelekea ilibidi wabadili hiyo mipango mingine maana nafikiri atakuwa huko kwa juma zima la wiki ijayo!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,378
Likes
5,185
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,378 5,185 280
Tumemchoka huyu wakala wa mafisadi... wala asije... abaki hukohuko ukwereni na mambo yake ya kikwerekwere...
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
atakuwa bado anasheherekea harusi ya mtoto wake nanini
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Tumemchoka huyu wakala wa mafisadi... wala asije... abaki hukohuko ukwereni na mambo yake ya kikwerekwere...
Hili ni tusi kubwa kwa raisi wetu tafadhali punguza jazba mpe heshima yake kama binadamu
 
Black Jesus

Black Jesus

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
254
Likes
1
Points
0
Black Jesus

Black Jesus

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2008
254 1 0
Kuna watu humu mumemkalia rais kwa rohombaya na chiku lakini mungu atamlinda kwa ulinzi wake mmekuwa hamsharifiki kama vile kidonda ndugu wache kumdhalilisha nyie au ndio choyo cha makundi
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,378
Likes
5,185
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,378 5,185 280
Hili ni tusi kubwa kwa raisi wetu tafadhali punguza jazba mpe heshima yake kama binadamu
Nimpe heshima mlinda wezi????????? Wezi hupelekwa mahakamani au hubembelezwa?? Athari za ujinga anayofanya zinakwenda mbali!! Watoto wanaokuwa tunawafundisha nini? Kwamba ukitaka mafanikio ufanye kazi au uibe???
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,378
Likes
5,185
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,378 5,185 280
Kuna watu humu mumemkalia rais kwa rohombaya na chiku lakini mungu atamlinda kwa ulinzi wake mmekuwa hamsharifiki kama vile kidonda ndugu wache kumdhalilisha nyie au ndio choyo cha makundi
Jaribu kujiunga na elimu ya watu wazima kama hukubahatika ku-attend primary school!!
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Alivyopata mualiko wa kwenda US on a state visit, inaelekea ilibidi wabadili hiyo mipango mingine maana nafikiri atakuwa huko kwa juma zima la wiki ijayo!
Una uhakika hiyo ni state visit?
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Kuna nini Kikwete na Mbeya??
Kama hataki asiende kabisa nafikiri wana Mbeya wamechoka kusubiri
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
...hii ziara ya mbeya ..inategemea ramli nini..maana kila wakati inaahirishwa bila sababu...mbeya jamani mmemfanya nini huyu mwoga ..... Mbona mikoa mingine ameshatembelea kwa ziara rasmi hadi mara 3.....mbeya kunani..????..au ni nchi nyingine??
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
67
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 67 145
Kuna nini Kikwete na Mbeya??
Kama hataki asiende kabisa nafikiri wana Mbeya wamechoka kusubiri
Si unajua Mbeya inaweza ikatoa competor 2010 ndani ya Chama. Na jamaa wa Mbeya wala Hawamfagilii. Unakumbuka yule mshikaji mwingine alizomewa Mbeya. Kuna wasiwasi kuwa hili litajitokeza tena.
 
M

Mtuwamungu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
110
Likes
1
Points
35
M

Mtuwamungu

Senior Member
Joined Jun 21, 2007
110 1 35
Watu wa Mbeya wana rais wao. Muungwana hawamtambui na hawamtaki. Hata mkuu wa mkoa aliyempeleka huko hawamtaki. Muungwana alimpeleka kwa malengo yake ya kufuatilia nyendo za rais wa Mbeya.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Hili ni tusi kubwa kwa raisi wetu tafadhali punguza jazba mpe heshima yake kama binadamu



Sisi tulimheshimu sana kwa kumpa ushindi wa kishindo na sasa amevunja ile heshma tuliyompa anatuona wajinga kwa kutudanganya kama watoto huku maswahiba wake wanapeta kwa ufisadi walioufanya.amekuwa kuwadi wa mafisadi kwa sababu naye ni mmoja wao. kama anataka tuendele kumheshimu awachukulie hatua za kisheria na atekeleze yale maazimio ya kamati ya mwakyembe. la sivyo 2010 asitegemee kurudi pale feri.
 
akilimtindi

akilimtindi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2008
Messages
423
Likes
5
Points
35
akilimtindi

akilimtindi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2008
423 5 35
Alivyopata mualiko wa kwenda US on a state visit, inaelekea ilibidi wabadili hiyo mipango mingine maana nafikiri atakuwa huko kwa juma zima la wiki ijayo!
Swala la yeye kwenda US halikuja leo, mwingine kasema kutakuwa na mitihani ya darasa la saba, siku za mitihani hazikupangwa leo, pia kuhusu mfungo sio jambo geni wala si kwamba hawakujua itakuwa wakati gani. Vinginveyo mseme kwamba wanaoandaa hizo ziara za Kikwete ni wajinga wa kalenda ya nchi hii maana hawajui kutakuwa na nini kesho wala keshokutwa. Kuna jambo hapo, kama sio kugongana vichwa basi huenda ni hofu ya kuzomewa aliyoitaja mwenzetu mwingine hapa, hii nayo ni silaha nzuri. Tunaomba tuitumie tupatapo nafasi, natamani ingekuwa imetumika bungeni akihutubia.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Tumemchoka huyu wakala wa mafisadi... wala asije... abaki hukohuko ukwereni na mambo yake ya kikwerekwere...
Mkuu,

Kweli kuna haja ya kutumia lugha kama hiyo dhidi ya rais wa nchi? Pia lazima ujue kwamba statement kama hiyo sio tu kwamba unamtukana JK peke yake lakini unalitukana na kabila lake lote. Iweje makosa ya JK yaingie kwenye kabila zima?

Uhuru bila nidhamu ni fujo.
 
akilimtindi

akilimtindi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2008
Messages
423
Likes
5
Points
35
akilimtindi

akilimtindi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2008
423 5 35
Mkuu,

Kweli kuna haja ya kutumia lugha kama hiyo dhidi ya rais wa nchi? Pia lazima ujue kwamba statement kama hiyo sio tu kwamba unamtukana JK peke yake lakini unalitukana na kabila lake lote. Iweje makosa ya JK yaingie kwenye kabila zima?

Uhuru bila nidhamu ni fujo.
Kikwete amejiaibisha mwenyewe, kabila lake na taifa zima kwa ujumla. Kwanini hatuwapendi wahindi kiasi cha kuwaongelea kwenye vyombo vya habari? Ni kwasababu majambazi wakubwa nchi hii ni wahindi, kwahiyo imekuwa wahindi wote ni wezi kimawazo. Hakuna tofauti na huyo aliyesema Kikwete apeleke tabia zake kwao kwa wakwere, ni kwasababu kwa njia yeyote ile wakwere watampokea maana kimsingi alivyoiba atapeleka kwao. Samahani kama wewe ni mkwere mkuu, kimsingi usitegemee sifa kwa JK tena kwa sasa.

Ukitaka heshima jiheshimu, Cheo ni Dhamana.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Nimpe heshima mlinda wezi????????? Wezi hupelekwa mahakamani au hubembelezwa?? Athari za ujinga anayofanya zinakwenda mbali!! Watoto wanaokuwa tunawafundisha nini? Kwamba ukitaka mafanikio ufanye kazi au uibe???
Big point mkuu,,,anaye kubeza sidhani kama analitambua hili kwa kizazi cha baadae.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kuna nini Kikwete na Mbeya??
Kama hataki asiende kabisa nafikiri wana Mbeya wamechoka kusubiri
Kati ya mikoa iliyo mpa wakati mgumu Mkapa na sasa JK ni Mbeya na Iringa ndo maana fikiria toka aingie madarakani hajazuru mikoa hii ndio juzi kaenda Iringa kuzuga....ila MBY ndo hivyo lakini waulize Marekani kaenda mara ngapi watakupa jibu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,575