Kikosikazi kimeamza rasmi kuwashughulikia vibaka.


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Habari wanajf,
Nimerudi tena kuwajuza habari ya kikosikazi ambacho nilisema kitaanza kuwashughulikia kimya kimya vibaka, na hii ni baada ya kuniibia.
Alfajiri ya leo kazi imeanza.


 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,825
Likes
1,971
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,825 1,971 280
njoo na huku kwetu wakuibie ili uwape discpline
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
766
Likes
5
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
766 5 0
Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..................
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
kah! We mjamaa unaroho mbaya kah! Lakini sawa tu
 
M

mbalapala

Senior Member
Joined
May 21, 2012
Messages
142
Likes
93
Points
45
Age
34
M

mbalapala

Senior Member
Joined May 21, 2012
142 93 45
Jamani hicho kikosi kazi sikisogee hadi hapo Mwenge kuna jamaa kaniibia waleti yenye vitambulisho vyangu vyote.Najiskia hasira sana maana napata shida wakati yeye hana chakuvifanyia zaidi kavitupa tu.Wanaudhi sana hao watu
 
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
282
Likes
40
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
282 40 45
habari wanajf,
nimerudi tena kuwajuza habari ya kikosikazi ambacho nilisema kitaanza kuwashughulikia kimya kimya vibaka, na hii ni baada ya kuniibia.
Alfajiri ya leo kazi imeanza.
View attachment 97080

View attachment 97079
hivi nani kwa hili amefanya kosa kubwa zaidi ameiba hatujui ni kitu gani lakini walioibiwa wamemuua sasa je kuiba na kuua ni sawa? Nadhani wote mumekosea kwani matando yenu nyote ni dhambi kwa muumba wenu. Ukukosewa nawe usilipe kosa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,637
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,637 280
Hayo mazingira nayafananisha na eneo fulani hivi Mwananyamala Kisiwani...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,637
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,637 280
Hajafa ameumizwa tu.
Unataka kusema huyu hajawahi namba? Halafu kwa haraka haraka ukimwangalia nadhani jamaa ni mbeba vitu vizito...naona ana guns "tricepts na bicepts" zimevimba si mchezo

 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,486
Likes
34,257
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,486 34,257 280
Hicho kikosi kazi chako na wenyewe sio wezi kweli? Sasa nguo za watuhumiwa ziko wapi?
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
32
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 32 145
Jamani hicho kikosi kazi sikisogee hadi hapo Mwenge kuna jamaa kaniibia waleti yenye vitambulisho vyangu vyote.Najiskia hasira sana maana napata shida wakati yeye hana chakuvifanyia zaidi kavitupa tu.Wanaudhi sana hao watu
Mkuu wallet hauikuwa hata na Jero??
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Tatizo ni ukosefu wa ajira kwa vijan... kama amekufa RIP, pole sana, inauma kijana kufa kama kuku,
watawala wamepwaya sana...
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Jamani natamani nikuelekeze kwa wale wa EPA na wale wa Uswiss.....
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Unataka kusema huyu hajawahi namba? Halafu kwa haraka haraka ukimwangalia nadhani jamaa ni mbeba vitu vizito...naona ana guns "tricepts na bicepts" zimevimba si mchezo

Jamaa mzima tu kapelekwa Hospitalini, alikuwa na bonge la transformer (Ilizi).
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Jamaa mzima tu kapelekwa Hospitalini, alikuwa na bonge la transformer (Ilizi).
Aisee kuibiwa kunauma sana ila kuua si adhabu stahiki.. Mkuu una moyo aisee tena hata TISS wanakuchukua vizuri sana..
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Aisee kuibiwa kunauma sana ila kuua si adhabu stahiki.. Mkuu una moyo aisee tena hata TISS wanakuchukua vizuri sana..
Binafsi siwezi kuua mtu, labda itokee nilianzishe na raia waingilie waue.

Hakuna kitu naogopa kama kuua, mimi ninachofanya ni kuwapa sweet pain.
 
bakuza

bakuza

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
493
Likes
10
Points
35
bakuza

bakuza

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
493 10 35
shughuli kama hii ilifaa kufanyiwa mafisadi maana wao wameiba mpaka wanasababisha maafa kwa mamilioni ya Watanzania maskini.
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487