Kikweta aapa kuwa hatahudhuria mechi za taifa star au kili star


AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Baada ya ushindi wa jumapili kutafsiriwa kuwa ni kutokana na kutokuwepo kwa raisi uwanjani,jk amekiri kuwa huenda damu yake haiko na mapenzi ya dhati kwa timu zetu za taifa hivyo ameapa kuwa hataenda uwanjani hata mara moja pale timu za taifa zikiwa zinacheza ili kuwahakikishia ushindi wakati wote.





Teheeeeeeeeeeeeeeeee mkwere bana hivi kumbe anajua anagundu;;;
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Si tu katika michezo anagundu hata katika maendeleo atoke IKULU
 
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
336
Likes
7
Points
35
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
336 7 35
maksimo ndo mwenye gundu, alikuwa analeta siasa ktk soka.
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Maximo kajenga msingi
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699